THỜI TRANG

Áo dài cách tân mua ở đâu tại SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.53K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 558 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Mình muốn tìm mua áo dài cách tân như thế này tại SG, mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• Áo dài cách tân

Alô các chị các mẹ ơi, em cũng xí xớn chuẩn bị làm cô dâu roài, em muỗn tìm áo dài cách tân đơn giản thôi, kiểu tay ngắn, vạt ngắn và quần ống đứng, các chị các mẹ có biết chỗ nào cho thuê kiẻu đấy ko chỉ em với, chứ mua mặc có 1 lần em tiếc xiền lém :Smiling:

• Cho em xin địa chỉ may áo dài cách tân (ở Hà Nội ạ)

Chào các mẹ, Sau một hồi tìm kiếm thì thấy có nhiều mẹ đã trả lời câu hỏi này cho một số mẹ cũng đã có thắc mắc như em. Nhưng các topic ấy đều cách đây vài năm nên em quyết định làm lại topic này mong các mẹ vừa mới may áo dài cách tân gần đây chỉ giúp em địa chỉ nhà may áo dài nào ổn ổn với ạ. ...

• 10 chiếc đầm không thể thiếu trong tủ áo của nàng

(Webtretho) Bạn đã luôn yêu thích quần jean, áo thun, áo sơ mi vì chúng là những món đồ cơ bản nhất...

• Bobby “Cảm ơn Mẹ”

Với mong muốn gửi lời cảm ơn chân thành tới các mẹ, những người phụ nữ tuyệt vời nhất đã mang lại...

• 102 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Khue Xem bài viết
    Mình muốn tìm mua áo dài cách tân như thế này tại SG, mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều

Bạn tới showroom cua NTK Võ Việt Chung có bán loại áo dài này đó.
    • 307 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy chỗ Vietnam Deigners House ở 161A Hai Bà Trưng, q3 cũng có mấy mẫu áo dài cách tân như bạn tìm đấy.