THỜI TRANG

Các chị có biết mua vải may áo dài ren trắng như thế này ở đâu không?em đang cần rất gấp!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.54K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

• 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ở đâu bán vải áo dài thêu ren trắng như thế này không ạ?các chị mách dùm em với!cám ơn các mẹ rất nhiều.
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi baixue111; 07/03/2010 vào lúc 09:28 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu ở SG thì bạn ra đường Hai bà Trưng, tiệm vải áo dài ACB đó
    • 189 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Bạn ra chợ Bến Thành tìm ở mấy sạp bán vải ren í. Mẹ mình hay mua vải ren ở đó để mai đầm.
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

em cám ơn các chị nhưng em ở tận hà nội cơ.Nếu hà nội k có thì em sẽ tranh thủ mua trong 1 lần đến chơi sài gòn vậy.
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Susi Ani Xem bài viết
    Nếu ở SG thì bạn ra đường Hai bà Trưng, tiệm vải áo dài ACB đó
    chi ơi tiệm này rổ giá thế nào chị có biết không?e nghe nói cũng đắt lắm.
    • 424 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Chị thử ra chợ Hôm xem, sẽ có đấy chị ạ.
    Phụ thuộc về kinh tế là phụ thuộc về chính trị.
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ra chợ Đại Quang Minh ấy. Đủ các loại ren. Giá rẻ. Mình cũng mua ren may váy cưới ở đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi catnguyet; 07/03/2010 vào lúc 11:05 PM.
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Khu thương mại Đồng Khánh ở quận 5 em thấy bán vải áo dài nhiều lắm đó, các mẹ ra đó tìm thử xem. Tuy nó chuyên bỏ sỉ nhưng mà mua lẻ cũng chả rẻ lắm đâu các mẹ ạ, cũng xêm xêm ở chợ lớn nhưng rẻ hơn Bến Thành 1 ít.
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

ui nhiều địa chỉ quá!cám ơn các mẹ nhiều,khi nào vào sg nhất định em phai mua vài bộ.chán nhỉ hà nội mình lại ít chỗ bán vải áo dài đẹp thế!
    • 721 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

ra chợ HÔm ý!nhìu loại lắm bn ah!hoặc bn đến cửa hàng may áo cưới trên đừong Thụy Khuê ý!nó nhận may tất cả các mẫu đấy!giá cũng rẻ nữa!lần trc bn m may váy cưới ở đấy có gần 1 triệu 500k thui!may cũng đẹp!giống mẫu lắm!!!
    • 87 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

mình cũng vừa may 1 áo dài dạng ren như thế này, vải dạng ren này rất nhiều mà, may lên rồi đính đá màu trắng rất đẹp và sang bạn ạ
    • 539 Bài viết

• 1,452 Được cảm ơn

Chị thân mến, em phải tư vấn cho chị ngay vì tuần trước em đưa cô giáo người Hàn Quốc ở cơ quan em lên La Hằng, Phùng Hưng may áo dài. 1 cô làm diễn viên chèo đem mảnh áo dài ren trắng in hoa hồng nổi đẹp tuyệt luôn, thề là trong đời chưa thấy mảnh áo dài nào đẹp như thế. Chị La Hằng ướm thử lên người, bên trong nếu sợ hở thì lót tấm lụa màu vàng nhạt đẹp lắm. Em ko biết ở tiệm La Hằng có bán ko? chị thử hỏi xem nhé.
    Bình an...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amy199 Xem bài viết
    mình cũng vừa may 1 áo dài dạng ren như thế này, vải dạng ren này rất nhiều mà, may lên rồi đính đá màu trắng rất đẹp và sang bạn ạ
    ui chị nói đúng ý của em đấy ạ?chị mua vải ở đâu thế hả chị?để em đi tìm luôn.
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

thế là có thêm vài địa chỉ nữa!cám ơn các chị rất nhiều!em cứ mê mẩn cái áo dài ren trắng này các chị ạ!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi! đính đá trắng lên như thế nào hả bạn? chỉ cho mình cách đính đá với nha!
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi tớ cũng muốn may áo dài ren trắng, cho tớ ké địa chỉ mua vải và thêu hay đính đá với. tớ ở Hà nội
    Ba là cây nến vàng...mẹ là cây nến xanh...con là cây nến hồng...lung linh lung linh
    • 676 Bài viết

• 1,687 Được cảm ơn

Mình ở SG nhưng mình nghĩ vải ren phổ biến mà chợ vải nào chả có bán, chả cần chợ chuyên bán vải chợ bình thg cũng có bán nữa.
    Mấy bạn hay may ren thì nên mua loại ren trơn chưa đính hạt cườm, hạt pha lê, hạt bẹt, khi nào may xong rồi hẵng đính sau, vì mẹ mình ngày trc có đi mua 1 mảnh vải ren đính cườm sẵn, đến lúc cắt may cắt luôn cả chỉ đính cườm, mặc đc 1 lần thì cườm với hột cứ gọi là rơi lả tả như mưa rào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mấy mẫu vải ren phải không, em ghé qua đại lý vải áo dài Minh Đức 41 ĐẶng Tiến Đông, Hà Nội nhé (đối diện gò Đống Đa), vừa rẻ vừa đẹp, giá tầm 850k đến hơn 1 triệu, chị cửa hàng vô cùng nhiệt tình, được ướm thử thoải mái,
    các mẫu: http:///ThoiTrangNu-QuanAo/p-50959028
    các mẹ gọi điện thoại hay mua của chị ấy thì cứ phone 09123 95531 và cứ bảo là mẹ cu Minh giới thiệu nhé. Hi hi

Xem hot girl Quỳnh Chi mặc áo dài ren đỏ gây sốt naày:
    http://ngoisao.net/tin-tuc/co-dau/20...ay-sot-191823/
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baixue111 Xem bài viết
    thế là có thêm vài địa chỉ nữa!cám ơn các chị rất nhiều!em cứ mê mẩn cái áo dài ren trắng này các chị ạ!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi baixue111 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giangpham157 Xem bài viết
    Bạn ơi tớ cũng muốn may áo dài ren trắng, cho tớ ké địa chỉ mua vải và thêu hay đính đá với. tớ ở Hà nội
    Mấy cái ảnh mình vừa up lên bên mua re đó: http:///ThoiTrangNu-QuanAo/p-50959028
    Hy vọng đúng ý các mẹ