Xăm phun môi (SG)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 146K Lượt đọc
  • 295 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 93 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry3004 Xem bài viết
    lâu rồi ko ghé. môi mẹ nó sao rùi. của em nay xuống màu nhiều lắm. nhăn nữa
    Môi mình càng lúc càng lên màu, hết tím và tươi hơn đó hihi. Nhưng vẫn còn nhạt nên mình vừa dặm lại 1 lần cách đây 1 tuần, lần này môi có màu hơn, mình khá hài lòng. Để vài hôm nữa đẹp hơn mình sẽ up hình nhé
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 262 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heobungbu88 Xem bài viết
    Môi mình càng lúc càng lên màu, hết tím và tươi hơn đó hihi. Nhưng vẫn còn nhạt nên mình vừa dặm lại 1 lần cách đây 1 tuần, lần này môi có màu hơn, mình khá hài lòng. Để vài hôm nữa đẹp hơn mình sẽ up hình nhé
    mẹ nó phun môi màu gì thế? mẹ nó phun đc bao lâu rồi mà nhanh lên màu với tươi thế?
    • 323 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

phun xăm mà đẹp thì làm 1 lần là đẹp luôn. chứ k cần phải dặm đi dặm lại đâu, càng dặm càng không tự nhiên ấy vì màu không đều. mà làm chuyên viên tay nghề cao vs màu mực xịn thì cũng bền mà. 1 thời gian sau màu phai ra thì đi làm lại.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đi xăm ở TMV Song Ngọc nè, cũng hi vọng tràn trề lắm , mất 4tr, màu mè thì chỗ có chỗ không , lên gặp bà chủ mong bả có tâm sửa cho mình, ai dè, mẹ làm xong , lấy tiền xong, thì không còn trách nhiệm nữa, kiếm cớ nói này nói khác, lần nào đến cũng bận, giờ môi mình chắc khác trước khi săm là mấy, chỉ có thêm chút màu rải rác, trời nóng thì không sao, trời lạnh thì chỗ có chỗ không thấy rõ ... mong mấy mẹ sáng suốt tìm chỗ nào có trách nhiệm í !
    • 477 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

sao e thấy nhiều người làm nhạt rồi phải dặm lại nhỉ. hình như con e e làm bên đông á họ làm mực đậm luôn rồi nó xuống màu là vừa màu mình chọn ấy các mẹ. các mẹ làm ở đâu thì cũng hỏi chuyên viên ở đấy xem
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Viền môi e đẹp môi dày nhìn thu hút mà phun ở nhà an toàn k e c muốn phun quá mà k biết chổ nào e biết thì chỉ giúp c với heobungbu ơi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thao318; 21/08/2016 vào lúc 04:10 PM.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình buồn quá đi .mình săm dc 9 ngày rồi mà hôi mình no ghe lắm .ơ ngoàii thì thâm tím ở trong thì hơi hơi hồng mà còn chổ đậm chổ lợt nữa.ko biết sau này sẽ ra sao .em đang rầu quá di.có zi bị vậy mà từ từ đẹp lên ko.chứ e ngán làm lại lắm
    20160831_110559
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi chị săm ở đâu vậy? Giá cả ntn ạ? Em thấy chị mới săm đc 9 ngày thì màu chưa đẹp đâu, môi chị bong hết chưa? Chị chịu khó ăn thơm vào cho mau lên màu. Thường thì săm môi phải 2 tháng trở lên môi mới lên màu chuẩn và đẹp được chứ không đẹp liền được đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hihi mình lỡ dại đi săm .nhìn kì lắm ban ơi .giờ nhìn còn già hơn lúc chưa làm.làm mình ngại tiep xuc với người khác lằm .minh làm chồ người quen gioi thiêu .het 1t6 .làm thì chẵng đau gì cả .nhưng giờ hôi hận quá..họ nói ra 1 tháng nếu ko đều làm lại.mà nói thiệt trc khi làm thì lang thang tìm hiều mòn hết cái google .thăys làm cũng hên xui
    Chắc tại số mình đen
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm 1tr6 là còn rẻ, hồi đó mình làm tận 4tr, mà ko đẹp hơn, chỗ có màu, chỗ ko, môi bạn như thế là ko đều rồi đó, chịu khó đi người ta dặm lại cho đều màu lại. chứ nhiều khi môi khô thì sẽ lộ rõ chỗ có chỗ ko đó.
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình làm môi bên Mộc Liên mới bong ra được mấy 1 hôm mà thấy màu môi lên đều , mịn bóng

Mà không bị gì hết như các mẹ kể trên

image
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phun môi hay xăm môi là đều là phương pháp làm đẹp môi bằng việc sử dụng kim xăm đưa mực xăm lên phần da môi, giúp màu môi lưu giữ trong thời gian dài. Tuy nhiên xăm môi theo công nghệ cũ là việc sử dụng kim xăm to và việc tác động sâu vào lớp biểu bì môi, nên khi xăm xong môi của bạn bị sưng tấy nhiều ngày.
    Do vậy để khắc phục được các nhược điểm của xăm môi, phun môi đã ra đời với công nghệ tiên tiến hơn. Đó chính là sử dụng đầu kim siêu vi điểm và chỉ tác động nhẹ nhàng lên lớp thượng bì môi. Tuy nhiên khách hàng thường không phân biệt được rõ phun môi hay xăm môi. Đặc biệt kỹ thuật phun môi chỉ tác động nhẹ nhàng lên lớp thượng bì môi, do vậy không gây tổn thương lớn cho da môi, giảm hẳn mức độ sưng tấy so với các công nghệ xăm môi lạc hậu. Do vậy nếu lựa chọn phương pháp phun môi hay xăm môi, thì chuyên gia khuyên bạn nên phun môi để đảm bảo an toàn. bạn có thể tham khảo website dưới đây nhé: http://www.mayxamumiko.com/news/dao-...ai-lan/98.html https://web.facebook.com/mayxamumiko/?_rdr
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutuhoc Xem bài viết
    Mình làm môi bên Mộc Liên mới bong ra được mấy 1 hôm mà thấy màu môi lên đều , mịn bóng

image
    Moi bong ra ma nhin da dep the roi .het bao nhiu vay ban.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lúc đầu mới bong, môi mình cũng bóng bóng, nhưng ko dc bóng và đầu như môi bạn, sau đó nó khô rang, lúc nào cũng phải xức dưỡng, giờ thì như môi bình thường, nói chung nhìn chả ai biết xăm vì chả thấy màu mè gì, Bạn úp hình thường xuyên đi, để theo dõi xem đẹp ko , mai mốt cho mình đại chỉ mình đi làm lại .
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người khu vực Hồ Chí Minh ai ủng hộ em cứ call cho em...em làm công việc tự do...nên mọi người call em sẽ đến tận nơi làm nha...
    Điêu khắc cho cả nam và nữ...giá cả phải chăng...
    Lông mày nam vừa được Điêu Khắc sau 1 tháng, khắc sợi tạo dáng mày tự nhiên như thật theo chiều của sợi lông mày thật ❤️
    14590314_702382139908751_639119428690508208_n
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutuhoc Xem bài viết

image
    môi em làm bao nhiêu vậy nhìn đẹp tự nhiên . Môi em trước có bị thâm không?