Phẫu thuật nâng mũi bị lệch

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa nâng mũi được 18 ngày nhưng thấy biểu hiện của sự lệch sống mũi. Nghĩa là đường sống mũi của mình là 1 đường thằng xiên chéo sang phía bên phải 1 chút. Hồi đầu đến tư vấn bác sĩ bảo là sống mũi ban đầu của mình đã bị lệch rồi nên chỉ có thể nâng thấp thôi chứ nâng cao sẽ bị lộ, còn cái vấn đề sống mũi ban đầu lệch thì đến bây giờ vẫn chưa có ai xử lí được (?!?!?) và nói là bây giờ bs nâng mũi lên cho mình thì chỉ men theo cái sống ban đầu được thôi.
    Tuy nhiên sau khi nâng xong thì mình hỏi một chị, chị ý bảo sống mũi lệch vẫn sửa được mà?!?!?!?
    Bây giờ dù mình đã nâng mũi lên ( gọi là có sống mũi thôi ) nhưng mà vẫn thấy bị lộ lệch sống
    Chị em cho xin ý kiến với, nâng mũi để tự tin hơn mà sau phẫu thuật lại thấy càng chán nản là thế nào huhuhh
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 82 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình sửa lần đầu bị lệch nhiều,nên đi sửa lại lần 2 thì kg lệch nữa nhưng mình sửa nâng mũi bằng sụn nhân tạo,cao thì có cao nhưng bây giờ da mình ngày càng mỏng hay sao mà bắt đầu thấy lộ đầu sóng mũi rồi,mình đang nghiên cứu sửa mũi sline bằng sụn tự thân đây.mình nghe nói sửa mũi sline bs khắc phục được tình trạng mũi của bạn đấy.mũi bạn bị lệch là do tay nghề bs đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của utlinh89
    • 46 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bị như vậy thì đục sóng mũi chắc sữa được lệch, nhưng cũng nhiều rủi ro hơn.
    • Hongnhungjp Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi utlinh89 Xem bài viết
    Mình sửa lần đầu bị lệch nhiều,nên đi sửa lại lần 2 thì kg lệch nữa nhưng mình sửa nâng mũi bằng sụn nhân tạo,cao thì có cao nhưng bây giờ da mình ngày càng mỏng hay sao mà bắt đầu thấy lộ đầu sóng mũi rồi,mình đang nghiên cứu sửa mũi sline bằng sụn tự thân đây.mình nghe nói sửa mũi sline bs khắc phục được tình trạng mũi của bạn đấy.mũi bạn bị lệch là do tay nghề bs đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của utlinh89
    Bạn ơi bạn bị lệch khoảng bao lâu thì vạn đi làm lại vậy
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bn thử qa bác Vinh bên bệnh viện thẩm mĩ KIM đi bn, tại thấy chị mình sửa mũi lệch bên đó nhìn cũng ưng lắm, chị mình ns bác Vinh chuyên mũi đó bn, hay thử qa đó gặp bác coi có thể cải thiện đc không