Tham my viện saigon Venus

• 9 Lượt chia sẻ
  • 14.6K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao cac me cho e Hoi da co ai phau thuat Mui o tham my viện saigon Venus chua vay ? Cho me xin y kien voi
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 3 năm
    • 139 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hình như bên tmv này đang có chiến dịch quay trở lại PR ngầm ở diễn đàn này thì phải.... Nói thật nhé, ko ai tin đâu. Vài ngày nay quay trở lại. Toàn nick mới vài 3 bài hỏi ko thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh chi la du dinh den do lam thoi nhung khong biet co tot khong chu chang PR gi dau ban a, mong la co me nao biet de GOP y kien cho Minh
    • 3 năm
    • 139 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Cảnh báo lần cuối: Cái tmv này chưa thấy có ai khoe sản phẩm là làm đẹp cả, có thì toàn là hình ảnh của 1 người PR ngầm cho bên này thôi.
    Và các nick hỏi ông này đều là nick mới, gõ ko dấu hết, coi chừng bị xóa hết bài nhoa bạn.
    • 182 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

tmv này nâng mũi cũng tốt mà
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban da nang roi Thi cho Minh xin y kien voi . Minh dinh tới bs chiem quoc thai nhung Gia Thi hoi cao nen dinh qua saigonvenus ,
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng định cắt cánh mũi ở đây mà sao kiểm tra trên web không thấy ghi giấy phép đăng kí số mấy cả, chỉ thấy chụp tấm hình bằng thạc sỹ tiến sỹ thui à
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

boi vay minh moi xin y kien xem thu sao, tai thay tham my vien nay quang cao cung ram ro lam, nhung khong biet co hieu qua khong tai thay gia thi re hon may cho kia nhieu, nhung re qua thi cung hoi so.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn viết có dấu đi bạn kẻo bị mod xóa bài đó! hi!
    Hic hic, mình định cắt cánh mũi 5tr nè
    • 72 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hi mấy chị, em bữa giờ cũng theo dõi thấy nhiều chị post hình mũi làm bs Huy đẹp nên cũng muốn tìm hiểu, chuyện mấy chị trên đây nói là có thật ko ạ? Bs Huy làm có đẹp ko? Có uy tín không? Có được cấp phép không?
    • 58 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi missyou14041996 Xem bài viết
    Mình cũng định cắt cánh mũi ở đây mà sao kiểm tra trên web không thấy ghi giấy phép đăng kí số mấy cả, chỉ thấy chụp tấm hình bằng thạc sỹ tiến sỹ thui à
    trời, vậy hả? theo lịch hẹn là ngày mai mình tới tmv này để nâng mũi bọc sụn, bữa trước tư vấn thấy bs vui vẻ nhiệt tình lắm, mình cũng tin tưởng, mai đến hỏi kỹ bs lại vụ này trước khi làm mới được, hic.
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e thấy nhiều ng khen bên đó sửa đẹp giá cũng rẻ giống bên BS khanh vậy đó nhưng thấy k tin lắm :
    • 74 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Em cũng thấy mấy chị bên topic Nâng Mũi Sài Gòn khen bs Huy mà, còn có hình làm mũi mới 8 ngày tự nhiên lắm, chị vinguyen176 đó, chị nào làm ở ông này nữa up thêm hình lên mọi người so sánh thử với ạ, em cũng lăn tăn định đi tư vấn nhưng nghe nói cũng sợ quá.
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E thấy bên saigon venus đang có khuyến mại giảm 25% ak
    • 3 năm
    • 139 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình chỉ nói có 1 số nick pr cho ông bs này, và chuyện mình nói là từ tháng 8/2014 nhé, còn chuyện ông này ko có giấy phép gì đó là bạn missyou14041996 nói nhé chứ ko phải mình. Mình chưa đổ oan ai bao giờ, chỉ thấy sao nói vậy, mọi người cứ cân nhắc kĩ trc khi đi làm. Gần đây mình thấy 1 số bạn đi làm bên ổng rồi post hình lên xinh thì mình cũng khen xinh chứ mình ko phải chỉ dìm hàng ổng nên đừng nghĩ mình bịa chuyện nói.
    • 128 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình cũng nâng mũi bên ổng và cũng post hình mũi mình lên rồi, bs Huy làm việc có trách nhiệm, mình làm mũi xong đi chơi bị va phải, sưng đỏ lên, đến tmv khám lại bs cũng rất dễ chịu, khám và kiểm tra rồi còn cho mình thuốc kháng viêm free để mình uống, may là mũi ko bị gì. saobangsang ơi bạn làm xong chưa? Có hỏi lại bs vụ này chưa vậy.
    • 58 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi missyou14041996 Xem bài viết
    hì, bữa mình có nói là đi làm mũi bọc sụn chỗ bs Huy rồi nhân tiện hỏi vụ giấy phép luôn, về nhà sưng và hơi mệt lên hôm nay mình mới vào trả lời thắc mắc của mình với bạn missyou được nè. mình kể lại vụ đến bs làm mũi luôn như thế này, hôm đến tmv saigon venus vừa gặp bs huy mình hỏi luôn là trên mạng họ nói bs không có giấy phép hành nghề thẩm mỹ, vậy có đúng không? sao tìm trên trang web của tmv không có thấy? ông ấy chỉ cười, chỉ tay lên khung hình treo trên tường rồi nói với mình là có thể họ không chịu tìm hoặc là họ tìm không đúng chỗ thôi, chứ trên trang web có cả mà, hì hì, mình còn chưa thực tin nên lấy đt của mình chụp lại( mình đưa lên cho mọi người coi luôn), hình hơi mờ do phản chiếu khung kính bên ngoài tờ giấy phép. vậy thôi, mọi thắc mắc của mình được giải đáp hết rồi nên đóng tiền sửa mũi thôi, kết quả là.... hình ngay sau mổ của mình, chụp ngay trong phòng mổ bằng điện thoại của mình, hì hì ( khoe tí, các bạn ai coi thì coi, không thích thì thôi, đưng ném đá nha),

11079310_656081177831223_2146788567_n

20150321_102513
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mũi làm loại nào vậy chị saobangsang, chị up cái hình mờ quá ko thấy, công tình chụp sao chị ko chụp full cái hình có con dấu vậy chị? Chị có hình full cái khung giấy phép ko ạ? Mà em cũng ko rành nên hỏi vậy thui, mũi mới làm xong mà nhìn đẹp rồi đó chị mà cũng hơi cao quá, nó có xẹp xuống tí nào nữa ko chị, thấp 1 tí là đẹp rồi.
    • 3 năm
    • 139 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mũi bạn hôm nay sao rồi? Bạn có thể post thêm hình ko saobangsang? Với lại, rõ ràng thì up hình giấy phép phải có mộc đỏ chứ chụp khúc trên ko tui làm giả rồi treo lên cũng đc mà.
    • 82 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em cũng đang định đi độn cằm ở tmv này vì nghe nhiều chị khen bs làm đẹp, giá hạt dẻ mà bs cũng có trách nhiệm tư vấn và làm kĩ nữa ạ, nên e cũng mong muốn mấy chị chia sẻ thêm thông tin về bác sĩ cũng như tmv này.

TH

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3