Phẫu thuật thẩm mỹ

Tẩy nốt ruồi ở đâu? (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 50.8K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 76 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở HN tầy nốt ruồi ở đâu tốt và an toàn không ạ? Cám ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 168 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chị ơi vào bệnh viện 108 hoặc Viện da liễu HN chị nhé. Đừng tẩy bên ngoài không là rủi ro nhièu đấy!!:Smiling:
    Mẹ đang đếm từng ngày từng ngày một.
    Xin thời gian hãy trôi nhanh để mẹ đón con chào đời
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Của Mẹ Xem bài viết
    Có mẹ nào biết ở HN tầy nốt ruồi ở đâu tốt và an toàn không ạ? Cám ơn các mẹ nhiều.
    Đúng rùi mẹ nó ạ, vào viện 108 là tốt nhất
    E cũng tẩy ở đó nè
    • 1,089 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Mình biết một địa chỉ rất đáng tin cậy vì chính mình đã đánh nốt ruồi và vừa rồi mình đưa con trai mình đến đánh, kết quả rất tốt. Đấy là bác sĩ Dân, viên 108. Ngày xưa mình được một cô bạn giới thiệu đến viện 108, gặp bs Dân, nhưng phải đi trong giờ hành chính. Bây giờ bs Dân mở cửa hàng thẩm mĩ viện (mình quên mất tên rồi ) ở số 16 phố Lạc trung, HN. Bạn có thể gọi trước cho bs số 0913535508 để hỏi xem lúc nào bs ở phòng khám.
    Cần hỏi thêm gì gọi cho mình số 0912081964.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,328 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Chị vào viện 108, khoa laser chị nhé (khoa này ở sâu tít mít phía trong). Vào viện làm cho yên tâm chị ạ, đừng làm ở mấy cái hàng thẩm mỹ, phòng khám tư bên ngoài.
    ^_^ Cuộc sống ơi, ta mến yêu người! ^_^
    • 1,123 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Các mẹ có biết trẻ em khoảng bao nhiêu tuổi thì tẩy được nốt ruồi không, mà phải xét nghiệm gì không vậy?
    • 76 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn các chị rất nhiều. Em cũng tham khảo mọi người ở cơ quan em cũng tẩy ở Viện 108. Nhưng phải đi vào giờ hành chính thì hơi khó nhỉ. Cám ơn các mẹ nhé :Rose::Rose::Rose:
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị ra viện chỉnh hình ở Minh Khai, cũng rất tốt đấy:Smiling:
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hjc.Chẳng bjt sao chứ bạn em cũng tẩy ở 108 .Lúc đầu có mấy cái nốt ruồi li ti jờ mặt lại như rỗ các bác ah.Nếu nốt ruồi không to quá thì em nghĩ là ko nên tẩy.Hjc.như bạn em jờ hối hận lém ý :Sigh:
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ot_cay Xem bài viết
    hjc.Chẳng bjt sao chứ bạn em cũng tẩy ở 108 .Lúc đầu có mấy cái nốt ruồi li ti jờ mặt lại như rỗ các bác ah.Nếu nốt ruồi không to quá thì em nghĩ là ko nên tẩy.Hjc.như bạn em jờ hối hận lém ý :Sigh:
    Bạn của chị đi sửa lâu chưa? chứ bây giờ công nghệ tẩy nốt ruồi là bình thường mà. Các nơi nhỏ họ cũng có thể làm được mà, nhưng tốt nhất ra những trung tâm lớn.
    • 253 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình nghĩ là nên tẩy ở 108, vì mình có 2 nốt, tẩy xong thấy yêu mình hẳn. Không phát hiện ra đâu vì nốt đó tẩy xong nó lại đầy thịt lên mà! LÀm sao mà rỗ được? Có thể tẩy bằng hoá chất mới bị thế, còn tẩy bằng laze thì êm như ru, đẹp như ý. Tẩy người ta tính theo diện tích nốt ruồi, to thì 50K nhỏ thì 20K, không phải xét nghiệm gì đâu.
    • 76 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanhleo_8282 Xem bài viết
    Mình nghĩ là nên tẩy ở 108, vì mình có 2 nốt, tẩy xong thấy yêu mình hẳn. Không phát hiện ra đâu vì nốt đó tẩy xong nó lại đầy thịt lên mà! LÀm sao mà rỗ được? Có thể tẩy bằng hoá chất mới bị thế, còn tẩy bằng laze thì êm như ru, đẹp như ý. Tẩy người ta tính theo diện tích nốt ruồi, to thì 50K nhỏ thì 20K, không phải xét nghiệm gì đâu.
    Thế ạ chị? Chị đi tẩy lâu chưa? Cứ vào bệnh viện 108 rồi hỏi là được ạ? Thứ 7 họ có làm việc không ạ chị? Còn ngày thường thì làm việc đến mấy giờ ạ? Cám ơn các chị nhiều. :Kiss:
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangthuyhn Xem bài viết
    Bạn của chị đi sửa lâu chưa? chứ bây giờ công nghệ tẩy nốt ruồi là bình thường mà. Các nơi nhỏ họ cũng có thể làm được mà, nhưng tốt nhất ra những trung tâm lớn.
    Bạn mjnh mới tẩy chừng 2 tháng.Đj vào viện 108.chỗ đó là khoa thẩm mỹ thì phải cũng sâu sâu bên trong ý.vào họ bôi cái thuốc màu trắng sau đó sang đốt thì phải.m ko làm nên cũng ko rõ lắm.30k/1 cái nhỏ.Chắc do da mặt bạn m làm sao nên sau khi tẩy nút ruồi xong thì chả thấy thịt nó đầy lên j cả.hjc.nên nó cứ lỗ chỗ cái mặt.m chỉ khuyên bạn nào nếu mà nốt rùi ko ảnh hưởng nhiều thôi.chứ có cái nút ruồi làm xấu mặt cũng muốn tẩy lắm chứ.hj:Rose:
    • 67 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các chị ơi, em cũng đang máu me đi tẩy nốt ruồi. Qua tìm hiểu thì em thấy có người nói rằng nếu nốt ruồi phẳng thì sau khi tẩy sẽ ko bị sẹo lõm, còn nếu nốt ruồi lồi lên thì sau khi tẩy sẽ bị sẹo lõm. Cái của em nó hơi lồi lên, hic.
    Thế nốt ruồi của chị chanhleo trước khi tẩy có phải nó phẳng ko? Và của bạn chị ot_cay có phải nó lồi ko?
    Em phân vân quá! Muốn tẩy lắm nhưng sợ nó lõm xuống thì đau lòng lắm :Crying:.
    • 328 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

hic,chắc do cơ địa cả thôi,em cũng tẩy ở 108 đây,giữ gìn cẩn thận lắm,tránh nắng gió thuốc thang cẩn thận,vậy mà vẫn bị lõm (nốt ruồi gần mắt của em bé tí ah :Sigh,chán quá :Nottalkin:
    • 698 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanhleo_8282 Xem bài viết

Các bạn với các chị ơi, tẩy xong rồi thì mình có phải kiêng gì, hay bôi gì lên không nhỉ? Mà bao lâu thì nó hết cái vết lõm xuống nhỉ?
    Em vừa mới đi tẩy ở 108 xong, giờ bị lõm 1 vết, ko biết nó có hết ko. Các chị em tư vấn giùm em với.

À, mà ở 108, thật ra họ cũng ko khám mình trc khi tẩy đâu, nếu phải tiêm thì họ chỉ thử phản ứng của thuốc tiêm thôi. Và họ cũng ko tư vấn gì nhiều đâu.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hmrhn; 10/01/2009 vào lúc 03:04 PM.
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương

Sống yên vui danh lợi mãi coi thuờng

“Tâm bất biến” giữa dòng đời “vạn biến”
    • 176 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

em thì nghỉ nếu nó không quan trọng thì mẹ nó đừng có tẩy đi, mà nếu làm thì củng chọn nơi hét sức tốt nhé, làm rồi phải ăn kiêng ,giử gìn cẩn thận. em thấy nhỏ bạn, nó có 1 cái mụn ruồi trên mặt, đầu tiên nhỏ xíu, ko thấy, đi phá về nó trở thành 1 cái to tướng như mụn cóc:Sad::Sad::Sad::Sad:
    • 60 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejenny_nguyen Xem bài viết
    em thì nghỉ nếu nó không quan trọng thì mẹ nó đừng có tẩy đi, mà nếu làm thì củng chọn nơi hét sức tốt nhé, làm rồi phải ăn kiêng ,giử gìn cẩn thận. em thấy nhỏ bạn, nó có 1 cái mụn ruồi trên mặt, đầu tiên nhỏ xíu, ko thấy, đi phá về nó trở thành 1 cái to tướng như mụn cóc:Sad::Sad::Sad::Sad:
    Chị cho em hỏi: " ăn kiêng ,giử gìn cẩn thận " là cụ thể như thế nào?? Em nghe thiên hạ đồn là kiêng rau muống, thịt bò, phải bôi kem nghệ gì đó.. em ko rõ lắm, chị biết thì chỉ em với... Thanks chị trước
    • 341 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

tớ có cái nốt ruồi trong mắt.hix...mọi ng kêu là nốt ruồi đón lệ sau sẽ khổ lắm....mình chả thấy sau h đã thấy khổ ghê,mà mau nước mắt lắm,động tí là khóc lóc....chán...nhờ mọi ng tư vấn cho tớ với...nên tẩy ở đâu?có đau lắm ko?vị trí nốt ruồi của tớ ở viền mí mắt dưới thì việc tẩy bằng laser có ổn ko???Cám ơn và hồi hộp mong tin từ mọi ng.
    Mẹ táu là mẹ táu iu táu nhứt trên đời í ạh:Kiss:
    • 176 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meTomCua Xem bài viết
    tớ có cái nốt ruồi trong mắt.hix...mọi ng kêu là nốt ruồi đón lệ sau sẽ khổ lắm....mình chả thấy sau h đã thấy khổ ghê,mà mau nước mắt lắm,động tí là khóc lóc....chán...nhờ mọi ng tư vấn cho tớ với...nên tẩy ở đâu?có đau lắm ko?vị trí nốt ruồi của tớ ở viền mí mắt dưới thì việc tẩy bằng laser có ổn ko???Cám ơn và hồi hộp mong tin từ mọi ng.
    Nếu mới đi tẩy nốt ruồi về, thì nên tránh nước. đúng rồi kiêng hải sản,thịt bò,thịt gà,cơm nếp, rau muống...rồi bôi nghệ. nói chung là phải giửu gìn cẩn thận:Talktothe

:Crying: ôi chị ơi , ở trong mắt lận hả. em nghỉ số phận con người ta đã có Chúa Trời định đoạt hết rồi. kô phải vì cái nốt ruồi đó mà khổ đâu. bản chất con người của mình tình cảm, nên dể xuc động ,mau nước mắt, chứ em và ông xã em có cái mụn ruồi nào "đón lệ đâu" đâu, mà củng mau nước mắt lắm nè. đi tẩy tất nhiên là đau rồi. em thấy đưa cái đầu kim đốt vào, mụn rồi nó bốc khói lên. chắc đau lắm, mà củng kô biết nữa, thấy nứơc mắt trào ra quá chừng. Em nghỉ mẹ nó mà đi tẩy về, lở có gì, thì lại còn khóc nhiều và khổ hơn nữa đấy. anh xã đã thương và chấp nhận mình thì đã yêu những gì xấu nhất trên cơ thể mình mẹ nó ạ. :Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mejenny_nguyen; 12/01/2009 vào lúc 03:04 PM.
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5