Phẫu thuật thẩm mỹ

Thiết bị nâng mũi mà không cần phẫu thuật

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 18 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shortlion_thao1985 Xem bài viết
    Có chị nào bên Nhật k ạh??? E mún tìm hỉu cái Beauty Lift High Nose theo kênh 14 này nè:
    http:///c44/201203060335225...u-nhat-ban.chn
    Mún mua wa' ......
    Cousin của mình vừa mới mua cái lift high nose này nè, xài cũng dể chịu lắm đó bạn Thảo
    • 122 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

các chị ơi, dÙng tay vuốt thì vuốt tnào ạk, vuốt lên hay là vuốt xuốg?
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sống mũi là sụn nên nó có thể thay đổi hình dạng kể cả đối với người trưởng thành nhé các bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 122 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhưg mình nên vuốt tnào cho nó cao và đẹp, ai biết hãy hướng dẫn rõ cho e đc k ạk.
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyk2 Xem bài viết
    nhưg mình nên vuốt tnào cho nó cao và đẹp, ai biết hãy hướng dẫn rõ cho e đc k ạk.
    Ngày trước e có đọc quyển sắc đẹp bạn gái cũng có nói vụ này.Nó kêu dùng ngón trỏ và ngón cái day day theo chiều dọc sống mũi để gờ ở 2 bên sống mũi hẹp lại nhưng sống mũi sẽ cao hơn.E cũng làm thử rồi và thấy hiệu quả lắm,mũi e giờ nhìn cao hơn trc kia nhưng chắc tại vì ko làm hàng ngày,kiểu hứng lên thì làm nên nó vẫn chưa đc như Tây hihi.
    Mà kkhuyến cáo các mẹ là lúc đầu làm đau lắm nhé,e day hơi mạnh mũi nó sưng ửng đỏ lên luôn,nhức 2,3 ngày sau nhưng mà dần cũng quen hết.
    Nếu chịu khó thì cũng nên bóp nhẹ 2 bên cánh mũi nếu mẹ nào có cánh mũi rộng nhé.E trc 2 cánh mũi cứ nở rộng ra như Thị Nở ấy,giờ đỡ hơn rồi.
    • 115 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

E xài hổng đau mấy c ui nhưng mũi e nhỏ quá nên bị tuột hoài
    • 326 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teppy141 Xem bài viết
    chi phí rẻ mà lại an toàn hơn phẫu thuật thẩm mỹ nhé.
    Đối với nhiều người, đặc biệt như ở châu Á, thường cảm thấy mặc cảm với chiếc mũi… tẹt của mình và họ phải đi phẫu thuật thẩm mỹ nâng mũi để chiếc mũi trở nên cao hơn. Đôi khi chỉ việc mũi cao hơn cũng khiến cho khuôn mặt đẹp hơn rất nhiều. Tuy nhiên chi phí cho việc phẫu thuật thẩm mỹ là rất tốn kém chưa kể việc những hậu quả sau này của việc phẫu thuật thẩm mỹ nữa.

Mũi cao lên mà không cần phẫu thuật thẩm mỹ.

Vì thế người ta đã cho ra đời 1 công cụ giúp mũi cao lên mà không cần đến việc đi phẫu thuật. Sản phẩm của Nhật Bản này có tên là Nose Up, bạn chỉ cần đeo Nose Up mỗi ngày từ 10 đến 15 phút và công ty quảng cáo là sau 1 thời gian bạn sẽ có 1 chiếc mũi thon, cao và đẹp như ý muốn. Sản phẩm này rất tiện dụng và không làm người sử dụng bị đau.

Sản phẩm Nose Up.

Ngoài ra sản phẩm còn có nhiều cỡ cho người dùng lựa chọn cho phù hợp với chiếc mũi của mình. Đây là 1 trong những món hàng được bán rất chạy tại Nhật Bản đấy. Nose Up được rao bán trên trang Amazon với giá ban đầu là 9,99 USD, sau đó được giảm giá còn 4,95 USD. Như vậy so với việc phẫu thuật thẩm mỹ thì chi phí rẻ hơn rất nhiều đúng không?

Yên tâm là dùng sẽ không bị đau đâu nhé.

Dùng xong mũi sẽ cao hơn đấy.

Chia sẻ
    Bạn đã quan tâm đến bài viết này!

Nguồn : http:///c44/201012110531252...phau-thuat.chn

Tớ ko biêt up ảnh lên như thé nào. tải về máy rôi up lên ! ôi lằng nhằng quá \
    Mẹ nào rảnh rôi vô trang này r up lên giùm mình cho các mẹ rõ nha !
    Mình vừa đặt 1 c ở amazon về dùng thử xem thế nào rồi comment sau nhe
    • 188 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

ui e thích quá.mặt e xấu mỗi cái mũi.hic. có chị nào mua chưa? ở đâu ấy. cho e mua với
    • 188 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tho_con_2512 Xem bài viết
    E xài hổng đau mấy c ui nhưng mũi e nhỏ quá nên bị tuột hoài
    chị mua ở đâu thế. inbox e với. e đang ham hố. thanks nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• tqg
    • 2 năm
    • 425 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

mua ở đâu thế các chị e cũng xấu ở cái mũi không được đủ cao
  • Trang 3/5