• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.5K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Không biết ở HN có dịch vụ này không các mẹ nhỉ?
    http://www.ngoisao.net/News/Lam-dep/2004/12/3B9AFAA4/

Mẹ nào có kinh nghiệm về xăm, phun, thêu thì chia sẻ cho em với nhé.
    Em cảm ơn nhiều.
    Hồng

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

EM muốn hỏi là dịch vụ này có ở HN chưa ạ? Em hỏi hộ người quen thôi, nếu có địa chỉ thì cứ bỏ túi, biết đâu có lúc lại cần :1:

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Nút phun lông mày hơn 1 năm rồi. ai cũng khen dáng lông mày dẹp, mất 150.000d ở Thái Thịnh. Nghe nói ở Phố Huế có hàng cũng dược lắm nhưng mẹ Nút quên tên rồi. Nói chung 10 ngày dầu không dám ra ngoài, dến khi nhạt màu mới dám ra ngoài. Thời gian dó nên kiên trì, dừng thấy ngứa bóc vảy ra dể màu lông mày dược dều màu.

• M2C
    • 8 năm
    • 947 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình hôm trước theo chân cô bạn đến phun chân mày và môi ở Hoài Anh (bây giờ chuyển về 219 phố Chùa Láng) thấy quá trình như sau:
    - Chỗ đấy đông lắm, phun thì hơi đau một tí, phun chân mày hết ~ 15 phút, mất 200K, viền mắt dưới 10 phút: 100K, môi 1 tiếng: 900K
    - Phun xong sưng đỏ xung quanh mắt, còn môi thì đỏ mọng dầy cộp lên, trông choáng lắm (giống có lần thấy châm biếm trên Gặp nhau Cuối tuần ý ). Nhưng Hoài Anh bảo chỉ mất 3 ngày bị như vậy thôi)
    - Đúng sau 3 ngày thì mọi thứ lại đâu vào đấy: lông mày và môi đều xinh xẻo trở lại, nhìn khá tự nhiên (tất nhiên vẫn nhận ra thôi, nhất là phun chân mày dễ nhìn thấy lắm)
    - Hoài Anh dặn sau 3 tháng đến kiẻm tra lại, vị phải đến chừng đó chỗ phun mới hoàn thiện, nếu bị không đều hay gì đó thì sẽ chỉnh. Nhìn chung thấy thợ ở đó có vẻ khá. Hoài Anh kô trực tiếp làm đâu, chỉ ngồi pha mầu và vẽ nét thôi, nhân viên phun hết. Sau Tết và thấy cũng đông khách lắm

Thú thật đi cùng đứa bạn để tính chuyện bắt chước nhưng khi thấy cô nhân viên phun màu bằng cách lấy mốt jcaay kim cám vào máy gì đó chạy pin, cứ châm châm liên tục lên da minh để tạo màu/nét thì choáng quá, từ bỏ ý định luôn. Đúng là ăn chơi phải chịu đựng !!!
    True love is like ghosts; we all talk about it, but few of us have ever seen one

• 186 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình được một cô bạn làm tiếp viên hàng không chỉ cho cho phun chân mày ở nhà Xính - Nguyễn Du, mấy cô cùng đội bay của cô đó cô nào cũng phun ở đó đều khen đẹp và tự nhiên (mình đã được tận mắt trông thấy).
    Đã có mẹ nào đi phun ở đó chưa cho mình ít kinh nghiệm. Mình thì đã tham khảo nhiều nơi, mấy lần định chọn ra nhà Hoài Anh rồi nhưng vẫn chưa có can đảm.
    Đợt này đang xin nghỉ phép để đi nhưng đang băn khoăn chưa biết chọn địa chỉ nào bây giờ.

• 208 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có mệ nào biét cho phun chan mày đẹp ở Hà Nội khong? Em muốn phun chan mày cho nó nét một chút. vì long mày nhạt quá.
    Bống bống bang bang, lên ăn cơm vàng cơm bạc nhà ta.

• 214 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ bombi có thể đến chị Kiều Minh ở số 3 dốc trâu bò sữa đối diện viện Việt Xô phun đẹp lắm. Mình phun của chị ý năm ngoái và cũng giới thiệu nhiều ng lên rồi. Nét phun mềm mại tự nhiên mầu mực đẹp ko đổi màu. Đăng ký trước qua ĐT:048210123-0912474393. Giá cả có cao hơn bình thường một chút.

• 208 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Hang_nx. Mình da trắng thì phun màu nâu là đẹp mẹ nhỉ. Mẹ Hang phun màu gì. Mình sợ đau lắm, nên không dám phun môi đâu. Mất mấy ngày không ăn được thì phải.
    Bống bống bang bang, lên ăn cơm vàng cơm bạc nhà ta.

• 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

đến Anh Đào ở Phố Huế. Còn ở dốc châu bò sữa thì chị chủ kiêu lắm mà còn học nghề lại của Anh Đào đó

• 214 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bombi
    Cảm ơn mẹ Hang_nx. Mình da trắng thì phun màu nâu là đẹp mẹ nhỉ. Mẹ Hang phun màu gì. Mình sợ đau lắm, nên không dám phun môi đâu. Mất mấy ngày không ăn được thì phải.
    Mình thấy moi ng toàn phun màu nâu đen y trông tự nhiên lắm. lông mày thì ai chị Minh phun hết còn môi thì phải tuỳ. Nếu da trăng môi nhợt thì lên màu đẹp chị ý mới xăm. Mình thấy nhiều khách đến để xăm môi nhưng Minh ko nhận vì khi lên ko đẹp. Tốt nhất là mẹ Bom bi cứ lên đó tham khảo xem nếu xăm lên đẹp là chị ý xăm ngay cho ý ma