• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.67K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 843 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Em đang chờ cho bé zin đc một tuổi sẽ đi tẩy khoảng chục cái nốt ruồi trên mặt, to có , nhỏ có..:Thinking:
    Nhưng đang băn khoăn chưa biết nên tẩy ở đâu an toàn, sạch, lại không để lại sẹo hở các mẹ???
    Các mẹ tư vấn cho em vài đc ở HN nha. Thanks các mẹ nhìu.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi zinbaby; 16/06/2009 vào lúc 12:45 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

108 bạn nhé :Smiling:
    Hate that I LOVE YOU
    • 155 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình và ox đã đi tẩy nốt ruồi ở 108 rùi, rất nhanh và an toàn, tẩy bằng tia lazer
    • 2,459 Bài viết

• 12,662 Được cảm ơn

Mình thì tẩy ở Viện Da liễu chỗ Nguyễn khuyến ấy. 50k/nốt, tẩy laze. Cũng nhanh thôi nhưng hơi đau nhói (có thể vì mình chịu đau kém). Bây giờ mặt mũi sáng sủa không bị hai cái nốt ruồi hãm nó ám nữa rồi hehe
    • 473 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi charlenexinh Xem bài viết
    108 bạn nhé :Smiling:
    em định đi 108 cho yên tâm, lần lữa mãi vì ngại đi một mình ^^
    chị đi thì pm cho em đi cùng với nhé
    Hay lập hội đi tẩy nốt ruồi đi.
    Nhưng em nghĩ nên đợi mùa thu mát mẻ, mùa này tẩy xong gặp nắng nôi , mồ hôi chảy , bụi bặm vừa lâu lành vừa dễ bị sẹo :Angel:
    xin đừng động vào cây mùa lá rụng..
    • 787 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Chị zinbaby à, tẩy nốt ruồi có để lại sẹo hay k còn tùy thuộc vào cơ địa từng người, có người tẩy 1 lần là hết, cũng có người tẩy đến 2,3 lần mới hết hẳn (vì tẩy lần đầu xong vẫn còn chân nốt ruồi); cũng có người k bị sẹo, có người lại bị sẹo lõm hoặc sẹo thâm.
    Vậy nên em nghĩ nếu chị muốn tẩy cho bé Zin thì nên tẩy thử trước 1-2 cái rồi xem tình hình thế nào đã. Nếu ổn hẵng tẩy tiếp chị ạ, chứ vội vàng k cẩn thận nói dại mồm lại thành ra một đống sẹo lõm trên mặt thì còn tội hơn.

Em thấy viện 108 vẫn là bảo đảm nhất.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thử gọi Cô Hạnh 0169.883.1406 ở thái Thịnh xem sao