THỜI TRANG

20/11 nên tặng quà gì cho Thầy Cô?! Help me

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Sắp đến ngày 20.11 rồi, các mẹ đã chuẩn bị quà gì tặng cho Thầy cô giáo con em của mính chưa?! Hôm qua tớ đi ngang wa nhà thuốc cạnh nhà thấy có hộp quà 20.11 của Plusssz đang quảng cáo, tớ thấy cũng lạ lạ....đang suy nghĩ ko biết có nên mua cho thằng nhóc ở nhà tặng cho Thầy Giáo nó ko, các mẹ thấy thế nào?! Có Mẹ nào biết về sản phẩm Hộp quà Plusssz ko?! Tư vấn giúp tớ với.....

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sản phẩm Plusssz là sp viên sủi bổ sung vitamin hàng ngày, giảm mệt mỏi ,.... Nó sử dụng được cho tất cả mọi người , là sản phẩm nhập khẩu nên chất lượng thì khỏi phải bàn . Nếu bạn chọn sản phẩm đó để tặng cho cô giáo của con bạn cũng tốt , vì mình thường phải mua tặng cho nhiều cô , nên làm sao để tìm được món quà vừa ý nghĩa và vừa túi tiền thì đây là lựa chọn hơp lý, theo mình được biết thì sản phẩm này có bán tại tất cả các ST và nhà thuốc . với giá khoảng 150ngan/hộp (5 tuyp)

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@ Thangbuom:

Vien sủi plusssz thì mình biết, vì trước đây mình đã sử dụng qua rồi, nhưng sáng nay mình thì là sản phẩm dạng hộp quà, ko biết giá tiền thế nào?! Vì sáng đi vội quá nên mình chưa có ghé vaò xem tử thế nào.