• 0 Lượt chia sẻ
  • 49.2K Lượt đọc
  • 312 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vivian2812 Xem bài viết
    Chi lam bs nao ma bi meo the?
    Mình buồn quá va thất vọng nữa, vì sau 3 tháng tìm hiểu xem nơi nào sửa mũi đẹp, cuối cùng chọn đuơc JK. Nhưng giờ ai cũng than là JK làm mũi không cao, làm xong cũng như không làm. Làm ở bs VN thi mũi cao nhung bị lòi sóng và đỏ đầu mũi, làm ở bs Hàn thì mắc tiền mũi không cao, cHắc do không cao nên mới ko bị Loi sóng hic hic..... Thiệt là buồn và bế tắc quá....có ai có ý kiến help mình với. Vivian va Bamb trước khi i làm 2 bạn có dặn bs Hàn làm mũi cao len ko? Tại Sao họ không nâng sóng mũi cao hơn nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 52 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vincently13 Xem bài viết
    Mình buồn quá va thất vọng nữa, vì sau 3 tháng tìm hiểu xem nơi nào sửa mũi đẹp, cuối cùng chọn đuơc JK. Nhưng giờ ai cũng than là JK làm mũi không cao, làm xong cũng như không làm. Làm ở bs VN thi mũi cao nhung bị lòi sóng và đỏ đầu mũi, làm ở bs Hàn thì mắc tiền mũi không cao, cHắc do không cao nên mới ko bị Loi sóng hic hic..... Thiệt là buồn và bế tắc quá....có ai có ý kiến help mình với. Vivian va Bamb trước khi i làm 2 bạn có dặn bs Hàn làm mũi cao len ko? Tại Sao họ không nâng sóng mũi cao hơn nhỉ?
    Ui ban oi mui minh cao chu ma k dep day nay. Nhung ma thit minh doc qua nen cu sung wai. 1 thang roi ma chua bot sung j ca. Minh dang cho chi biet cho thoi. Ban cu tu tu di nha. Thang sau ma van chua dep thi minh thong bao ket qua. Con jo sung lam cha biet noi j nua. Mui minh lam xau hay dep thi minh se thong bao khi co ket qua chac chan huhu. Chu thay dang sung la k dep roi.

• 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vincently13 Xem bài viết
    Hi bạn, mũi của bạn ntn rồi? Vẫn không cao hả? Trước khi làm ban có dặn bs Hàn làm mũi cao cho bạn ko?
    No van nhu cu thui ban oi ko co cao len,luc dau mjnh ko co dan bsj lam cao vi bsi thien ve tu nhien muon cao cung ko duoc,minh cung bjet dieu do nhung mui cua mjh la qua tu nhien lun rui,chang khac mui cu la mi,co khac la bay gjo co song mui nhin hon hoi xua mot ti.mjh mun no cao them 1ti nua nhug chac ko dc roi.thui de mjh cho doi thoi gjan koi sao...

• 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

[QUOVincently13;30238055]Mình buồn quá va thất vọng nữa, vì sau 3 tháng tìm hiểu xem nơi nào sửa mũi đẹp, cuối cùng chọn đuơc JK. Nhưng giờ ai cũng than là JK làm mũi không cao, làm xong cũng như không làm. Làm ở bs VN thi mũi cao nhung bị lòi sóng và đỏ đầu mũi, làm ở bs Hàn thì mắc tiền mũi không cao, cHắc do không cao nên mới ko bị Loi sóng hic hic..... Thiệt là buồn và bế tắc quá....có ai có ý kiến help mình với. Vivian va Bamb trước khi i làm 2 bạn có dặn bs Hàn làm mũi cao len ko? Tại Sao họ không nâng sóng mũi cao hơn nhỉ?[/QUOTE]

tuy vao mui cua b co sog hay ko co song mui nua.b nao co song mui san rui thj khj nang len mui se cao ko den noi thap,con ko co song mui chac chan ko cao = ng co san song mui nhe va con tuy vao da cua b mong hay day ma bsj lam do cao nhu the nao cho phu hop.voi laj lam cao wa se de bj lo song nua.mjnh cug dag rau caj mui cua mjh day chag bjt no se ntn sau 6th nua,ket qua ko nhu y cung hoi xot ban ah,b cu tu tu nghien cuu ky dj nhe dug voi vang,bop chop ko nhu y mjnh nua thj bun lam lam lun do.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

>.< ..... Em sắp làm rồi, nghe mấy chị buồn như thế làm em cũng hơi lo lo. Em nghiên cứu jk cũng đc khá khá thời gian, thì thấy ở đây yên tâm về khâu cắt cánh, chưa thấy ai bị cắt cánh méo hay cắt ko đều 2 bên mũi (bs VN làm bị mấy vụ này nhìu >.<). Còn về độ cao sóng mũi thì chắc phải để bs tính, nhưng có lẽ e sẽ dặn bs ráng làm cho cao, nhưng vừa phải và hợp với mặt . Em cũng mũi tẹt như chị Isabela, nhưng đc cái da dày (tự test) nên ko biết bs làm cao đc k ^^. Chắc có lẽ là ko ~,~ huhu
    Hi vọng là sẽ có 1 cái mũi đẹp, đẹp hơn cái mũi bi giờ Wee hee heeeee!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Khi nao thi KannieNg làm vậy? Lên Lich chưa? Có gì thì share với mọi người nhe! Bạn làm bao nhiêu tiền?

• 153 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Các chị ơi, e đang tính là sang tuần sẽ bay vào sg để làm ngực và mũi vì e ngoài hn mah. Ngực chắc e định làm bsi Thanh Vân mọi ng thấy có đc ko ạ, còn mũi thì đầu tiên e định làm bên jw chỗ a Tú Dung vì thấy 2 ng bạn của e làm rồi nhìn qua ả trông dáng mũi đẹp quá.
    Nhưng vào wtt lại thấy mọi ng chê a Tú Dung mà a Tú Dung làm cho Ph Trinh nữa, e cug thấy mũi Ph Trinh bị coắm nên k thích. Cũng muốn đầu tư làm jk nhưng lại thấy có c nói jk làm ko cao cho lắm thì e lại hới chán, vì dangs mũi thật của e bây giờ là rất cao rồi, sống mũi thẳng và đầu mũi nhỏ nữa, nhưg e vẫn ham làm sline cho đc như mấy c HQ quá
    Các c có kinh nghiệm tư vấn cho e với, e nên làm ngữc trc hay làm mũi r mới làm ngực, vì e muốn là chỉ gói gọn trog vài ngày thôi, vì e ở trog này cug ko có ng nhà chăm sóc nữa mah ở lại jk thì chi phí lại mắc quá hiix

• 153 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chị bamb ơi c cho e xin email của c với đc ko ạ, chắc e làm mũi tại jk thì e lại phải nhờ c giúp e, c email bên đó xin giảm giá giúp e rồi ạ. E cám ơn c

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bamb oi, cho mình hỏi lúc bsi làm mũi cho Bamb họ có để thanh silicon vào ko vậy, mũi của có phải là sửa sline không? Thanks Bamb a lot.

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vivian2812 Xem bài viết
    Ui ban oi mui minh cao chu ma k dep day nay. Nhung ma thit minh doc qua nen cu sung wai. 1 thang roi ma chua bot sung j ca. Minh dang cho chi biet cho thoi. Ban cu tu tu di nha. Thang sau ma van chua dep thi minh thong bao ket qua. Con jo sung lam cha biet noi j nua. Mui minh lam xau hay dep thi minh se thong bao khi co ket qua chac chan huhu. Chu thay dang sung la k dep roi.
    Hi Vivian, bạn có để thanh silicon vào mũi không? Có phải là sửa mũi sline ko ? Bạn có thể gửi hình riêng cho mình xem mũi sưng ntn ko?( mình hứa ko share cho ai cả, coi xong là xóa liền, email của mình là lyduyen82@yahoo.com) Để mình biết mức độ sưng như thế nào mà sắp xếp time, mình chỉ coi bộ phận mũi là đủ rồi. Thanks ban nhiều. Chúc bạn nhiều sức khỏe.