THỜI TRANG

Cần tìm giày cao gót ở sàigòn - cực cao nhá

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.38K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà,
    Hôm nay lang thang tìm loanh quanh trên net thì em lọt vào đây, thấy hay quá nên dăng ký luôn. Nhân tiện mong các chị giúp 1 tay nhá.
    Số là em cũng thích sưu tầm giày guốc cao gót, dần ox em cũng thích em diện vào mỗi khi đi chơi.
    Hôm trước em lò mò trên net thấy có mấy model cực cao (đến 16cm), nhìn cũng hay hay nên em định tò mò tậu 1 đôi về nghịch. chỉ nghịch thôi chứ mang đi ra đường chắc té dập mặt.
    Các chị có biết ở saigon có chỗ nào bán chỉ giúp em với nha. Em gởi kèm tấm hình xem chơi nè.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 545 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Hết hồn chưa, lần đầu mới thấy đó nghe, cỡ 12cm thì có lần thấy bà chị họ Tết ghé nhà sao bỗng nhiên cao lên, té ra là bả mang giầy 12cm.
    Mình nghĩ bạn ghé qua mấy tiệm giày đặt họ đóng cho chắc ăn :4: , hình như tiệm Đông Hải ở cầu Bông có nhận đóng đó, ông xã mình thì lúc nào cũng khuyên đi thấp thấp thôi, có ngày té lòi bản họng . Ổng mà nhìn thấy đôi giày này chắc xỉu mất.
    Ông xã bạn cũng khéo chiều vợ quá nhỉ, sướng nhé.
    :557:Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 4,700 Bài viết

• 5,185 Được cảm ơn

híc, mẹ cháu thì chỉ tìm loại cực cực thấp thui!Hồi học ĐH cũng có lần hí hửng tậu 1 đôi 5cm về đi, đc 3 hôm phải đi châm cứu mất 1 tuần vì vẹo cột sống!Cạch đến già k dám mơ đến đôi cao gót!!!Híc, mà cũng ác mấy bác designer lại toàn design mẫu đẹp cho cao gót mới chết! Mẹ nó có thú sưu tầm độc đáo nhỉ, tớ thấy mấy tiệm giày ở Nguyễn Đình Chiểu có nhiều lắm đấy!!!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uh đúng là mang cao thế này té gãy cẳng là từ bỏ cao gót suốt đời rồi. Thực sự mang 8cm đi chơi mà em còn thấy khó chịu. Tối về tháo ra cũng thấy khoẻ cả người nên em cũng chỉ diện vào khi đi chơi hay tiệc tùng gì 1 chút thôi. Em cũng nghe cảnh cáo về những tổn thương sau này rồi nên chủ yếu vẫn đi giày xẹp.
    Nhưng chả hiểu sao từ hồi nào bị nghiện rồi, em có hơn 30 đôi ngồi ngắm cũng thấy sướng :1: nói gì là diện vào. Em sưu tầm được nhiều kiểu đệp lắm, nếu các chị có hứng thú chiêm ngưỡng em sẽ post lên thêm share với các chị nhe.
    Em có làm 1 vòng mấy chợ giày lớn ở SG rồi nhưng loại gót cao thường là loại platform tức là trước sau đều cao, mà em lại chẳng thích loại ấy. Giờ chả biết tìm đâu nữa.
    • 1,987 Bài viết

• 2,228 Được cảm ơn

Không biết bạn đã ghé tiệm giày Thy Thy khu giày đường Nguyễn Đình Chiểu chưa? Ở đây mình thấy bán giày cao gót khá nhiều..Tiệm này còn 1 chỗ trên đường Phan Đình Phùng Q.PN gần ngã tư Phú Nhuận góc Phan Đăng Lưu-Phan Đình Phùng.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À em biết chỗ Thy Thy này rồi, muốn về nhà là phải chạy ngang qua cửa hàng này mà. Em cũng có ghé rồi nhưng cũng chỉ là mấy loại thông thường thôi. Kiểu em cần tìm chắc chỉ để sưu tầm chơi chứ đi hàng ngày chắc chắn là điều không thể rồi, chắc ở VN cũng chả có.
    • 545 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi atsumivn
    À em biết chỗ Thy Thy này rồi, muốn về nhà là phải chạy ngang qua cửa hàng này mà. Em cũng có ghé rồi nhưng cũng chỉ là mấy loại thông thường thôi. Kiểu em cần tìm chắc chỉ để sưu tầm chơi chứ đi hàng ngày chắc chắn là điều không thể rồi, chắc ở VN cũng chả có.
    Hèn gì, hôm qua chị đi ngang quan Phan Đình Phùng thấy một con nhỏ dáng dễ thương ( bịt hết mặt mũi đâu có thấy mặt) mặt hằm hằm nhìn vào mấy tiệm giày, té ra đó là em hở?
    :557:Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 610 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Bác này vui tính nhẩy? bịt hết mà vẫn thấy mặt hằm hằm!
    Làm sui k mẹ nó ui....(spam tý)
    Con không thích những khi mẹ giận dữ, mẹ trở nên xa lạ với con.Mẹ không còn là mẹ của tình thương.Và lúc đó con thấy cô đơn lắm...
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hờ hờ, chị nói nghe kinh quá. Chả dám tuong tuợng luôn.
    À mà cac chị còn biet forum nao về thoi trang nữa khong vậy? chỉ em với.
    Thank you very nhiều luôn.
    • 3,629 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

Bạn ra thử tiệm giày Quỳnh -đường Lê Thánh Tôn , số mấy quên mất tiêu rồi ! ( Qua ngã tư Lê Thánh Tôn - Pasteur 1 chút , đối diện xéo xéo chỗ mì kéo Trung Hoa của Nhà hàng Miss Sì Gòn á ) , ở đó bán giày sai lớn & cao gót nhiều lắm , mình hay mua ở đó , tìm thử xem.Nhưng mừ cái đôi giày của bạn sao nhìn...muốn té quá hichic , cao wá xá cao !
    Sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà!