Phẫu thuật thẩm mỹ

Phẩu thuật thẩm mỹ ở bệnh viện 108 hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 42.8K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6
    • 81 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mekutit0808 Xem bài viết
    M đang Định sang tuân gọt hàm ở 108 nè b. Bs lâm
    c ơi , về report nhé máu qá ah

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _s3_ Xem bài viết
    m thấy dựng mũi ở ông thọ k đẹp đâu, trông giả rõ sống mũi luôn
    bấm mí hà nội thì bv hồng ngọc làm mĩ mãn lắm b ah x b m toàn làm ở đó
    Chị ơi sao nhiều người khen ông ấy quá chị ạ, em cũng không biết thế nào nữa? có ai cho em lời khuyên với ạ, nhiều nguồn thông tin quá !

• 81 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beu4ever Xem bài viết
    Chị ơi sao nhiều người khen ông ấy quá chị ạ, em cũng không biết thế nào nữa? có ai cho em lời khuyên với ạ, nhiều nguồn thông tin quá !
    c kb mng như nào.
    c gặp mấy ng dưnhj mũi ông thọ. cũng cao nhg lộ rõ sống luôn. ). nhg chả nhẽ m chê
    c vẫn kêu là ui sao c làm đẹp thế này nọ. bà ý bảo là ừ. ai cũng khen =)))))
    chắc ai cũng kiểu nhu c ))
    còn ông duơng thì làm tự nhiên lắm. k lộ tí nào nhg cũng chả khác j =))))) vì qá thấp
    mika làm mắc qá.
    c thì làm đạt sg. 8tr thêm tiền vé 5tr nữa đảm bảo đẹp. c chưa thấy ai làm ông này xấu.
    đôi lời góp y thôi chứ kp ai cũng hợp chỗ này chỗ kia

• 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _s3_ Xem bài viết
    c ơi , về report nhé máu qá ah
    chị ơi gọt hàm ở 108 thế nào rồi chị cho e kết quả nhé

• 826 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi stlinh Xem bài viết
    Nang mũi giờ giá là 5tr, cắt mí cũng 5trieu chị ah.
    T mơi làm 6 ngày và giá gần gấp 3 con số 5
    mười ngón tay siết chặt ko đủ để giữ được nhau
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi min--hee Xem bài viết
    T mơi làm 6 ngày và giá gần gấp 3 con số 5
    Chị ơi, chị làm ở đâu thế chị? nhìn avatar của chị sau khi nâng thấy mũi đẹp ghê, mũi chị trước có cao sẵn rồi phải không?

• 826 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Chị ơi, chị làm ở đâu thế chị? nhìn avatar của chị sau khi nâng thấy mũi đẹp ghê, mũi chị trước có cao sẵn rồi phải không?
    Mũi trước em sống bình thường nhưng giữa 2 mắt thì tẹt dí hihi đầu mũi hơi to nữa nhưng do da mũi e dày nên vừa xinh lắm, bác sỹ khuyên e làm cao chót vót ông nói mũi e làm cao đẹp. Nhưng có nh người bsy khuyên làm tự nhiên thôi c

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi min--hee Xem bài viết
    Mũi trước em sống bình thường nhưng giữa 2 mắt thì tẹt dí hihi đầu mũi hơi to nữa nhưng do da mũi e dày nên vừa xinh lắm, bác sỹ khuyên e làm cao chót vót ông nói mũi e làm cao đẹp. Nhưng có nh người bsy khuyên làm tự nhiên thôi c
    Chị ơi, da mũi của em nhìn mỏng lắm, chắc là không làm cao được hả chị , nhưng mà khổ nổi cái mũi em nói đại thấp, mấy chị em còn trêu là mắt này nhìn qua mắt kia được, huhu, làm cao quá thì nó thấy sống mũi phải không chị? mà cho em hỏi chị đi làm ở đâu vậy chị? giá thành bao nhiêu? chị có làm bọc sụn gì đó không? có người bảo phải bọc sụn không thì nó tụt, có người lại bảo không nên bọc sụn của mình vì nó không bám được, lệch mũi, rồi nó tự hoại sao đó chị ạ, chị tư vấn cho em với?
    Em định bây giờ đi làm nhưng mà ngại bạn bè phát hiện ra nên không giám, theo chị có nên không chị?

• 826 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Chị ơi, da mũi của em nhìn mỏng lắm, chắc là không làm cao được hả chị , nhưng mà khổ nổi cái mũi em nói đại thấp, mấy chị em còn trêu là mắt này nhìn qua mắt kia được, huhu, làm cao quá thì nó thấy sống mũi phải không chị? mà cho em hỏi chị đi làm ở đâu vậy chị? giá thành bao nhiêu? chị có làm bọc sụn gì đó không? có người bảo phải bọc sụn không thì nó tụt, có người lại bảo không nên bọc sụn của mình vì nó không bám được, lệch mũi, rồi nó tự hoại sao đó chị ạ, chị tư vấn cho em với?
    Em định bây giờ đi làm nhưng mà ngại bạn bè phát hiện ra nên không giám, theo chị có nên không chị?
    Mình làm bsy lâm số 9 nguyễn khắc nhu, làm xong tự tin lắm vì đc khen xinh. Hihi
    Mìn ko bọc j chỉ nâng sống 12 triệu ko nghe ai nói thích là làm

• 229 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Thứ 7 tuần này định qua 108 tư vấn. Có ai đi cùng mình không?

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6