Phẫu thuật thẩm mỹ

Phun thêu chân mày ở đâu đẹp-HN?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.15K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chân mày của mình to nhưng ngắn. Mình muốn "nối dài" chân mày một chút. Mình nghe nói phun thêu chân mày là phương pháp mới, tốt và đẹp hơn xăm. Các mẹ có biết thẩm mỹ viện nào ở Hà Nội có dịch vụ này không? Chỉ giúp mình với! Cảm ơn nhiều! :1:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm Chỗ Làm Mũi Đẹp An Toàn Uy Tín (HN)

Nói thật với các mẹ em nâng mũi của một bác sĩ nhưng bị lệch ở gốc mũi và đầu mũi k được cao,k tiện...

• Hướng dẫn trò chơi với bóng

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/07/Infographic_MU-Ba...

• Trị nám, trị nụm

Các bạn sau 30 tuổi, sau sinh, tiếp xúc nhiều với nắng hay hóa chất làm làn da bị nám hay xạm hơn,...

• thêu lông mày ở đâu đẹp

các chị ơi chỉ giúp e thêu lông mày ở đâu đẹp với.Lông mày e mờ đuôi ngắn hầu như là kô có.e hay vẽ mà mồ hôi dầu chỉ được 1 lúc chẳng mây quẹt vào đâu lại trôi hết .huuuuu@};-

• Dán xe máy ở đâu đẹp - HN?

dán xe máy ở đâu đẹp hở các mẹ. hic, em spacy của mình ghẻ quá rồi mà mình đang lăn tăn quá. Ở trên Cao bá quát thì đông mà dán ẩu rồi ko còn như ngày xưa nữa, vì chắc chủ tính khoán với thợ, nên thợ làm cho xong thôi... mà giá cũng chẳng rẻ. có lẽ nên đi tìm các ĐC mới chăng? Vì mình nhìn...

• 96 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em thấy mọi người phun ở Thẩm mỹ viện Hồng Kông nhiều lắm. Ai cũng khen đẹp. Em thì 1 phần sợ đau (nhưng thấy mọi người nói phun lông mày thì không đau, chỉ săm môi là đau thôi), phần nữa là AX không đồng ý nên chưa dám thử :4:
    MHuong (HN)