THỜI TRANG

Các kiểu đầm xuân hè và địa chỉ may đầm, đồ đi làm đẹp tại SG!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 81.8K Lượt đọc
  • 536 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhu200783 Xem bài viết
    Phương ơi, cho mình hỏi là tiệm chị Phương bên Nguyễn Kiệm may thì vải mình đem đến hay là tới đó chị Phượng c1o sẵn luôn. Nếu đem vải tới thì Phương hay mua vải tiệm nào chợ TÂn Định giá cả phải chăng, chỉ mình với. Lâu nay vẫn mau vải và may ở ĐL nên ko rành lắm. Cám ơn P nhé.
    Chị ơi, chị mua vai đến may thì tốt hơn nhưng nếu được thì chị cứ gọi để chị ấy tư vấn loại vải cho mua, lên đầm sẽ đẹp hơn nhé chị!

Cả nhà cần may mua vải :
    Ngày trước e thường hay mua vải ở chợ TĐ, mắc, bán hàng thì chảnh chọe nhưng chả biết chổ nào nên cũng cứ mua. Sau này khi đi tìm vải may quần, e được chị P thợ may dẫn qua cho Trần Hữu Trang, cũng vải quần đấy, màu đấy, chất đấy mà có 40k, trong khi ở chợ TĐ đòi 100k/m. Từ đó trở đi e toàn đi chợ Trần Hữu Trang thôi, ở đây bán cũng khá nhiều vải, voan thì 30k/m loại tốt, quần tây 45k/quần, sơ mi 20k/ áo, vải demim cũng rẽ.....Bạn bè và các thành viên của topic mặc đẹp qua đó mua cũng nhiều lắm. Các chị nào quan tâm thì ghé qua nhé!

bổ sung : Ở chợ Tân Định thì có Sạp Thanh -Phượng, ko nói thách.
    Ngoài đường có Thủ Khoa Huân thì vải độc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoangphuong12; 30/11/2010 vào lúc 04:32 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 208 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào me hoangphuong12. Cho mình hỏi chỗ mua vải ở chợ Trần Hữu Trang với, mình đường Lê Văn Sĩ, đến Huỳnh Văn Bánh rồi sao nữa, bạn chỉ giúp với, chỉ rõ 1 tí tại mình vô dạng hơi tù mù đường, rồi mua ở tiệm nào, có vải lạ và độc không vậy. Mẹ có biết chỗ may ở Tân Bình giá phải chăng chỉ giúp với. Cám ơn nhiều nhiều.

• 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangphuong12 Xem bài viết
    Chị ơi, chị mua vai đến may thì tốt hơn nhưng nếu được thì chị cứ gọi để chị ấy tư vấn loại vải cho mua, lên đầm sẽ đẹp hơn nhé chị!

Cả nhà cần may mua vải :
    Ngày trước e thường hay mua vải ở chợ TĐ, mắc, bán hàng thì chảnh chọe nhưng chả biết chổ nào nên cũng cứ mua. Sau này khi đi tìm vải may quần, e được chị P thợ may dẫn qua cho Trần Hữu Trang, cũng vải quần đấy, màu đấy, chất đấy mà có 40k, trong khi ở chợ TĐ đòi 100k/m. Từ đó trở đi e toàn đi chợ Trần Hữu Trang thôi, ở đây bán cũng khá nhiều vải, voan thì 30k/m loại tốt, quần tây 45k/quần, sơ mi 20k/ áo, vải demim cũng rẽ.....Bạn bè và các thành viên của topic mặc đẹp qua đó mua cũng nhiều lắm. Các chị nào quan tâm thì ghé qua nhé!

lại gặp chị bên topic nay chị p oi! e có 1 niềm đam mê với váy lắm chị ơi! nhưng đi học xa nhà ko co dk may, thỉnh thoảng mới về nhà nhưng chỉ được mấy ngày lại đi ko may kịp, thấy mấy chị bàn tán xôn xao và nhiều kiểu váy đẹp e mê wa, nhưng ko biết mua vải và may có đẹp ko?

• 881 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

topic này bị bỏ quên nhỉ mọi người ơi xôm tụ lên đi nào

mình có xấp vải caro định đi may đồ, ai có kiểu đẹp thì cho mình tham khảo nhé

Thank you in advance

• 307 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

to chị hoangphuong : em xin địa chỉ may đồ ở nguyễn kiệm với nha. Chỗ đó có may quần đẹp ko? em cần may 1 cái quần kaki kiểu giống quần jean 1 chút . Chị bớt chút thời gian vô trả lời dùm em nha. cám ơn chị.

• 208 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi benuyeu Xem bài viết
    Được một mẹ trên đây giới thiệu mình đi may quần ở tiệm chị Xuân trên đường Hùng Vương (gần vòng xoay NTMK-HV- Nguyễn Văn Cừ) thấy OK. Giá rẻ 80K/quần, may 3 ngày đã có rồi. Nghe bạn đó nói áo cũng 80K. Mình thấy cũng có nhiều bạn đến may đầm. Bạn nào quan tâm thì PM mình cho địa chỉ.
    mẹ cho mình xin địa chỉ với, đang có nhu cầu may quần tây đi làm đây. Cám ơn mẹ nhiều lắm lắm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị HoangPhuong12 ơi, em chỉ mới ở SG 1 thời gian ngắn thôi, em có mẫu áo vải Chiffon, em mún may áo kiểu rộng rộng, đơn giản, giờ may ở đâu đẹp vậy chị ?

• 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ban ui Pm em địa chỉ cho mình với nhé . Thanks !!!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mamavy Xem bài viết
    mẹ cho mình xin địa chỉ với, đang có nhu cầu may quần tây đi làm đây. Cám ơn mẹ nhiều lắm lắm

• 203 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangphuong12 Xem bài viết

Cả nhà cần may mua vải :

Chị ơi chị pm giúp e địa chỉ mua vải ở trần hữu trang và chỗ may ở đường Nguyễn kiệm với!

• 1,197 Bài viết

• 1,412 Được cảm ơn

Cũng từng là một mem tích cực đi may đồ hồi đấy nên mình biết 2 chỗ này:
    May: 1. Tiệm may 457 Nguyễn Kiệm, q PN
    2. 89/10 Vườn Chuối, q 3
    3. Hải Trân - 303 Lô S - Chung Cư Thanh Đa - P27 - Bình Thạnh. ĐT: 08. 35563073 hoặc 0908 839975

Chợ Trần Hữu Trang: ngay góc trái Lê Văn Sỹ giao Huỳnh Văn Bánh, Trần Hữu Trang, đường ray xe lửa. Lên vietbando.com để search đường đi gần nhất sẽ dễ hơn^.^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)