• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.66K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 104 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Tình hình là mắt mình có rất ít lông mi, lại còn ngắn nữa, đang định đi xăm mí trên để trông có vẻ dày dày một tí. Bạn mình xăm ở Xuân Hương (Khâm Thiên) - nơi mà nghe đồn là đẹp nhất nhì Hà Nội, thế nhưng trông chẳng đẹp gì cả, đường xăm ko nằm ở ngay phần lông mi mọc, mà lại nằm ở trên, nên nhìn lộ. Mà màu đường xăm lại chuyển sang xanh, chứ không đen hoặc nâu đen, nhìn xấu quá. Bạn nào có kinh nghiệm về vụ này, cho tớ chút lời khuyheen đi. À, với cả, có chỗ nào vừa rẻ vừa đẹp nữa. Chứ mình thấy là giá cả cũng tùm lum quá, chỗ thì 100K, chỗ thì 300K. Nhưng chỗ Xuân Hương 300 K lại cũng đâu có đẹp.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 96 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình làm ở TMV Hoài Anh chỗ cuối đg chùa láng, okie lắm đuôi mắt hất lên rất đẹp, xăm trùng đường lông mi mọc bạn tham khảo nha
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vấn đề không phải ai đúng ai sai!chị em cùng bàn luận và chia sẻ xem địa chỉ nào đáng tin cậy.Ai có địa chỉ nào hay thì post lên cho chị em cùng tham khảo!
    • 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thế còn phun mí là thế nào hả các mẹ, tớ lông mày và lông mi đều nhạt màu
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ muốn đẹp thì nên xăm hay phun cũng được.Nhưng nên chọn địa chỉ có uy tín!!!ở đó họ có kinh nghiệm cũng như kĩ thuật cao.Các mẹ sẽ cảm thấyy yên tâm hơn khi đến đó.
    • 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ducminh187 Xem bài viết
    Hình như là bạn nhầm rồi chắc bạn của bạn phun ở đâu chứ không phải xuân hương rồi. Mình vừa phun ở xuân hương về đây. Giá của xuân hương phun 1 mí là 700 k còn phun cả 2 mí giá 1 tr 200 k . Mình phun mí trên đẹp tuyệt vời luôn. Đúng đường mi nhỏ nét và còn có chút đuôi nữa nên trông mắt mình to hơn. Nói chung mình rất ưng. Trong qua trình làm lại còn không bị đau nữa chứ. Nghe nói làm ở anh đào đau lắm lại toàn nhân viên làm. Đằng này mình đến xuân hương chính chị chủ làm cho mình luôn. Đẹp hết xảy. Bạn cứ đến xuân hương yêu cầu chị hương làm cho bạn đảm bảo ko thể chê được đâu.
    Chị ơi cho em cái địa chỉ cụ thể với ạ. Em ở Vĩnh Phúc nên ko rõ đường HN lắm. Em đang vất vả đi tìm mua cái kẻ mắt, h` có dịch vụ này thì tốt quá.
    À em 20t liệu có săm được ko nhỉ!