Thẩm mỹ viện thu cúc- nên lánh xa nếu muốn làm đẹp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện là mình phun thuê lông mày tại địa chỉ thẩm mỹ viện này sau khi lựa chọn rất
    nhiều nơi cung cấp dịch vụ tương tự, giá cả phải nói là rẻ hơn rất nhiều, vì mình nghĩ
    rằng thẩm mỹ viện này làm đẹp uy tín, và an toàn. Nhưng sự thực không như những gì mình nghĩ.
    Sau 1 tháng phun thêu xong, màu lông mày nhạt nhòa mực, trông cứ như mình chưa phun
    thêu bao giờ . Mình gọi lại cho bên thẩm mỹ nói về tình hình của mình, thì nhận được
    lời khuyên là phải để sau 3 tháng thì màu mực mới lên màu, rồi thì làm lúc này ko tốt..
    .mình đành đợi. Nhưng sau thời gian này, thì mực hoàn toàn biến mất, chuyển sang màu đỏ
    quạnh . Định bụng đến thẩm mỹ viện "bắt đền" vì mình mất cũng hơn 5t cho dịch vụ này
    nhưng mình lại phát hiện bầu bì nên thôi. Sau thời gian 3 tháng an toàn, mình gọi lại
    cho họ để phản ánh thì họ nói là giờ bên em ko bảo hành cho chị nữa, vì chị đã quá thời
    hạn bảo hành 3-6 tháng . Mình thấy thực sự rất ức chế. Một trung tâm thẩm mỹ được
    coi là "uy tín" như vậy, giá cả thì đắt, mà chỉ bảo hành cho khách từ 3-6 tháng cho 1
    dịch vụ mà trước khi làm thì leo lẻo" "chị làm dịch vụ này thì phải 3- 5 năm sau"....
    Đúng là thẩm mỹ viện "uy tín" và có "tâm" quá @@. Quá bực mình vì vừa mất tiền ngu,
    vừa rước thêm bực vào người. Có mẹ nào dự định đi làm gì ở thẩm mỹ này, thì nên lánh
    xa nhé. Không về sau lại thêm bực mình. :mad::mad::mad::mad::mad::mad:
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhu..hình như của e cũng bị y như chị vậy.giờ mới đọc được topic của chị, em cũng vừa mới thêu ở bệnh viện thu cúc, hnay bắt đầu bong vảy mà e thấy nhạt quá chị ah..họ hẹn 3 tháng nữa quay lại mà k biết tn đây. Lần này mà làm k ra gì chắc e chết quá
    • 39 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Kang nam đâu kém gì. Lệch ntn vẫn nói ko sao. Tẩy chay kang nam . Cắt mí 9tr mà vẫn như 7tr. Giống nhau hết. Trò quảng cáo lố bịch
    IMG_20151030_1
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e tưởng kang nam cũng có tiếng mà chị..làm ăn tn thì chết ngta, tiền mất tật mang e cũng đang chán quá..hichic
    • 39 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

1 vài năm trước khi Bs còn là những BS hàn quốc. Nhưng bây giờ thay hết mấy đời BS ở đó rồi. Chất lượng đi xuống. Mỗi năm mất tiền tỷ thuê báo chí ca ngợi. Thuê quảng cáo. Sai lầm của mình là vội vàng ko tham khảo kỹ và giờ hứng chịu kết quả của tmv Kang Nam. Hôm đến cắt chỉ có mấy ng đến bắt đền mà GD tránh k gặp. Cứ bảo bận đi SG ,lễ tân nói thế nhưng rõ ràng mình gặp a ấy trên tầng 3. Trốn tránh Trách nhiệm là nỗi nhục của ngành y tế
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 35 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Quá thời gian bảo hành nên ko được bảo hành nữa là đúng rồi mà c.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

NgaMii ơi, vấn đề là bảo hành có 3-6 tháng (trong đó bao gồm cả thời gian nghỉ lễ tết) cho dịch vụ bảobeenff 3- 5 năm thì theo bạn có ổn không?. Mình nếu ko vướng bầu bí mấy tháng đầu thì mình đã không bỏ lỡ như vậy. Dù sao cũng chia buồn với thaonguyenxanh_89 và meomeoculg. Giờ đúng là ko tin đc thông tin quảng cáo. Phải kiểm chứng thông tin đầy đủ trước khi mất tiền.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn không biết rồi phun công nghệ mới là như vậy đó. Sau phun một tháng các bạn phải trở lại cơ sở để người ta dặm lại cho thậm chí có người cơ địa không tốt phải dặm lại 3 đến 4 lần cơ đấy. Tại vì các bạn ko tìm hiểu kỹ đã làm om xòm lên rồi.
    • 132 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

E tưởng nếu phun thêu lông mày phải làm 2 lần mới đẹp chứ nhỉ? bạn e lần 1 sau 1 thời gian bị mờ, sau phải phun lại lần 2, bạn e chỉ làm tán bột thôi.