THỜI TRANG

Áo bơi cho người ngực nhỏ :(

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 47.2K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 644 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp em với, bạn trai em máu đi nghịch nước quá cứ rủ em mãi, từ chối suốt cũng ngại nhưng mà có ai hỉu nỗi lòng của 1 người hem có ngực mặc áo bơi cơ chứ :Crying:. Em cũng cao ráo, khá trắng trẻo, body cũng ổn mỗi tội 2 lưng :RaisedEye. Mẹ nào hay đi bơi giúp em với, nếu có cả ảnh nữa thì tốt ạ. Mà em đang ở Sing, đi xem đồ bơi của bọn nó toàn là dây nhợ dành cho các bạn có ( . ) ( . ) to đùng thôi ạ, em cũng có cố gắng thử vài bộ nhưng trông khủng khíp lắm :Crying:. Các mẹ giúp em em xin cảm ơn lắm ạ :Crying:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 63 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nếu ngực nhỏ bạn nên mặc áo 1 mảnh, khoét lưng sâu để thu hút sự chú ý vào lưng (nếu lưng đẹp), màu sắc bắt mắt, chọn loại nào fit với người mình nhất, chứ ko nên chọn mấy loại cố tình độn ngực cho to vì nhìn giả lắm. Mình thấy nhiều người mẫu ngực cũng nhỏ mà mặc áo bơi cũng đâu có vấn đề gì đâu nè. Bạn ở Sing thì càng có nhiều lựa chọn cho đồ bơi đẹp. Mình ko biết Triumph ở Sing có đồ bơi ko, nhưng ở BKK mình thấy đồ bơi Triumph xinh phết, lại tốt nữa
    • 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Bạn có thể mặc theo kiểu ntn
    • 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình cũng y bạn, trắng trẻo, cao ráo, mỗi tội 2 lưng. haha
    • 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình nghĩ với 2 kiểu áo trên thì có thể che được khiếm khuyết.
    Ao ước một ngày nào đó có thể mặc bikini như các chị khác, hix hix.
    • 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Đây nữa
    • 644 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Chả hỉu sao em ở Sing đi xem các nơi nó đều chỉ bán cái loại giống như bra thôi í ạ chứ kiểu như trong ảnh các mẹ thì chả thấy đâu
    • 574 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

e cũng quan tâm cái này, hóng hớt lót dép ngồi xem rooling:rooling:rooling:
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Hihi, đối vs ng có vòng 1 khiêm tốn thì tuyệt nhiên k nên sd loại bikini truyền thống, loại 1 mảnh thì để che khuyết điểm vong 2 to ^^, c có thể chọn loại bikini có mảnh trên có bèo, nhún,... có thể che đc kđiểm, hoặc có trang trí, cách điệu, hoa hay đườg viền bắt mắt để ..." đánh lạc hướng", khuyên chị nên thử loại bandeau bikini ^^ Là loại bikini ngực ngang, or túm ngay giữa ngấn ngực ^^ C xem hình để dễ hình dung hơn nha. E là 1 đứa rất mê bikini hihi

Bonus cả nhà :X

Source: Google, VS
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 644 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Hi meoyeuuuuu : hem bik bạn đã mặc thử cái loại ngực ngang này chưa chứ mik thì vừa thử ko những 1 mà là 4 bộ. Ôi giời ơi kinh dị lắm ý, mút rồi mà nó cứ suôn đuột, trông thật... nhìn ngực giai nhà mik còn to đùng hơn ấy. Mik nghĩ cái loại áo ngang này nó ko làm cho ngực trông to ra đâu, mà còn làm gầy đi ấy. Mik còn xem đc 1 bộ siêu xinh của Victoria Secret, bèo nhún nhún ở ngực đẹp ơi là đẹp, trông ngon hẳn ra đến lúc hỏi kỹ hóa ra nó là underwear chứ chả phải bơi biếc gì cả, đến nản :Silly:
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

M` thấy có mút nó ổn hơn mà ^^ ... nếu thế thì m` nghĩ bạn nên lựa chọn loại có bèo bèo thôi ^^
    • 644 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoyeuuu Xem bài viết
    M` thấy có mút nó ổn hơn mà ^^ ... nếu thế thì m` nghĩ bạn nên lựa chọn loại có bèo bèo thôi ^^

Vậy chắc meoyeuuu cũng là có ngực ý, chứ còn mik thì đuối quá :RollingEy:, chắc phải cố kiếm hoặc là về VN may rùi đem qua đây tận hưởng vậy haizzz. Mà ở Sg chỗ nào bán áo bơi kiểu đó hay mik phải đặt may hả mẹ meoyeuuu ?
    • 802 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoyeuuu Xem bài viết
    Hihi, đối vs ng có vòng 1 khiêm tốn thì tuyệt nhiên k nên sd loại bikini truyền thống, loại 1 mảnh thì để che khuyết điểm vong 2 to ^^, c có thể chọn loại bikini có mảnh trên có bèo, nhún,... có thể che đc kđiểm, hoặc có trang trí, cách điệu, hoa hay đườg viền bắt mắt để ..." đánh lạc hướng", khuyên chị nên thử loại bandeau bikini ^^ Là loại bikini ngực ngang, or túm ngay giữa ngấn ngực ^^ C xem hình để dễ hình dung hơn nha. E là 1 đứa rất mê bikini hihi

Source: Google, VS
    Nhìn iu thế nhưng quan trọng nhất là ở HN mua ở đâu :Thinking:
    • 644 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Bạn meoyeuu mất tiêu đâu òi :Sad:
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

@Minmin: Đây đây m` đâyyyy ^^ àh uhm nhỉ m` nghĩ lại cũng đúng, có lẽ fải có ... có ... ấy thì mặc kiểu bandeau, vậy thì nên chọn kiểu bèo nhún, hoặc ngang mà trong có mút ngực í ^^ Bikini thì cũng có mút chứ đâu fải chỉ toàn loại mặc vào "có j thấy nấy" đâu hihi. Àh hxhx m` còn đặt ng nhà mang bên US về, bạn lại muốn về đây mua T____T nếu tìm k đc k biết đặt may có khả wan k nhỉ?! M` thì k biết vụ may này Àh m` mua của Victoria's secret

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Trang_ Xem bài viết

Em ở SG nên k biết ạh :">
    • 309 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

đồ bơi nhìn yêu quá nhỉ , ko bit sai gon o dau ban the
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Àh e vừa đọc thấy ngta bảo lót 1 miếng silicon bên trong giúp nâng ngực hay tạo khe r mặc bikini, k biết có đc k nhỉ? ^^ Với lại đừng buộc tóc, nhất là buộc cao, nó sẽ làm c fẳng hơn hìhì

Hay là kiểu màu xanh biển fía trên trong hình này

Hay là loại này, nó có mút thì làm sao biết là "các em" nhà m` tnào kaka

Kiểu tnày nàh chị, nhưng đừng chọn màu đen nha ^^

Hihi nghiên cứu típ nào :P
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Trang_ Xem bài viết

Có topic này nè c nghiên cứu thử xem ^^
    http://www.webtretho.com/forum/f69/m...-dep-hn-10778/
    • 1,385 Bài viết

• 2,528 Được cảm ơn

tớ ngực cực nhỏ luôn vẫn cứ mặc bikini như thường, loại tam giác ấy chứ ko phải loại bandeau, mặc vậy đẹp hơn, mà thiếu gì người ngực nhỏ vẫn mặc bikini sexy . Mấy loại tầng tầng lớp lớp của HQ tớ thấy xấu mà quê, thà ko mặc thì thôi Mua loại áo có nâng 1 tí hoặc lót trong 1 lớp mỏng, đừng ham mút cứng, dày trông giả tạo lắm.
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ximuoibeo Xem bài viết
    tớ ngực cực nhỏ luôn vẫn cứ mặc bikini như thường, loại tam giác ấy chứ ko phải loại bandeau, mặc vậy đẹp hơn, mà thiếu gì người ngực nhỏ vẫn mặc bikini sexy . Mấy loại tầng tầng lớp lớp của HQ tớ thấy xấu mà quê, thà ko mặc thì thôi Mua loại áo có nâng 1 tí hoặc lót trong 1 lớp mỏng, đừng ham mút cứng, dày trông giả tạo lắm.
    Dạ vâng ^^ nếu thế thì chị chủ top vào đây xin lời khuyên mọi ng làm thế nào để ... tự tin vượt trội thôi chứ đâu cần tư vấn kiểu cọ j nữa chị nhỉ? :Straightf:
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6