THỜI TRANG

20/11 nên tặng quà gì cho Thầy Cô?! Help me

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.58K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Sắp đến ngày 20.11 rồi, các mẹ đã chuẩn bị quà gì tặng cho Thầy cô giáo con em của mính chưa?! Hôm qua tớ đi ngang wa nhà thuốc cạnh nhà thấy có hộp quà 20.11 của Plusssz đang quảng cáo, tớ thấy cũng lạ lạ....đang suy nghĩ ko biết có nên mua cho thằng nhóc ở nhà tặng cho Thầy Giáo nó ko, các mẹ thấy thế nào?! Có Mẹ nào biết về sản phẩm Hộp quà Plusssz ko?! Tư vấn giúp tớ với.....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nên tặng quà gì cho bạn trai là người đài loan?

Dạ. E là mem mới nên còn lớ ngớ,có j xjn bỏ qua cho e ạ! Số là sinh nhật bạn trai e vốn là người Đài Loan(là người làm ăn) nhưng e không biết tặng quà gì cho hợp lí . Vì tạp quán của người Hoa kỵ tặng nhiều thứ. E định tặng bút có được không ạ? Xin mấy a c tư vấn hộ e với. E cám ơn ^^!

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• Kỷ Niệm 5 Năm ngày yêu nên tặng quà gì cho chồng ?

28 /7 này là kỷ niệm tròn 5 năm chính thức yêu nhau của vợ chồng em . Chúng em mới cưới được 5 tháng . Em đang thắc mắc không biết nên tặng quà gì cho chồng . Em muốn làm chồng bất ngờ bằng cách gửi hoa và bánh kem đến cơ quan anh ấy . Anh ấy có thể chung vui với đồng nghiệp cùng phòng mà lại bất...

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• FPT Shop: Tablet đến tay, tặng ngay tiền mặt đến 1 triệu

Từ ngày 2/10 đến 2/11/2014, khi mua máy tính bảng tại FPT Shop, bạn sẽ có cơ hội nhận được quà tặng...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sản phẩm Plusssz là sp viên sủi bổ sung vitamin hàng ngày, giảm mệt mỏi ,.... Nó sử dụng được cho tất cả mọi người , là sản phẩm nhập khẩu nên chất lượng thì khỏi phải bàn . Nếu bạn chọn sản phẩm đó để tặng cho cô giáo của con bạn cũng tốt , vì mình thường phải mua tặng cho nhiều cô , nên làm sao để tìm được món quà vừa ý nghĩa và vừa túi tiền thì đây là lựa chọn hơp lý, theo mình được biết thì sản phẩm này có bán tại tất cả các ST và nhà thuốc . với giá khoảng 150ngan/hộp (5 tuyp)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@ Thangbuom:

Vien sủi plusssz thì mình biết, vì trước đây mình đã sử dụng qua rồi, nhưng sáng nay mình thì là sản phẩm dạng hộp quà, ko biết giá tiền thế nào?! Vì sáng đi vội quá nên mình chưa có ghé vaò xem tử thế nào.