• 0 Lượt chia sẻ
  • 95.6K Lượt đọc
  • 201 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi minh phun duoc 2 tuan mau hong cam.nhung mau len rat dam va tham.minh da su ly tham vay thi bao nhieu lau moi het tham va mau co nhat di khong.nhat khoang 50% khong
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chia sẻ kinh nghiệm khi đi nâng mũi cho các mẹ, chị em phụ nữ

Mình đã tìm hiểu và đọc được rất nhiều thông tin hữu ích từ website và tham khảo bạn bè và hạ được...

• Danh sách bs nâng mũi đẹp và uy tín ở HN?

Nâng mũi là tiểu phẩu rất dễ làm, uy tín và đẹp phụ thuộc vào chuyên môn và khả năng thẩm mỹ của...

• Các mẹ nào đã từng xăm phun môi giúp em với T_T

Tình hình là em mới đi xăm môi hôm qua, nhưng mầu nó bây h khiếp quá, cứ đỏ chót như nhai trầu. Các mẹ nào đã từng xăm môi chia se cho em ít kinh nghiệm đc ko? Em thấy mọi ng bảo 3 ngày là bong hết mà sao qua 1 ngày rồi môi em chẳng thấy có hiện tượng đóng vảy j cả. Nó bong ra có nhạt đi không...

• Kinh nghiệm xăm, phun môi (HN)

Chị ơi, thế ở đó phun môi có đẹp không ah? em cũng thích phun môi lắm vì môi em hơi bị thâm nên lúc nào cũng phải dùng son mà nhiều lúc đi làm ngủ dậy muộn, vội chẳng trang điểm gì được cả nên nếu có phun thì đỡ phải dùng son gì cả :9:. Mà có mẹ nào biết phun môi nó có bị xưng hay đau giống phun...

• Sử dụng kem trộn bị dị ứng da, phải làm thế nào?

Các mẹ ơi giúp em với!!! Tuần trước đi biển chơi về da đen thui, thấy trên Facebook một em hot girl...

• 8 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

các bạn ơi, giúp mình với.
    Môi mình thâm nên đã đi phun hôm 1/9, đến 30/9 không thấy lên màu, mình đi dặm lại lần nữa, đến nay đã 12 ngày mà môi vẫn không lên màu. Bạn tư vấn giúp mình xem mình nên dặm lại lần 3 hay nên đi TMV khác để phun lại ?
    Mình gởi hình cho bạn tư vấn giúp mình, rất mong tin bạn.
    1) Môi mình nguyên thủy :

2) Mới phun lần 1 :

3) Môi bắt đầu tróc :

4) Sau khi tróc như thế này là không lên màu pk bạn ?

Lần 2 phun xong về cũng y như lần 1, mình hoang mang quá, có bị hư môi luôn không bạn?
    Đây là lần 2, chụp lúc mới lột đó bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi luckystar1107; 12/10/2014 vào lúc 10:48 PM.