THỜI TRANG

Các mẹ ơi , có ai biết địa chỉ mua áo gió NIKE, ARIDAS, PUMA... xịn xịn cho bố ở Hà Nội cho em xin với ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.5K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ mua đồ nam thể thao , áo khoác gió cho nam của các hàng Aridas, PUMA, NIKE cho bố ở Hà Nội mà đẹp đẹp và xịn xịn một chút không thì cho em xin với . Hôm nay em định lên Hà Nội tiện muốn ghé mua cho chồng 1 cái áo gió thể thao, hàng "Fake" cũng được nhưng mà loại đẹp (không bít em có viết đúng k nhỉ ) có gì các mẹ đừng cười em nhé thì các mẹ cho em xin 500 địa chỉ với. Em cảm ơn các mẹ nhiều nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 199 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mẹ nó vào BigC ở dưới tầng 1 hoặc vào cái trung tâm thương mại GrAnd Plaza cũng gần BigC là có đấy, hom trước mình cũng mua cho chồng một cái áo Nike ở đó
    • 816 Bài viết

• 2,973 Được cảm ơn

Vincom thẳng tiến, tầng 2, hàng chính hãng. Có showroom của ADIDAS, NIKE, PUMA, LINING ở đó. Không đắt lắm đâu. Cứ cầm đi 1 triệu cho chắc.
    • 113 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ra Store của adidas chỗ hàng bông và hàng gai mẹ ạ. Mình thấy đồ ở đây tốt. Còn nếu của Puma cũng được, nhưng mà đỏm dáng quá, dành cho thanh niên nhiều hơn.
    ra Vincom em thấy cái giấy bảo hành hơi nhập nhèm và cảm giác nó không khoái lắm , không an tâm.
    Lining em khuyên chớ xài, đồ của nó xịn thì ok, nhưng hàng này bạn em bảo nó hay trộn đồ linh tinh vào lắm, vì hàng mác Lining thì có mấy tỉnh sx cơ. mỗi chỗ 1 kiểu.
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Cho em hỏi giầy Nike thì tầm giá bao nhiêu nhỉ?
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi sao chị ko mua cho cụ 1 áo lông vũ cụ mac vừa ấm mà nhẹ nếu chị co nhu cầu thì liên hẹ với em nha. thanks chị