THỜI TRANG

Áo dài cách tân mua ở đâu tại SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.59K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 558 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Mình muốn tìm mua áo dài cách tân như thế này tại SG, mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tủ quần áo của phụ nữ tuổi 30?

Rất mong mọi người mở tủ chia sẻ kinh nghiệm cho mẹ cháu học hỏi với! Đang phải xây dựng lại tủ...

• Thoát khỏi lo âu về nám để đón xuân về

Ngày đó, công ty tôi trúng thầu 1 hạng mục trong khu du lịch và giải trí Vinpearl Land- Nha Trang....

• Áo dài cách tân

Alô các chị các mẹ ơi, em cũng xí xớn chuẩn bị làm cô dâu roài, em muỗn tìm áo dài cách tân đơn giản thôi, kiểu tay ngắn, vạt ngắn và quần ống đứng, các chị các mẹ có biết chỗ nào cho thuê kiẻu đấy ko chỉ em với, chứ mua mặc có 1 lần em tiếc xiền lém :Smiling:

• Xin hỏi địa chỉ bán quần áo, giày dép Sida ở Sài Gòn

Nhà mình có ai biết chỗ nào ở Sài Gòn bán quần áo, giày dép sida rẻ mà đẹp không? Cho em xin địa...

• "Bỏng mắt" với áo dài cách tân của chân dài Việt

"Bỏng mắt" với áo dài cách tân của chân dài Việt (ĐVO) Các “kiều nữ” Việt đang đua nhau cách tân ra những chiếc áo dài hết sức lố bịch, phản cảm rồi mang chúng lên sân khấu. Hiện nay, nhiều ca sĩ Việt chọn áo dài cách tân bước lên sàn diễn gây sự chú ý của công chúng. Những chiếc áo dài này...

• 102 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Khue Xem bài viết
    Mình muốn tìm mua áo dài cách tân như thế này tại SG, mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều

Bạn tới showroom cua NTK Võ Việt Chung có bán loại áo dài này đó.
    • 307 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy chỗ Vietnam Deigners House ở 161A Hai Bà Trưng, q3 cũng có mấy mẫu áo dài cách tân như bạn tìm đấy.