Phẫu thuật thẩm mỹ

Phẫu thuật thu nhỏ quầng vú

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.36K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1,817 Bài viết

• 1,592 Được cảm ơn

Em đã sinh con được 4 năm , sau khi sinh thì quầng vú dãn to và ngực chảy xệ .Em muốn phẫu thuật thu nhỏ quầng vú và cải tạo ,nâng ngực . .Có mẹ nào biết phẫu thuật thẩm mỹ uy tín , tay nghề cao xin giới thiệu cho em ,ở SG hay Hà Nội đều được , SG thì càng tốt .

Có mẹ nào đã từng phẫu thuật thu nhỏ quầng vú ,xin vào chia sẻ cho em chút kinh nghiệm với ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,430 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memelon Xem bài viết
    Em đã sinh con được 4 năm , sau khi sinh thì quầng vú dãn to và ngực chảy xệ .Em muốn phẫu thuật thu nhỏ quầng vú và cải tạo ,nâng ngực . .Có mẹ nào biết phẫu thuật thẩm mỹ uy tín , tay nghề cao xin giới thiệu cho em ,ở SG hay Hà Nội đều được , SG thì càng tốt .

Có mẹ nào đã từng phẫu thuật thu nhỏ quầng vú ,xin vào chia sẻ cho em chút kinh nghiệm với ạ.
    Mình cũng đang rầu hết cả ng đây memelon ơi. Mới sinh đc 3 tháng thôi nhưng vắt sữa nhiều quá đâu ti dài như cái đuôi và quầng thâm to thôi rồi. Kiểu này thêm thời gian nữa là tan nát. Mẹ nó nghiên cứu và mình sẽ hỏi mấy ông bs thẩm mỹ xem thế nào để chị em mình tìm cách cải thiện nhé chứ để như này mình nhìn còn chán nữa là ng khác.
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có vụ này nữa à. Mới quá !
    • 1,817 Bài viết

• 1,592 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanhduy Xem bài viết
    Mình cũng đang rầu hết cả ng đây memelon ơi. Mới sinh đc 3 tháng thôi nhưng vắt sữa nhiều quá đâu ti dài như cái đuôi và quầng thâm to thôi rồi. Kiểu này thêm thời gian nữa là tan nát. Mẹ nó nghiên cứu và mình sẽ hỏi mấy ông bs thẩm mỹ xem thế nào để chị em mình tìm cách cải thiện nhé chứ để như này mình nhìn còn chán nữa là ng khác.
    Chị đợi thêm một thời gian nữa xem nó có mờ vết thâm trở lại được như ban đầu kg đã .Em nghe nói sanh xong 1 thời gian có người có thể trở lại như ban đầu nhưng chắc tùy cơ địa mỗi người . Em sanh xong 4 năm rồi mà nó chẳng co lại được,Ngực của em cũng hơi to nên quầng vú nó bị giãn ra nhìn to hơn hồi con gái nhiều mất thẩm mỹ .
    @dongnhics:Chị vào google gõ cụm từ ở đề tài ra nhiều kết quả lắm .Nhiều thẩm mỹ viện quảng cáo quá nên kg biết chỗ nào có bs tay nghề cao để yên tâm.

E
    • 130 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Em xin phép được up cái chủ đề này lên , có mẹ nào thu nhỏ quầng ngực rồi ko ạ?cho e xin 1 ít thông tin và review được ko?
    • 274 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

hic, đọc cái topic của chủ top em bắt đầu thấy lo lắng, sắp tới có con không biết có bị đến mức phải đi phẫu thuật ko? các chị cho xin thêm ít thông tin và kinh nghiệm đi với ạ
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sao hông thấy mẹ nào trả lời ta?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh da tung lam phau thuat cat bo quong vu 3 lan roi phai noi la hieu qua thi co nhung ma 2 lan truoc minh chi cat bo bot quong den thoi thi ko sao ,nhung moi nam roi minh co den cho bac si vinh o duong le hong phonh noi dai.cho doi dien ho ky hoa de cat quong vu va ket hop treo nguc thi bi seo rat xau .chi so vao la cam thay seo loi len cam giac rat kho chiu .minh cung ko biet nem khuyen cac me nhu the nao nua.that su nguc minh hoi xua rat lon nhung sau 2 lan vuot can va ba lan cat bo quong den thi bay gio nguc minh trong cung ok..khong chay xe nhung lai co seo trong rat mat tham my...cac me co muon lam thi phai can nhac that ky..vao tim dung bac si..chuc cac me thang cong................................sac dep muo nam...
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hương nhu Xem bài viết
    Sao hông thấy mẹ nào trả lời ta?
    Ban oi. Dung dai ma lam quang vu bi seo loi an han ca doi. Khong co cach nao chua tri duoc seo loi vung nay.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kéo lên nào. E cũng hóng hớt chuyện này, đang bầu tập 2 rùi, tập 1 xong chồng suốt ngày trêu to vs đen thế, ức quá ạ, huhu, tập 2 cai sữa xong phải tút tát lại mới đc, phụ nữ rõ khổ các mẹ nhỉ