• 0 Lượt chia sẻ
  • 49.6K Lượt đọc
  • 312 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 144 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suzy9x Xem bài viết
    cac cc oi em cung muon lam mat o jk.chi nao bis tu van cho em nha
    Chị bít lun nè. Bạn chị làm rồi hihiMail chị nha bambmail@ymail.com

• 144 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi momymiranda Xem bài viết
    @suzy9x ơi, mình thì chưa làm mắt nhưng đã gọt xương tại JK-Hanh Phúc rồi hôm đến tái khám, mình có hỏi thăm về mắt của mình vì thấy mắt của cô tư vấn người Hàn Quốc đẹp quá, muốn làm giống. Cô ý nói là cô ý làm nhấn mí bằng chỉ, cũng được gần 2 năm mà trông vẫn đẹp, chi phí nhấn mí mắt bằng chỉ ở đây là khoảng 1300 usd đó bạn. Nhưng cô Lee đó nói là có lẽ mắt của mình nếu nhấn chỉ sẽ không giữ được lâu vì cơ mí mắt trên không được khoẻ lắm, có thể chỉ giữ được max 2 năm làm phải làm lại thôi. Vì vậy cô ý khuyên là cắt mí mắt, cái này thì giữ được rất lâu và chắc ăn chi phí la khoảng 1800 usd. Bên JK làm mắt mình nghĩ là đẹp vì cứ nhìn cô tư vấn là thấy mê li! Thực ra mình cũng chưa làm nữa vì chả biết phải quyết định ntn, trường hợp của mình là làm cách nào cũng được, thế mới khó quết định, hic hic!
    Qua năm Bamb sẽ làm nhấn mí để mú rõ hơn ^^

• 196 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

cắt mắt mà 1800 usd kể ra cũng mắc vì bạn mình làm ở VH1 có 6tr mà đẹp lắm, nhưng mình vẫn tin tưởng ở đây hơn, dù chưa làm gì hết, chắc tại giá cả. Đầu năm mình cũng định làm mắt, được 4 tuần nghỉ ngơi mà làm này nọ chắc ở nhà ko quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Đàn ông tốt kháng cự được sự mê hoặc
    Phụ nữ tốt chịu đựng được sự cô đơn

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ôi JK có thu gọn đầu mũi or mài xương mũi và làm dài đầu mũi không , trả lời em gấp nha để đầu tháng 7 em còn vô Sài Gòn nữa hic hic

• 103 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vincently13 Xem bài viết
    Ban oi, minh dang rat muon qua Han Quoc sua mui day, nhung lai so o do mot than mot minh va lai dau nua, chi phi bay di bay lai ton kem. Nay nghe ban noi ve tmv JK minh vui lam, vi ko can qua ben Han nua. Ban co the noi cho minh nghe la bac si ten gi ko? va gui hinh cho minh xem duoc ko? Minh that su rat cam on ban!
    Em co hỏi trên đó rồi. Tháng này là bác Kim qua đây. Tháng sau hình như bác Jun. e dang phân vân. Trên đó xếp lịch cho e tư vân voi bac Kim lun. 3tay này đi. Chi có mún theo ko.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 103 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhngocvani Xem bài viết
    các chị ôi JK có thu gọn đầu mũi or mài xương mũi và làm dài đầu mũi không , trả lời em gấp nha để đầu tháng 7 em còn vô Sài Gòn nữa hic hic
    Mai xương mũi thì có, còn thu gọn ko biết bên jk thu gon thêas nào nữa

• 62 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình hỏi 1 tí , có ai phẫu thuật tạo đường nét ( hút mỡ ) ở JK chưa?

• 52 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linkyline Xem bài viết
    Em co hỏi trên đó rồi. Tháng này là bác Kim qua đây. Tháng sau hình như bác Jun. e dang phân vân. Trên đó xếp lịch cho e tư vân voi bac Kim lun. 3tay này đi. Chi có mún theo ko.
    \
    3.7 này mình cũng đi. Đã đặt lịch 6.7 này phẫu thuật rồi nhưng vẫn tư vấn coi bs có cắt cánh mũi k. Ở JK có làm đầu mũi, sóng mũi, cắt cánh, mài xương đầy đủ. Mỗi cái tính tiền riêng hết. Sóng mũi+ đầu mũi 3000, cắt cánh 900, Mài xương gồ 500, Mài xương to bè 2 bên 1000. haiz mình cũng đang fân vân vì mấy chị làm rồi toàn làm bác Jun. Còn bác Kim mấy chị đó nói là chuyên nâng mũi với gọt mặt. gọt mặt là kĩ thuật cao lắm rồi nên cứ yên tâm. Mà ai quan tâm JK thì nên gd để tư vấn trực tiếp với bs sẽ làm cho mình luôn chứ băn khoăn ở nhà thắc mắc k giải quyết dc vấn đề j đâu các mẹ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở JK có phiên dịch không 3.7 này em đi tư vấn mà sợ quá , sợ không biết miêu tả sao cho bác sỹ hiểu ý mình haizzzz

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng tính đi nâng mũi nhưng không biết phải tìm bác sĩ nào.bạn nào biết chia sẽ mình với nhé.