Phẫu thuật thẩm mỹ

Sửa mũi bác sĩ Tuấn - Triệu Việt Vương

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.4K Lượt đọc
  • 115 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

cái vụ làm mũi xong bi lệch là do sống mũi của mình đấy ah.bs chỉ nâng sống mũi thôi,chứ không làm nó hết lệch được...nhg có bị lêch hay không.bsy sẽ tư vấn,và nói trước cho mình nhứng điều đấy ..em nói thế bởi sống mũi em cúng hơi lệch,va e cũng đươc tư vấn như trên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

con cá sấu Quỳnh Nga cũng nâng mũi ở BS Tuấn TVV nhưng mình vẫn thích bs Thái hơn đã nâng mũi thì phải khác biệt 1 tý , chính vì bs Thái và bs Đạt ở SG làm cao nên giờ họ mới có tiếng như vậy đó:Battin ey:

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

nâng mũi mà cao quá so với khuôn mặt là cũng không hay đâu nhé,e nghe ngóng là no rơi vào cung ...độc chủng gì gì đấy,nói chung là không tốt đâu,trước khi làm mũi,e cũng xem xét chán chê rồi.e không thích làm cái kiểu : nhìn vào mặt mà chỉ thấy nguyên quả mũi ở giữa mặt...xét ra,cũng phức tạp ghớm ghê,...nào là ảnh hưởng cả đến tướng mắt nữa chứ.nhiều người cẩn thận,trước khi sửa toàn đi xem thầy cơ.E thì không xem,thấy mình thích và tự tin hơn với cái mũi mới la ok !

• 510 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Ấy làm ở Thẩm Mỹ Viện HN à. Tớ tưởng cái đó là ở Lê Duẩn, còn Bsĩ tuấn là Triệu Việt Vương cơ mờ. Thấy 1 số người bảo bsĩ Tuấn bị lệch, em lại đang nghiêng ngả bsĩ Thọ bên 108 rùi @_@ help me.............

• 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

` Nói chung cũng không hẳn là cao sẽ không hợp với khuôn mặt đâu baby à . Không phải tự nhiên mà bs Thái lại có giá cao hơn những bs khác , xét mặt bằng chung nếu bs ko có cái gì đó hơn 2 bs kia mà đòi giá cao hơn chắc chẳng ai đi làm đâu đúng không http://thammyvienmikavuthai.com/Defa...language=vi-VN
    ` Dù sao cũng chúc mừng baby có cái mũi đẹp như ý nhé :cool:

• 73 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói chung là mấy bs đó mình nghĩ đều được, bạn đừng nên xem xét nhìu quá, hihi. Nhìu khi đẹp hay ko cũng có may rủi nữa mà.

• 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    cái vụ làm mũi xong bi lệch là do sống mũi của mình đấy ah.bs chỉ nâng sống mũi thôi,chứ không làm nó hết lệch được...nhg có bị lêch hay không.bsy sẽ tư vấn,và nói trước cho mình nhứng điều đấy ..em nói thế bởi sống mũi em cúng hơi lệch,va e cũng đươc tư vấn như trên
    cái này mình không đồng ý với cương vị 1 bs phẫu thuật thẩm mỹ lại nói lệch do bệnh nhân ư , bác sỹ phẫu thuật thẩm mỹ là biến cái xấu thành đẹp , biến những cái không thể thành có thể . Vậy có ai đi làm mũi không khi biết chắc mũi mình sẽ lệch =))
    Chỉnh sửa lần cuối bởi keobeo87; 14/04/2011 vào lúc 06:34 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,162 Bài viết

• 920 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keobeo87 Xem bài viết
    cái này mình không đồng ý với cương vị 1 bs phẫu thuật thẩm mỹ lại nói lệch do bệnh nhân ư , bác sỹ phẫu thuật thẩm mỹ là biến cái xấu thành đẹp , biến những cái không thể thành có thể . Vậy có ai đi làm mũi không khi biết chắc mũi mình sẽ lệch =))
    Bản chất khuôn mặt của con người thì hai nửa khuôn mặt cũng ko bao giờ cân xứng đều nhau chằn chặn cả. Đó là điều hiển nhiên . Vì vậy khi làm xong mũi phải khoảng 1 tháng khuôn mặt và mũi mới ăn dần vào nhau và mới đẹp tự nhiên được. Trong 1 tháng thì ai tinh ý sẽ trông khuôn mặt của người làm mũi hơi hơn bị phù nề chút ( 4-5 ngày đầu thì nhiều bạn cứ như bị ai đấm vào 2 mắt). Nói chung làm thì cứ làm thôi. May hơn khôn chứ như bạn cứ đi hỏi nát nước ra có khi lại chả làm được mũi đâu . Bác sĩ nào cũng có mặt mạnh, mặt yếu cả chứ ko phải 100 cái mũi là chuẩn cả 100 đâu. Cứ mạnh dạn làm đi. ko ưng làm lại chả có gì phải lăn tăn cả. Lăn tăn là ở chất liệu độn thôi

• 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecun_08 Xem bài viết
    Bản chất khuôn mặt của con người thì hai nửa khuôn mặt cũng ko bao giờ cân xứng đều nhau chằn chặn cả. Đó là điều hiển nhiên . Vì vậy khi làm xong mũi phải khoảng 1 tháng khuôn mặt và mũi mới ăn dần vào nhau và mới đẹp tự nhiên được. Trong 1 tháng thì ai tinh ý sẽ trông khuôn mặt của người làm mũi hơi hơn bị phù nề chút ( 4-5 ngày đầu thì nhiều bạn cứ như bị ai đấm vào 2 mắt). Nói chung làm thì cứ làm thôi. May hơn khôn chứ như bạn cứ đi hỏi nát nước ra có khi lại chả làm được mũi đâu . Bác sĩ nào cũng có mặt mạnh, mặt yếu cả chứ ko phải 100 cái mũi là chuẩn cả 100 đâu. Cứ mạnh dạn làm đi. ko ưng làm lại chả có gì phải lăn tăn cả. Lăn tăn là ở chất liệu độn thôi
    ` Xin thưa với bạn là mình làm mũi 5 năm nay rồi , minh thấy bạn không hiểu rõ vấn đề rồi ý mình là chuyện mũi lệch hay không không phải hoàn toàn do sương sống mũi bệnh nhân như vị bs Tuấn kia nói mà nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố , tất nhiên có cả yếu tố may rủi
    ` Còn bạn thjx may hơn khôn đó la quan điểm của bạn mình ko có ý kiến j , nhưng mình vẫn muốn tìm 1 vị bs có trách nhiệm có uy tín mất tiền chẳng tội gì phải vội vàng ...

• 2,552 Bài viết

• 3,113 Được cảm ơn

trường hợp của tớ là mũi tớ bị lệch đấy ...hơi bị nghiêng về bên trái.chứ không phải lệch hắn sang đâu.còn nếu bác sỹ không có trách nhiệm thì đã không nói rõ như thế : là làm lên vẫn sẽ hơi bi lệch chút,vì sống mũi tớ nó bị thế,chứ không phải cứ nhắm mắt làm bừa...thế không phải là trach nhiệm,thì là gì?...Còn những thể loại bsy mà lam mũi bệnh nhân đang thẳng mà thành lêch ý,thì biến về quê mà đuổi gà cho vợ cho lành.Hình như làm mũi 5 năm trước no quá cũ so với kỹ thuật bây giờ rồi,nên bạn kia chả hiểu được cũng đúng thôi ...