Chẳng ai tin 10 áo váy đẹp thế này mà giá dưới 150 nghìn

• 12.9K Lượt chia sẻ
  • 479K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 64 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Toàn những mẫu đẹp à, phải triển mấy e này về tủ quần áo của mình luôn mới được mùa hè mà mấy bộ này chắc phải mát lắm đây ha
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kết mấy mẫu số 8,9 quá mà không có thời gian đi thử
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chụp hinh thì đẹp chứ ở ngoài không đẹp
    • 20 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thiết kế không có gì đặc sắc, lại còn thêm cái giá 150k thì 100% là hàng ''xứ Quảng'' rồi. Chất lượng chắc miễn bàn, mua về vài hôm giặt xong chắc làm giẻ các bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gloria_Nga Xem bài viết
    Thiết kế không có gì đặc sắc, lại còn thêm cái giá 150k thì 100% là hàng ''xứ Quảng'' rồi. Chất lượng chắc miễn bàn, mua về vài hôm giặt xong chắc làm giẻ các bạn ạ
    Bạn hơi quá lời rồi, nhưng mà mình cũng nghĩ 150k thì khó mà chất lượng được
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chết dở ở chỗ là các xưởng may nhà mình lấy ảnh trên mạng về may, sau đó up ảnh gốc lên rao bán, cho nên hình và ảnh chất lượng ko giống nhau mẹ các mẹ nó ạ. Còn hình em duyệt đẹp.
    Thi công Sơn Giả Đá tại hcm với nhiều mẫu Sơn Giả Đá Cẩm Thạch đẹp, chất lượng
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhìn lung linh quá nhưng bên ngoài thì có được như vậy đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hotvitlon90
    • 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mấy thím tranh thủ pr shop mình ghia hén
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là PR shop mà, nhưng mình không hiểu lắm là vì sao cứ PR là rẻ mà không nói gì đến chất liệu độ bền. Mình tin là các bạn cũng muốn mặc đồ tốt hơn là đồ rẻ
    • 1,467 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

trời ơi, nhìn trên mạng thì thế này thôi. Chứ cá nhân mình vẫn nghĩ 150k thì sẽ k có chuyện tốt đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cơ bản là chất lượng vải như thế nào chứ , mình mua đầm 150k rồi mà giặt đc nc thứ 3 nó chảy thấy ghê lắm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các bạn tham khảo thêm facebook Vinh Nguyen: www.facebook.com/profile.php?id=100006611505463 minh thấy hàng đẹp mà giá cả phải chăng. phom dáng chuẩn lắm. hình như là hàng thiết kế thì phải.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
');