Phẫu thuật thẩm mỹ

Xăm mắt, chân mày ở đâu đẹp? (Tp. HCM)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 7 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mỗi khi trang điểm, em thường vẽ viền mắt, nhưng em có nghe đến dịch vụ xăm viền mắt, có chị nào làm rồi thì cho em kinh nghiệm nhé. Em muốn xăm màu đen lên viền mí trên. Có an toàn không? Có bi biến chứng sau khi xăm không? Trong bao nhiêu ngày thì lành? Và giá cả, nơi nào làm đẹp? Các chị tư vấn giup em nhé.

Cám ơn các chị trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,515 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chùi ui... có chừng hàng ngàn TMV và cơ sở lớn nhỏ cấp quốc gia được quắng cáo rần rần rộ rộ hoành tá tràng...cho đến cấp tổ phường lèo tèo nằm trong các tiệm làm tóc cũng có dịch vụ nì, mà chất lượng thì khó mà đánh giá..do hên xui..:Sick::Sick:
    Nếu trước nay mẹ Coba chưa từng xăm phun thẩm mỹ thì cho viền mắt chừng trên dưới 200K. TM Hoàng Anh cũng khá có tiếng trong lĩnh vực này.. ( hem quảng cáo jùm nha ...) onttella:
    Chừng 3 ngày là sẽ hết sưng, nhưng điều này còn tuy da thịt lành hay không... có người chỉ xăm phun mí mắt mà bầm tím cả đuôi mắt..sau 3 ngày trở lên thì đường xăm viền sẽ tróc ra.. Có nhiều cách phun xăm tùy ý thích và tay nghề của KTV, họ sẽ xăm phun ngay sát hàng lông mi trên của mẹ Coba ( tạo cảm giác mắt to ra hơn 1 tẹo ) hay xăm xen lẫn vào ngay hàng lông mi trên..nhìn tự nhiên hơn...
    Để rảnh rỗi tẹo rùi Xù mình sẽ chia sẻ chi tiết kinh nghiệm đau thuơng của chính bản thân mình khi đi phun xăm chân mày và mỏ ở TMV Đông Phuơng và sau cùng là Thorakao ( CMT8 ) :Sick::Sick::Sick::Sick::Sick::Sick::Sick::Sick:
    TC hai lần cho chân mày và mỏ của Xù tốn 3 chai + 5 xị tip nữa mà giờ còn để lại hâu quả ở đuôi chân mày trái...không vừa ý...và tức ói máu ...
    May là không dị dạng !!
    Nghe xong rùi tùy các mẹ suy xét..ặc ặc, nhưng đảm bẩu... phần thua thiệt bao giờ cũng là người tiêu dùng/người mua dịch vụ !!!! onttella:onttella:onttella: Seriously !

Chỉnh sửa lần cuối bởi ♥Me Quan Tham♥; 30/08/2009 vào lúc 06:27 PM.
    ♥ Zai ta, áo rách : Tiều phu
    Quan Tham áo wét, dollar, hạt xoàn..
    Quan Tham áo wét, ta thèm Quan Tham
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 413 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

Xu hướng hiện tại thì không còn chuộng việc xăm vẽ chân mày nữa , mà càng để tự nhiên càng tốt , giong nhu may dien vien Han Quoc đấy , có chân mày mới đẹp , em thấy xăm rối .....ko thấy lông mày nữa ...nhìn kì lắm

Em khuyên chị ko nên xăm , vì xăm là vĩnh viễn , mai mốt hối hận không kịp
    • 7 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BôngXù Xem bài viết
    Chùi ui... có chừng hàng ngàn TMV và cơ sở lớn nhỏ cấp quốc gia được quắng cáo rần rần rộ rộ hoành tá tràng...cho đến cấp tổ phường lèo tèo nằm trong các tiệm làm tóc cũng có dịch vụ nì, mà chất lượng thì khó mà đánh giá..do hên xui..:Sick::Sick:
    Nếu trước nay mẹ Coba chưa từng xăm phun thẩm mỹ thì cho viền mắt chừng trên dưới 200K. TM Hoàng Anh cũng khá có tiếng trong lĩnh vực này.. ( hem quảng cáo jùm nha ...) onttella:
    Chừng 3 ngày là sẽ hết sưng, nhưng điều này còn tuy da thịt lành hay không... có người chỉ xăm phun mí mắt mà bầm tím cả đuôi mắt..sau 3 ngày trở lên thì đường xăm viền sẽ tróc ra.. Có nhiều cách phun xăm tùy ý thích và tay nghề của KTV, họ sẽ xăm phun ngay sát hàng lông mi trên của mẹ Coba ( tạo cảm giác mắt to ra hơn 1 tẹo ) hay xăm xen lẫn vào ngay hàng lông mi trên..nhìn tự nhiên hơn...
    Để rảnh rỗi tẹo rùi Xù mình sẽ chia sẻ chi tiết kinh nghiệm đau thuơng của chính bản thân mình khi đi phun xăm chân mày và mỏ ở TMV Đông Phuơng và sau cùng là Thorakao ( CMT8 ) :Sick::Sick::Sick::Sick::Sick::Sick::Sick::Sick:
    TC hai lần cho chân mày và mỏ của Xù tốn 3 chai + 5 xị tip nữa mà giờ còn để lại hâu quả ở đuôi chân mày trái...không vừa ý...và tức ói máu ...
    May là không dị dạng !!
    Nghe xong rùi tùy các mẹ suy xét..ặc ặc, nhưng đảm bẩu... phần thua thiệt bao giờ cũng là người tiêu dùng/người mua dịch vụ !!!! onttella:onttella:onttella: Seriously !

:Nottalkin:em nghe mà sợ wá, trước giờ đã chết nhát rồi nhưng lại lười nên mới tính xăm viền mắt cho tiện... Thôi để em suy nghĩ kỹ kỹ càng càng lại. Cám ơn chị nhiều nhé.
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có tớ săm mí mắt trên đây Tớ săm được gần 10 năm rồi và ko hối tiếc vì quyết định đó . Mí trên tớ săm ngoài thôi, nhấn ở đuôi mắt . Bạn chịu khó nghe ngóng xem nơi nào làm tốt thì làm nhé, nói trước là đau lắm đấy :rolleyes:
    • 201 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coba Xem bài viết
    :Nottalkin:em nghe mà sợ wá, trước giờ đã chết nhát rồi nhưng lại lười nên mới tính xăm viền mắt cho tiện... Thôi để em suy nghĩ kỹ kỹ càng càng lại. Cám ơn chị nhiều nhé.
    Bây giờ phun xâm an toàn hơn rùi mẹ nó à!!!! Tùy theo chỗ chứ k phải chỗ nào cũng như vậy đâu
    • 765 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Lông mày tớ cũng ok, thik và cũng đang để dạng tự nhiên như mí em Hàn bây giờ. Nhưng đuôi chân mày hơi ngắn, jo cũng đang lưỡng lự ko bít có nên đi thêu cái đuôi ko, mà ko bít có tự nhiên k nữa:Thinking:
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chân mày và mi mắt của cậu chưa phun xâm gì đúng ko? dzậy thì tốt rồi mình cũng có người chị họ vừa khắc chân mày va phun mí mắt nè. nhìn đẹp và tự nhên lắm....chị ấy cũng giống cậu dzậy đó chân mày cũng ko có đuôi, chị ấy cũng sợ khi làm xong sẽ xấu và già ,,nhưng sau khi đến đó làm xong chị ấy rất hài lòng,chị ấy nói bạn bè ai cũng khen, chị làm ở q5 ớ tmv viet-hàn mình cũng định đến đó tư vấn làm nè.bạn cũng đến đó tư vấn thử đi đc thì làm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 765 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhthuongpy Xem bài viết
    chân mày và mi mắt của cậu chưa phun xâm gì đúng ko? dzậy thì tốt rồi mình cũng có người chị họ vừa khắc chân mày va phun mí mắt nè. nhìn đẹp và tự nhên lắm....chị ấy cũng giống cậu dzậy đó chân mày cũng ko có đuôi, chị ấy cũng sợ khi làm xong sẽ xấu và già ,,nhưng sau khi đến đó làm xong chị ấy rất hài lòng,chị ấy nói bạn bè ai cũng khen, chị làm ở q5 ớ tmv viet-hàn mình cũng định đến đó tư vấn làm nè.bạn cũng đến đó tư vấn thử đi đc thì làm
    Vậy để tớ cũng thử đến đó xem sao, cái j mà đụng đến mặt là tớ sợ lắm, sợ đau nữa:RollingEy:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng sợ xâm trông già và mất tự nhiên nhưng hôm rồi mình thấy bà chi đi phun ở TMV Hoài Anh - ngay ngã tư ' bùng binh ' Điện Biên Phủ vừa đep và tự nhiên lắm Ban ui . Minh đã đi phun chân mày rồi ai cũng khen hết , nếu thích thì đến đó làm đi Ban
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở Hoài Anh chỉ nổi tiếng hồi xưa thôi, bây giờ làm bậy bạ lắm, nhân viên mới không, còn nhân viên cũ ra mở tiệm làm riêng hết rồi. Còn vụ này nữa chứ. Mình dắt chị tới làm nhìn cách làm việc của họ ghê quá ah, nhân viên làm cho khách không có vệ sinh mình thấy có 1 chung hà mà làm hết người này đến người kia hết mực để thêm mực vô chứ không có thay chung, kim thì có thay cho mình thấy nhưng bạn thử tưởng tượng phun mà sử dụng chung 1 chung mực thì trong mực làm gì không có máu của người này người kia. Nếu bạn muốn làm nên suy nghĩ và tìm hiểu cho kĩ không kéo mang bệnh đó. Mình thấy bạn hanhthuongpy cho địa chỉ đó ok đó, mình có vào web này coi rồi thấy chổ này có giới thiệu về phun xăm thấy thấy ok , mình cũng định làm điêu khắc chân mày ở chổ này nè. Nhưng đang sắp xếp thời gian. Hay bạn đến đó để BS tư vấn thử đi. Mình giới thiệu web đó cho bạn coi thử nha. vienthammyviethan . com
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chi nao lam o TMV Viet Han rui cho em xin y kien a, lam o do co dau khong a?
    • 19 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Xăm mấy cái có nguy hiểm quá nhỉ ?
    • 60 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

thẩm mỹ Việt Hàn ở quận 5 e thấy cũng okie, vì trước đây e có độn cằm ở đó,nhìn tự nhiên, bây h e thấy khá hài lòng, mặt trái xoan, tuy nhiên nếu sờ vào kỹ sẽ phát hiện gờ độn cằm, ko bik mấy chỗ khác thì ntn, còn phun xăm thì e cũng chưa thấy, không liên quan lắm ai xăm rùi cho e hóng với, ngày nào cũng trang điểm oải quá, hại da vs cả e cũng mún đẹp ngay cả khi ngủ , hihi ^^
    • 199 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Sáng mai em định chở bà chị đi phun lông mày. Chắc em dời lại với bà chị quá. Thấy ko ổn với TMV HA. Hiz
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeJonnyBoy Xem bài viết
    Bây giờ phun xâm an toàn hơn rùi mẹ nó à!!!! Tùy theo chỗ chứ k phải chỗ nào cũng như vậy đâu
    Mẹ nó qua bên Venus Hoàng Văn thụ đó. bên đó vừa dạy vừa xăm dịch vụ lun nên làm rất đẹp. là trường dạy trang điểm nữa cho nên vẽ khung chân mày rất ưng ý . cứ call chị này thử để hỏi giá và người ta tư vấn cho . mình không bit giá nhưng bạn mình làm rồi thấy đẹp 0909334645
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi botngot Xem bài viết
    Lông mày tớ cũng ok, thik và cũng đang để dạng tự nhiên như mí em Hàn bây giờ. Nhưng đuôi chân mày hơi ngắn, jo cũng đang lưỡng lự ko bít có nên đi thêu cái đuôi ko, mà ko bít có tự nhiên k nữa:Thinking:
    mẹ nào mún xăm hì alo cho chị này nè chị đó vừa dạy vừa làm dịch vụ . Xăm đẹp lắm 0909334645