• 0 Lượt chia sẻ
  • 137K Lượt đọc
  • 284 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 93 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry3004 Xem bài viết
    lâu rồi ko ghé. môi mẹ nó sao rùi. của em nay xuống màu nhiều lắm. nhăn nữa
    Môi mình càng lúc càng lên màu, hết tím và tươi hơn đó hihi. Nhưng vẫn còn nhạt nên mình vừa dặm lại 1 lần cách đây 1 tuần, lần này môi có màu hơn, mình khá hài lòng. Để vài hôm nữa đẹp hơn mình sẽ up hình nhé
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 206 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heobungbu88 Xem bài viết
    Môi mình càng lúc càng lên màu, hết tím và tươi hơn đó hihi. Nhưng vẫn còn nhạt nên mình vừa dặm lại 1 lần cách đây 1 tuần, lần này môi có màu hơn, mình khá hài lòng. Để vài hôm nữa đẹp hơn mình sẽ up hình nhé
    comment by WTT mobile view
    mẹ nó phun môi màu gì thế? mẹ nó phun đc bao lâu rồi mà nhanh lên màu với tươi thế?
    • 213 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

phun xăm mà đẹp thì làm 1 lần là đẹp luôn. chứ k cần phải dặm đi dặm lại đâu, càng dặm càng không tự nhiên ấy vì màu không đều. mà làm chuyên viên tay nghề cao vs màu mực xịn thì cũng bền mà. 1 thời gian sau màu phai ra thì đi làm lại.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đi xăm ở TMV Song Ngọc nè, cũng hi vọng tràn trề lắm , mất 4tr, màu mè thì chỗ có chỗ không , lên gặp bà chủ mong bả có tâm sửa cho mình, ai dè, mẹ làm xong , lấy tiền xong, thì không còn trách nhiệm nữa, kiếm cớ nói này nói khác, lần nào đến cũng bận, giờ môi mình chắc khác trước khi săm là mấy, chỉ có thêm chút màu rải rác, trời nóng thì không sao, trời lạnh thì chỗ có chỗ không thấy rõ ... mong mấy mẹ sáng suốt tìm chỗ nào có trách nhiệm í !
    • 223 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

sao e thấy nhiều người làm nhạt rồi phải dặm lại nhỉ. hình như con e e làm bên đông á họ làm mực đậm luôn rồi nó xuống màu là vừa màu mình chọn ấy các mẹ. các mẹ làm ở đâu thì cũng hỏi chuyên viên ở đấy xem