• 0 Lượt chia sẻ
  • 93.5K Lượt đọc
  • 201 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn có thể cho mình xin địa chỉ của chị bác sĩ đó không? Mình cảm ơn nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Phương Pháp Phẫu Thuật Thu Gọn Ngực Sa Trễ!!!!????

Các mẹ ơi! Em hỏi các mẹ chút! Chả là ngực em nuôi 2 đứa con toàn bú năm rưỡi 2...

• Các mẹ nào đã từng xăm phun môi giúp em với T_T

Tình hình là em mới đi xăm môi hôm qua, nhưng mầu nó bây h khiếp quá, cứ đỏ chót như nhai trầu. Các mẹ nào đã từng xăm môi chia se cho em ít kinh nghiệm đc ko? Em thấy mọi ng bảo 3 ngày là bong hết mà sao qua 1 ngày rồi môi em chẳng thấy có hiện tượng đóng vảy j cả. Nó bong ra có nhạt đi không...

• Kinh nghiệm xăm, phun môi (HN)

Chị ơi, thế ở đó phun môi có đẹp không ah? em cũng thích phun môi lắm vì môi em hơi bị thâm nên lúc nào cũng phải dùng son mà nhiều lúc đi làm ngủ dậy muộn, vội chẳng trang điểm gì được cả nên nếu có phun thì đỡ phải dùng son gì cả :9:. Mà có mẹ nào biết phun môi nó có bị xưng hay đau giống phun...

• Acemuc chữa ho có gây buồn ngủ không?

Các mẹ ơi, em nhớ có lần em bị ho em tự ý ra hiệu thuốc mua thuốc về uống thì được bán mấy túi...

• Danh sách bs nâng mũi đẹp và uy tín ở HN?

Nâng mũi là tiểu phẩu rất dễ làm, uy tín và đẹp phụ thuộc vào chuyên môn và khả năng thẩm mỹ của...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi minh phun duoc 2 tuan mau hong cam.nhung mau len rat dam va tham.minh da su ly tham vay thi bao nhieu lau moi het tham va mau co nhat di khong.nhat khoang 50% khong