Phẫu thuật thẩm mỹ

Phẩu thuật thẩm mỹ ở bệnh viện 108 hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 62.4K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mock Xem bài viết
    Thứ 7 tuần này định qua 108 tư vấn. Có ai đi cùng mình không?
    Chị đi tư vấn về có thông tin gì chia sẽ cho em biết với nhé, em không có điều kiện ra tư vấn trực tiếp được, nếu ra thì em ra làm luôn,hihi
    • 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bv 108 về khoản răng hàm mặt ko biết có hơn viêt nam cu ba va RHM trung ương không nhỉ chịNào biết tư vấn cho e em định phẫu thuật hàm dưới chữa móm
    • 379 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Mình đang quan tâm vụ phẫu thuật môi. Ai biết chỉ e với nhé
    Meocun: Nb: 3,1kg-49cm; 1m: 3,8kg-53cm; 2m: 5,0kg- 58cm; 3m: 5,8kg-61cm; 4m: 6,8kg-64cm; 5m: 7,4kg-66cm; 6m: 8,0kg-68cm; 7m: 8,5kg-68cm; 8m: 8,7kg-73cm; 9m: 9,5kg-73cm; 10m2d: 10,4kg-77cm; 1Y: 11kg;

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mới đi cắt mí về này, ai muốn biết thông tin gì thì inbox mình nhé. mình làm ở bv 108 bsi Lâm. nghe nói bsi Thọ ko làm ở đó nữa rồi. mình mới làm đc có 3 ngày thui, nhìn buồn cười lắm =))
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn ơi, bạn làm bác sĩ Lâm thế nào? được trọn bác sĩ à? mình đang quan tâm vụ cắt mí này lắm. Vào viện thủ tục có nhanh không ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Re: Phẩu thuật thẩm mỹ ở bệnh viện 108 hà nội
    bạn ơi, bạn làm bác sĩ Lâm thế nào? được trọn bác sĩ à? mình đang quan tâm vụ cắt mí này lắm. Vào viện thủ tục có nhanh không ?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn làm mí ở bv 108 chi phí hết bnhiu , mắt mình 2 mí bình thường nhưng mình muốn cắt cho mí to thêm ra có đc k nhỉ , tư vấn giúp m nhé , tks b
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honglya Xem bài viết
    mình mới đi cắt mí về này, ai muốn biết thông tin gì thì inbox mình nhé. mình làm ở bv 108 bsi Lâm. nghe nói bsi Thọ ko làm ở đó nữa rồi. mình mới làm đc có 3 ngày thui, nhìn buồn cười lắm =))
    bạn làm mí ở bv 108 chi phí hết bnhiu , mắt mình 2 mí bình thường nhưng mình muốn cắt cho mí to thêm ra có đc k nhỉ , tư vấn giúp m nhé , tks b
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mekutit0808 Xem bài viết
    M đang Định sang tuân gọt hàm ở 108 nè b. Bs lâm
    chị ơi chị làm chưa ạ? em cũng muốn đi gọt hàm vs làm nhỏ cơ nhai ở đấy
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mà sao em thấy cả nhà bảo làm mũi có 5tr nhỉ? em làm tháng 11 năm ngoái mà đã 7,5tr rồi ý
    đấy là chưa tính tiền thuốc
    • 396 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, da mặt tớ hơi bị lỗ rỗ vì trước do bị trứng cá mụn. Bây giờ để lại sẹo, tớ muốn là mặt cho da nhẵn không hiểu ở 108 người ta có làm dịch vụ này không nhỉ?
    • 144 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em muốn hỏi là nâng mũi có nguy hiểm k ạ ? Và nâng S-line là gì ạ ?
    Nhẫn một bước gió yên sóng lặng
    Lùi một bước biển rộng trời cao
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giá nâng mũi ở 108 hiện tại như thế này: nâng mũi ko bọc sụn 7.5tr. nâng mũi bọc sụn 13.5tr. cắt cánh mũi 5tr.
    cắt mí cũng 5tr.
    À, cả tiền thuốc gần 600k vs tiền xét nghiệm 150k nữa. e chỉ nâng mũi bọc sụn thôi nhưng ngồi từ sáng đến chiều nên hóng hớt đc giá cả của mấy vụ kia nữa.
    Thủ tục rất đơn giản nhưng mất nhiều thời gian chờ đến lượt đấy ạ. E thấy là lúc đăng ký nên xem số thứ tự của mình,nếu mà xác đinh phải chờ lâu thì đi mua thuốc trc (vì thuốc kê trong đơn chỉ mua đc ở quầy thuốc trong viện thôi). Như e hôm trc làm xong là 5h chiều, nhà thuốc đóng cửa mất rồi.
    Chất liệu độn thì chỉ có 1 loại thôi (loại đấy có chân, cụ thế trông nó thế nào e ko biết vì vào giường mổ bị sát trùng khắp mặt,ko mở mắt đc.hic). Làm cao hay thấp, bọc sụn hay ko...bs sẽ có ý kiến và theo e là nên nghe lời bs vì ngta có con mắt, có kinh nghiệm hơn mình.
    Nếu muốn làm bs nào thì đến đúng ngày làm việc của bs đó. E làm bs Lâm là vào thứ 5 (bs Lâm vs bs Sơn là đông khách nhất nên các chị em phải chịu khó đến sớm đấy ạ)
    Trên đây là 1 chút kinh nghiệm của e.hi. E làm đc 4 ngày rồi, bớt sưng nhiều nhưng có 2 bọng mắt màu xanh trông buồn cười lắm, chắc 1-2 hôm nữa sẽ ngon. hihi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebemao Xem bài viết
    Các mẹ ơi, da mặt tớ hơi bị lỗ rỗ vì trước do bị trứng cá mụn. Bây giờ để lại sẹo, tớ muốn là mặt cho da nhẵn không hiểu ở 108 người ta có làm dịch vụ này không nhỉ?
    theo e vụ này nên đến viện da liễu.
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cắt mí cách đây 5 năm hồi đó cả thuốc với quà cho bs hết có 2 tr. Em còn gặp một chị nâng mũi em lấy làm ngạc nhiên lắm,em còn trêu " sao chị điệu thế?". Không ngờ bây h mình cũng ham hố nâng mũi. Hồi ý mắt em xấu quá như hai sợi chỉ ý,em cứ vào viện xin mổ ngta cho mổ luôn k phải đợi chờ gì. Cug k tìm hiểu bsi nào luôn. Thế mà may mắn làm xong nhanh lành,trộm vía hai mắt cân đối xinh hẳn. Nhưng 5 năm rồi mí nó k sâu như trc,mắt k to đẹp như trc nữa. Chắc mấy năm nữa em đi bấm lại. Chả bù cho bây h,internet phổ biến, làm cái gì cũng tìm hiểu rõ là kỹ.
    • 741 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Bs Thọ thì chỉ chuyên về mũi thôi, cắt mí mắt thì bạn nên tìm bs khác
    Hạnh phúc nhận về khi ta biết cho đi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongxanh90 Xem bài viết
    Giá nâng mũi ở 108 hiện tại như thế này: nâng mũi ko bọc sụn 7.5tr. nâng mũi bọc sụn 13.5tr. cắt cánh mũi 5tr.
    cắt mí cũng 5tr.
    À, cả tiền thuốc gần 600k vs tiền xét nghiệm 150k nữa. e chỉ nâng mũi bọc sụn thôi nhưng ngồi từ sáng đến chiều nên hóng hớt đc giá cả của mấy vụ kia nữa.
    Thủ tục rất đơn giản nhưng mất nhiều thời gian chờ đến lượt đấy ạ. E thấy là lúc đăng ký nên xem số thứ tự của mình,nếu mà xác đinh phải chờ lâu thì đi mua thuốc trc (vì thuốc kê trong đơn chỉ mua đc ở quầy thuốc trong viện thôi). Như e hôm trc làm xong là 5h chiều, nhà thuốc đóng cửa mất rồi.
    Chất liệu độn thì chỉ có 1 loại thôi (loại đấy có chân, cụ thế trông nó thế nào e ko biết vì vào giường mổ bị sát trùng khắp mặt,ko mở mắt đc.hic). Làm cao hay thấp, bọc sụn hay ko...bs sẽ có ý kiến và theo e là nên nghe lời bs vì ngta có con mắt, có kinh nghiệm hơn mình.
    Nếu muốn làm bs nào thì đến đúng ngày làm việc của bs đó. E làm bs Lâm là vào thứ 5 (bs Lâm vs bs Sơn là đông khách nhất nên các chị em phải chịu khó đến sớm đấy ạ)
    Trên đây là 1 chút kinh nghiệm của e.hi. E làm đc 4 ngày rồi, bớt sưng nhiều nhưng có 2 bọng mắt màu xanh trông buồn cười lắm, chắc 1-2 hôm nữa sẽ ngon. hihi
    Cảm ơn bạn nhé, mình cũng định sang tuần đi 108 cắt mí, mắt mình 1 mí, mà chưa thấy mắt ai nhỏ hơn mắt mình. Tổng chi phí hết bao nhiêu bạn, vs lại có phải đưa gì cho bác sĩ k?
    • 110 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongxanh90 Xem bài viết
    theo e vụ này nên đến viện da liễu.
    Thử phương pháp lăn kim + tế bào gốc xem sao bạn
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chỗ nào thì phẫu thuật thẩm mỹ tạo bắp chân to nhỉ, ai biết bảo e nhé. chân nhỏ quá e muốn làm cho to lên mặc juyp cho xinh.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi gia sphaaxu thuật cắt mí mắt ở bsi Thọ là bao nhiêu vậy nhỉ?