Phẫu thuật thẩm mỹ

Sửa mũi bác sĩ Tuấn - Triệu Việt Vương

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 34.4K Lượt đọc
  • 116 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newlifewithouyou Xem bài viết
    hok mun' nhảy vào nhưng tớ vẫn mún lưu ý chị e là lúc bạn tớ đi tư vấn sửa mũi ở Mika vũ thái, vợ bs có nói là mũi bạn ý bị lệch mà làm lên có thể sẽ bị lệch, ý nói là nguyên thủy lệch rồi thì làm lên lệch thì đừng đổ cho bs. Suy ra bs Thái ko sửa đc 1 cái mũi lệch à ? bạn tớ đã qua chỗ khác nâng, bi h thảng tắp đẹp dã man con ngan, ko bọc sụn, tự nhiên vô cùng lun. BTW mũi bạn tớ k hề bị lệch lúc nguyên thủy mà vợ bs mắt mũi kỉu j phán 1 câu mũi lệch, chán cái bà vợ bs!
    =)) bạn nghe bà My vợ bs Thái thì nói thật bạn hỏi luôn mình cho xong bà ấy thì khác gì mình , ban phải trao đổi trực tiếp với bs thì mới biết đc chứ
    lệch tự nhiên luôn nhé
    sửa lại nè
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

xinh gái chưa )
    giờ khác gì hot girl =))
    Chỉnh sửa lần cuối bởi keobeo87; 15/04/2011 vào lúc 12:12 PM.
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

đấy nhé...có nhân chứng kia.không lại bảo mình ném đá phá hội nghị...:P
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chữa lại mũi lệch vẹo do sửa nè
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

để hôm nào đăng ảnh tớ lên cho xem.hOT hơn nhiều...ít ra mặt tớ không có cái mụn nào .Sao không chon em nào mặt nhẵn một tý nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

haha bạn ko hiểu à nâng mũi em nào càng xấu mà thành đẹp đó mới là thành công của bs ):Silly:
    • 42 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

đúng thế giá bên mika đúng là trời ơi đất hỡi, nâng giá như kỉu tùy hứng, tớ rất gét . Và 1 điều nữa mọi ng cứ nghĩ đầu mũi mỏng ma` ko bọc sụn thì sẽ bị lộ, tớ thấy thứ nhất phải phụ thuộc vào tay nghề bs, thứ nhì nếu mình ko nâng quá cao thì ko bị lộ, bạn tớ đc vợ bs phán là da đầu mũi mỏng phải bọc sụn mới đc, bây h nó đi làm ở chỗ khác có bọc sụn *** đâu mà đẹp long lanh còn hơn nhiều bức ảnh trên trang web mika. Tớ k fai anti fan của mika, chỉ nói sự thật
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

múi em này chưa sửa ...vấn cao hơn mũi mình đấy.tớ nhìn nghiêng là không có tý sống mũi nào cơ.xẹp lép
    • 42 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keobeo87 Xem bài viết
    =)) bạn nghe bà My vợ bs Thái thì nói thật bạn hỏi luôn mình cho xong bà ấy thì khác gì mình , ban phải trao đổi trực tiếp với bs thì mới biết đc chứ
    tớ nghĩ chảng ai mún lên để gặp bà vợ bs tư vấn đâu mà phần lớn đều mún làm việc thảng với bs. Nhưng như bạn bít rùi đó, gọi vào sdt để hẹn gặp bs thì toàn gặp mụ vợ bs Lên 1 phát thì vợ bs tư vấn, bs Thái dù có mặt ở đó nhưng cũng im lặng để vợ TƯ VẤN Thôi tớ mà nói 1 hồi tớ ko khéo thành anti fan của mika thật thì chít keke
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

ở đây không ai là anti fan của ai đâu...mà cái vụ lấy sụn tai mơi pro nhe.hình như năm ngoái là 2t,năm nay lên 1 phát hẳn 5t...sao đắt thế nhỉ.tớ làm loại bt.không boc sụn...mà củng lôl liễu gì đâu...
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn sn 86 hay 87 thế thì cũng = tuổi mình thôi còn gọi baby không fai la chê ban tre kon mà ko biết tên thì gọi theo tên trên forrum thôi mà :Smug:
    • 42 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

tớ nhìn tận mắt 4 trường hợp mà ko bọc sun, tự nhiên vô cùng, vì thế cả tớ và con bạn đều làm bình thường . Thôi nói chung làm để kết quả mình hài lòng là quan trọng nhất, còn việc chọn bs thì cũng khó nói, tốt nhất cứ gặp vài trường hợp đã làm ở chỗ bs đó ở bên ngoài rùi xem xét quyết định nên làm hay k
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

tớ cũng chẳng phải fan của ai hết và tớ cũng không quan tâm đến bà vợ bs Thái làm gì tớ có làm mũi của bà ấy đâu , cái đáng quan tâm là phong cách làm việc của bs Thái có trách nhiệm với bệnh nhân , mới cả bạn xác định da đầu mũi bạn dầy thì bạn không bọc sụn cũng đc có sao đâu
    • 552 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

oài, định không comment nhưng lại vào vì biết đâu có thể giúp đc chủ top một chỗ làm đúng đắn.

Cách đây 2 năm mình có đưa bà chị gái đi làm mũi ở Bs Tuấn TVV thì thấy rất ok, làm chỉ 15 đến 20 phút là xong mà thấy chị ấy bảo ko đau đớn gì cả, khá đơn giản. Đến giờ mũi chị ấy đẹp chứ ko dẹt dí như trước, tự nhiên và ko có chuyện chảy nước mũi gì cả.
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

ko.to 85
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

bác này làm rẻ so với các chỗ khác : 8t thui
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

sửa mũi kiềm ny hả :Silly:
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

thấy bảo làm ở 108 là không tự nhiên...như mũi HQ đâu,cứ thẳng tưng ấy...ko có độ võng
    • 2,551 Bài viết

• 3,141 Được cảm ơn

sao bít =)).giờ này phả kiếm chồng cơ...không phải ngy.mà hay thật nhé. làm mũi xong.ty cũ quay lạ ngay...đang chửi nhau to ma,chán đời,nên mới đi làm mũi =))
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 70 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

các em ơi đừng sửa mũi nữa a yêu cái mũi tẹt chứ không yêu cái silicon đâu :RaisedEye nhất là e hanababy ấy
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6