THỜI TRANG

Áo dài cách tân mua ở đâu tại SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.46K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 558 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Mình muốn tìm mua áo dài cách tân như thế này tại SG, mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bay bổng trong nắng hè với những chiếc maxi nhẹ mát

Tiết trời xấp xỉ 40 độ C luôn là động lực khiến những cô nàng tự tin nhất cũng phải diện váy, bởi...

• Hỏi địa chỉ may áo dài cách tân

Mình thấy mọi người mặc áo dài cách tân kiểu quần tây và áo dài lửng trong rất đẹp. Các mẹ có biết địa chỉ may ở đâu đẹp không. Và tiện thể hỏi luôn nên chọn vải kiểu gì thì may sẽ đẹp. Các mẹ cho mình chút kinh nghiệm nhé.

• Tư vấn dùng thuốc

Con mình 8 tuổi. Tháng trước cháu bị ho, đi khám bác sĩ chuẩn đoán bị viêm phế quản. Mình thấy bác...

• Áo dài cách tân

Alô các chị các mẹ ơi, em cũng xí xớn chuẩn bị làm cô dâu roài, em muỗn tìm áo dài cách tân đơn giản thôi, kiểu tay ngắn, vạt ngắn và quần ống đứng, các chị các mẹ có biết chỗ nào cho thuê kiẻu đấy ko chỉ em với, chứ mua mặc có 1 lần em tiếc xiền lém :Smiling:

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• 102 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Khue Xem bài viết
    Mình muốn tìm mua áo dài cách tân như thế này tại SG, mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều

Bạn tới showroom cua NTK Võ Việt Chung có bán loại áo dài này đó.
    • 307 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy chỗ Vietnam Deigners House ở 161A Hai Bà Trưng, q3 cũng có mấy mẫu áo dài cách tân như bạn tìm đấy.