THỜI TRANG

Áo len nam (dài tay & gile)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 47.1K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi cho em hỏi, có mẹ nào biết có cửa hàng nào chuyên bán tất đẹp đẹp ở HN không? (Đủ các loại tất ý). Hồi lâu rồi em biết 1 cửa hàng ở chỗ Phan Đình Phùng nhưng hôm nọ ra thì không thấy còn nữa, chắc chuyển đi đâu lâu rồi. Với lại có mẹ nào biết có chỗ nào bán áo len gile cho nam không ạ? Em cám ơn các mẹ trước nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quần để mặc kiểu legging, quần côn, áo quây ở đâu?

các chị cho em hỏi mua những thứ ấy ở đâu tại HN?

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• Khám phá các kỳ quan của Vincom Mega Mall Royal City

Là thành phố của kiến trúc và nghệ thuật, tại Vincom Mega Mall Royal City, bạn sẽ có dịp du lịch...

• Mua áo sơ mi dài tay và quần thô chun ở Hà nội

Các mẹ ơi, mình cần mua vài cái áo dài tay để đi công tác thực địa mà ko tìm được hàng dễ coi chút. Toàn đồ cộc tay thôi. Có nơi nào bán hàng đẹp chút, giá cũng vừa phải chút :p ko hả các mẹ??? Mong nhận được thông tin của các mẹ! Ah, mình cũng muốn mua quần thô chun ống đứng nữa, các mẹ biết...

• Mua áo sơmi dài tay ở đâu?

Em muốn mua vài chiếc áo sơ mi dài tay để chuẩn bị đón mùa đông,Kiểu dáng điệu đà một chút để còn mặc trong với vest. Màu sắc thì em chưa dừ lắm nên thích màu sáng hẳn hoặc tối hẳn ạ. Dừng đắt quá các mẹ nhé, khoảng 200k là được ạ. Các mẹ thông thái có cao kiến gì không? Tặng hoa các mẹ...

• 1,382 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

các mẹ xinh đẹp và thông thái ơi , em đang cần mua 1 chiếc áo len tặng ax ( tặng sinh nhật ), loại áo cổ 3 đến 5 cm aychuws ko phải cổ lọ đâu các mẹ ạ, vậy nhờ các mẹ tư vấn giùm em nhé( giá cả va địa điểm ) , cám ơn các mẹ trước nhé
    • 124 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehanhbong
    mua 1 chiếc áo len tặng ax ( tặng sinh nhật ), loại áo cổ 3 đến 5 cm aychuws ko phải cổ lọ
    Bạn ra Bà Triệu, qua ngã tư Lý Thường Kiệt có cửa hàng Canifa (mình không nhớ rõ lắm) cạnh chỗ quần áo len hạ giá đấy, mình vừa mua cho ax áo len ở đấy, kiểu dáng và chất lượng mình thấy rất thích. Áo chui đầu, cổ cao khoảng 3-5 cm nhưng đằng trước có một đoạn kéo khoá để nếu không thích có thể kéo xuống làm cổ bẻ, giá 135k. Nhiều loại lắm, bạn đến đấy xem nhé.
    :Rose: MẸ, tiếng gọi từ khi bập bẹ. Đến tuổi trưởng thành con chưa hiểu hết chiều sâu
    MẸ, có nghĩa là bắt đầu. Cho sự sống - tình yêu - hạnh phúc
    MẸ, có nghĩa là duy nhất. Một bầu trời - một mặt đất - một vầng trăng.:Rose:
    • 737 Bài viết

• 15,015 Được cảm ơn

[QUOTE=Pokemon]Các mẹ thông thái ơi cho em hỏi, có mẹ nào biết có cửa hàng nào chuyên bán tất đẹp đẹp ở HN không? (Đủ các loại tất ý). Hồi lâu rồi em biết 1 cửa hàng ở chỗ Phan Đình Phùng nhưng hôm nọ ra thì không thấy còn nữa, chắc chuyển đi đâu lâu rồi. Với lại có mẹ nào biết có chỗ nào bán áo len gile cho nam không ạ? Em cám ơn các mẹ trước nhé.[/
    áo gile mà trẻ thì của John Henry hay giordano, bossini đều có nhưng hơi mỏng. Mặc ở trong áo vest thì đẹp. cả 3 hãng đấy cứ lên Vincom mà xem nhé
    • 897 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mua tất thì : trên phố Trần Xuân Soạn có 1 cửa hàng chuyên các loại tất. Nhưng mà tớ chưa mua ở đây, mình mua được nhiều loại tất đẹp (riêng tất nam đi giầy da, riêng tất thể thao) nhưng mua ở nhiều nơi chứ ko mua cũng 1 nơi.

Mua áo len nam: thì bossini hàng có thể được. Đừng vào John Henry nhé, mình mua cho AX sau lần giặt đầu tiên thì nó xệ xấu lắm, mà có rẻ đâu (những gần 400K đấy), chẳng đáng đồng tiền gì cả.
    • 1,138 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mua ở Canifa cũng được, hoặc không bạn đến thử mấy cửa hàng này:

1. Len Sài Gòn: áo được, có nhiều cửa hàng nhưng mình chỉ nhớ một cửa hàng ở 26 hay 28 Phan Chu Trinh ý, gần hàng hải sản Kim Anh.
    2. Venus: ở Quang Trung, hay Nguyễn Hữu Huân (gần đối diện Cơm Việt ấy, sorry là không nhớ số chính xác). Năm ngoái mình mua áo len nam ở đây nhiều cái đẹp lắm, hàng xuất Âu - Mỹ, giá khoảng từ 250k- 450k.

Ngoài ra, các hàng Made in Vietnam thỉnh thoảng cũng có áo len đấy.

3. Cửa hàng ở phố Ấu Triệu (lại quên số nhà :1: ), bên cạnh nhà Thờ, đi từ phố Lý Quốc Sư vào khoảng 100m, bên tay phải, có cả tầng 2.
    • 411 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết chỗ mua ko, mẹ Duvi chỉ thấy hàng Việt nam chất lượng cao là tạm được nhưng màu sắc thì hơi già, tầm tuổi ông ngoại thôi. Có ai biết mách cho mẹ Duvi nhé. Thanks. :1: :1:
    :Rose: :Rose:
    :Rose::Rose:
    ...Con đừng quên con nhé
    Ba mẹ là quê hương...
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Nghé em 19W4d - 305gr, 22W1d - 530gr, 26W4d - 948g, 29W3d - 1336g, 31W5d - 1801g:Sad:, 33W2d - 2068g:Worried:, 35W5d - 2861g; 39w - Be Bong ra doi - 3400g, 1M - 4,3kg :Rose::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc:
    • 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Duvi
    Có mẹ nào biết chỗ mua ko, mẹ Duvi chỉ thấy hàng Việt nam chất lượng cao là tạm được nhưng màu sắc thì hơi già, tầm tuổi ông ngoại thôi. Có ai biết mách cho mẹ Duvi nhé. Thanks. :1: :1:
    bạn lên chỗ len sài gòn ở tràng tiền (hoặc vincom), mình thấy có mấy cái áo gile nam mầu đẹp và lịch sự, khoảng trên 100N
    • 584 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mẹ Duvi làm tớ nhớ lại cách đây 5 năm, đúng ngày 29 tết, 1 đồng nghiệp nam nhờ tớ dẫn đi mua áo len để mặc tết. Mua xong, hết tết anh chàng đến và bảo tớ là mọi ng khen cái áo đó, hỏi khen thế nào, trả lời "chắc mày được đứa nào có chồng rồi dẫn đi mua phải k? " ặc...
    Mong ước bình dị!
    • 2,060 Bài viết

• 1,667 Được cảm ơn

Mình thấy hàng TQ cao cấp trông cũng được.
    Vừa mua 190k/ cái.
    Mặc cái này thì chấp nhận...dừ một chút vậy.
    • 207 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lên Blue Exchange trên VINCOM mua 70k/ cái đẹp cực (giá khi chưa sales off là 150k).
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹLanh
    Mình thấy hàng TQ cao cấp trông cũng được.
    Vừa mua 190k/ cái.
    Mặc cái này thì chấp nhận...dừ một chút vậy.
    • 127 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các chị em yêu quí, có bác nào có địa chỉ mua đồ len nam đẹp ở đâu ko, chia sẻ cho em với. Sắp đến SN chồng em rồi, em định mua tặng chồng áo len, nhưng chưa có địa chỉ nào để chọn cả.
    Giúp em với nhé.
    • 94 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaiminh
    Các chị em yêu quí, có bác nào có địa chỉ mua đồ len nam đẹp ở đâu ko, chia sẻ cho em với. Sắp đến SN chồng em rồi, em định mua tặng chồng áo len, nhưng chưa có địa chỉ nào để chọn cả.
    Giúp em với nhé.
    Không biết bạn có cầu kỳ lắm không?
    Mình thấy áo len có thể qua cửa hàng Canifa xem cũng được, màu đẹp mà giá vừa phải (ở Chùa Bộc, đối diện khách san Asean). Nhưng chủng loại cũng không đa dạng lắm, kiểu dáng dành cho người gầy gầy thì đẹp.
    Ngoài ra bạn lên Đinh Lễ xem, nhiều lắm mà giá cả, chất lượng cũng ổn. Năm ngoái tớ cũng mua được hai cái cho ông xã, giá cũng chỉ dưới 150K thôi.
    Bây giờ thì chưa vào mùa nên chắc là chưa có nhiều kiểu lắm đâu.
    Chúc bạn chọn được áo ưng ý.
    • 174 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình góp thêm 1 địa chỉ 24 Ấu triệu. Giá cả thì mình chưa có cơ hội so sánh nhưng thấy có rất nhiều áo len (hàng này chuyên áo len nam nữ và chân váy dạ nữ). Bạn thử qua đó xem sao nhé, cô chủ cửa hàng và em bán hàng rất chiều khách, mình rũ ra cả đống xem nhưng chỉ mua 2 cái chân váy dạ, thấy cũng niềm nở cảm ơn lúc về. Nói chung là dễ chịu, giá cả cũng không đắt.
    Chúc bạn tìm được áo len như ý cho ông xã.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

GO US - số 10 Tăng Bạt Hổ - có rất nhiều áo len cho nam khá đẹp chị ạ. Giá khoảng từ 200-250k/cái trở lên
    • 905 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

Em up topic này lên để các mẹ vào chia sẻ tiếp địa chỉ mua áo len cho anh xã ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xã nhà em cao 1m82 nên em tìm quần áo khó lắm, em ở Hà Nội các chị ạ, quanh đi quẩn lại chỉ có vài hàng ruột mới mua được thui.
    Các chị cho em mấy địa chỉ áo len to và dài nha để em đi mua cho ax
    • 446 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

Shop HongKong trên đường Chùa Bộc: hôm qua em vừa ở đó về. Áo len chất đẹp, giá từ 300 ->700k
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bigshoe39; 28/01/2008 vào lúc 11:33 AM. Lý do: sai địa chỉ
    • 2,606 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ton-ton Xem bài viết
    Xã nhà em cao 1m82 nên em tìm quần áo khó lắm, em ở Hà Nội các chị ạ, quanh đi quẩn lại chỉ có vài hàng ruột mới mua được thui.
    Tự đan đi bạn ơi! Hehe, xấu đẹp gì cũng là tấm lòng của mình!
    • 140 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ton-ton Xem bài viết
    E ra cửa hàng PAN ở Chùa Bộc (đoạn nhà in ngân hàng thẳng sang ý) nhiều áo len nam đẹp lắm, Chị mới mua cho AX 1 chiếc áo len dài tay cỡ M ( AX chị cao 1,7) vậy xã nhà E thì cỡ XL là ok rồi. Giá 375K/chiếc, màu sắc ok lắm và có nhiều loại để chọn.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3