THỜI TRANG

Bộ đồ mặc ở nhà mùa đông

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 38.5K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Ở nhà em thường mặc quần áo linh tinh, úi xùi, Năm nay, em muốn kiếm mấy bộ tử tế mặc ở nhà. Các mẹ cho em 500 kinh nghiệm xem nên mua của hãng nào đẹp, dáng trẻ trung mà giá ổn một chút.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, mua đồ của WOW đi, đồ đẹp mà cũng đang khuyến mãi 30-50% đó.
    Mẹ yêu con nhất trên đời!:LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose:
    • 376 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

em hay mua bộ đồ của Winny ý.Có cả bộ đồ thể thao lẫn cotton dài, màu sắc cũng đẹp.E thích dáng của đồ Winny ghê cơ, rất tôn dáng phụ nữ chi ạ. Có nhiều đại lí lắm.
    ♥♥¸.•*´¨`*•.¸♥♥ Bống Xinh ♥♥ ¸.•*´¨`*•.¸♥♥
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Tớ thì tớ lại chả thích đồ của WOW vì đứng lên ngồi xuống một lúc là nó cứ bị bùng gối, cong cong cái quần. Xấu tệ:RollingEy:! Tớ thấy hàng VNXK đẹp hơn.
    • 674 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn ra các cửa hàng đồ mặc nhà của PND ý, cũng kiểu dáng như của WINY nhưng giá mềm hơn, khoảng 150.000 hoặc 180.000 một bộ thôi, màu sắc trẻ trung, lại không bị bùng đầu gối. Năm nay mình mới mua mấy bộ đấy, vì mọi năm mua của WINY thấy đắt quá.
    • 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Thank các chị nhiều không ngờ các chị nhiệt tình quá. HÔm qua em đi qua chùa bộc thấy hãng jockey thì phải bộ đồ cũng trẻ trung, em không biết giá cả thế nào và có đẹp không. Đã chị nào mặc đồ của hãng này chưa a?
    • 139 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimlonton Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn ra các cửa hàng đồ mặc nhà của PND ý, cũng kiểu dáng như của WINY nhưng giá mềm hơn, khoảng 150.000 hoặc 180.000 một bộ thôi, màu sắc trẻ trung, lại không bị bùng đầu gối. Năm nay mình mới mua mấy bộ đấy, vì mọi năm mua của WINY thấy đắt quá.
    Mình cũng đang có nhu cầu mua bộ đồ mặc nhà, trước mình cũng hau mua của Winy nhưng đúng là mặc hay bị bùng đầu gối. Bạn chỉ giùm 1 hai cửa hàng của PND được ko? mình muốn chạy qua xem một hai bộ. cảm ơn bạn nhiều

• 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhuyen Xem bài viết
    Mình cũng đang có nhu cầu mua bộ đồ mặc nhà, trước mình cũng hau mua của Winy nhưng đúng là mặc hay bị bùng đầu gối. Bạn chỉ giùm 1 hai cửa hàng của PND được ko? mình muốn chạy qua xem một hai bộ. cảm ơn bạn nhiều
    Mình cũng đang muốn hỏi cửa hàng PND ở đâu nhỉ?
    • 1,576 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cherry'sMom Xem bài viết
    Tớ thì tớ lại chả thích đồ của WOW vì đứng lên ngồi xuống một lúc là nó cứ bị bùng gối, cong cong cái quần. Xấu tệ:RollingEy:! Tớ thấy hàng VNXK đẹp hơn.
    Tán thành ý mẹ nó, tớ mùa này sắm 4 bộ Bella, mỗi bộ 1 màu: xám, hồng, đỏ, xanh nhạt của Bella (VNXK). Quần ống hơi loe (mặc dù tớ hơi lùn) áo có mũ, có khóa hoặc ko khóa, mặc đẹp lắm, như hội Tây ở trong film í.

Sắm luôn cả đồ hè rồi, những loại áo bó và quần ngắn trên đầu gối khoảng 20cm í, rất gợi cảm nhá, thấy đẹp khuân luôn:Battin ey:
    • 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

các chị ơi PND là j ạ?
    • 189 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

chị ơi, cửa hàng Bella ở đâu? Em cũng đang có nhu cầu mua quần áo mùa đông mặc ở nhà.
    [/url]
    • 1,576 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trieuha Xem bài viết
    chị ơi, cửa hàng Bella ở đâu? Em cũng đang có nhu cầu mua quần áo mùa đông mặc ở nhà.
    Hic, Bella nó ko có CH ở VN đâu, đây là hàng VNXK, sx cho hội Bella xong họ thừa hàng í (ko phải hàng hỏng nhé), viết lên lại sợ thành quảng cáo, Mod mắng chết
    • 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimlonton Xem bài viết
    PND thì hàng mùa hè em mua 2 bộ.
    Ưu điểm: nhẹ, mát, giá rất phù hợp
    Nhược điểm: Vẫn bị trùng gối và giãn
    Em không biết mùa đông thế nào? Chị mặc có ổn không chị?
    • 5,434 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Em cũng hỏi như mẹ này và hỏi luôn địa chỉ mua với ah. Winny thì em thấy chất lượng tốt nhưng mà giá đắt quá :rolleyes:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi awesome Xem bài viết
    các chị ơi PND là j ạ?
    • 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DaLi Xem bài viết
    Em cũng hỏi như mẹ này và hỏi luôn địa chỉ mua với ah. Winny thì em thấy chất lượng tốt nhưng mà giá đắt quá :rolleyes:
    Em trả lời thay nhé em thấy PND có một cửa hàng mới mở và đang giảm giá ở phần giao giữa cầu giấy và xuân thủy nếu đi từ phía Phạm Hùng đi lên thì nó nằm bên tay phải. Còn địa chỉ cụ thể thế nào em cũng không để ý.
    • 291 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Em toàn vào bigC mua đồ Gia Hội , cả mùa đông và mùa hè , kiểu dáng + chất lượng + màu sắc em thấy khá ổn , giá cả khoảng 100k - 150k . Ở Bà Triệu cũng có 1 cửa hàng đấy ạ .
    Love you more and more each day as time go by ........
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebau Xem bài viết
    Hic, Bella nó ko có CH ở VN đâu, đây là hàng VNXK, sx cho hội Bella xong họ thừa hàng í (ko phải hàng hỏng nhé), viết lên lại sợ thành quảng cáo, Mod mắng chết
    Mebau ơi ! Cho mình xin địa chỉ chỗ bạn mua đi , mình cũng muốn kiếm mấy bộ mặc nhà . Cám ơn bạn nhiều :Rose::Rose::Rose:...
    CON LÀ NIỀM VUI CUẢ MẸ ...
    • 1,576 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saomai_075 Xem bài viết
    Mebau ơi ! Cho mình xin địa chỉ chỗ bạn mua đi , mình cũng muốn kiếm mấy bộ mặc nhà . Cám ơn bạn nhiều :Rose::Rose::Rose:...
    Bạn gọi cho chị Phương nhé, vì chị ý chỉ bán buôn thôi, chị gái tớ đấy mà, nói lên 4rum tớ cũng ngại Mod lắm, bạn cứ bảo bạn ở wtt chị ý sẽ biết là bạn tớ. Ưng í thì cậu lấy, ko ngại đâu, mà ko biết có còn nhiều size ko nữa, vì tớ cũng lấy 4-5 ngày rồi, mỗi lô hàng về lại khác nhau.

Số tel đây nhé: 0915102338
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trên này đã chị nào mua, mặc của jockey (chẳng biết em viết có đúng không) chưa ạ?
    • 53 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em chưa mua đồ ngủ nữ cuả JOYKEY bao giờ. Chỉ có lần mua 1 bộ Pijama cho bố em, khoảng 898K thì phải (2 năm về trước). Em thấy chất cũng bình thường được cái bền màu và ko bị nhăn. Còn bộ ở nhà mùa đông em thích PND,Gia Hội và Hanosimex. PND và Gia Hội thì được mấy bộ mỏng thôi, còn nếu các chị muốn mua bộ nỉ dày dặn thì nên chọn Hanosimex, giá cũng khá ổn, chỉ từ 180K-300K thôi. Em vừa tậu 1 bộ 230K, mặc ưng lắm. :Smiling:
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6