• 0 Lượt chia sẻ
  • 71.2K Lượt đọc
  • 225 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 1,005 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào biết về dịch vụ phẫu thuật chữa hở lợi chưa ạ? Ai đã làm chưa ạ? Cho mình tí thông tin với.
    http://ngoisao.net/News/Tu%2Dvan/2008/10/3B9C6C27/

• 114 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em có con bạn người lào, sang thái phẫu thuật chữa hở lợi, trông cũng ổn, nhưng nó khai thật là thi thoảng mỏi cơ hàm lắm đấy ạ, chất lượng ở việt nam phẫu thuật ra sao thì em không rõ, tốt nhất là chả nên đụng dao kéo làm gì đâu :Sick:
    Mẹ yêu ông bà ngoại và Su nhất, còn bố Su thứ mấy vẫn chưa rõ

• 102 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo!!

• 459 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

hì, cũng đang quan tâm vấn đề này, có bác nào đã phẩu thuật ở vn rùi thì cho em biết thông tin nhé.

• 67 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ko hiểu các mẹ hỏi cho chính các mẹ hay hỏi cho các bé? Nếu hỏi cho các mẹ thì em ko có ý kiến gì, còn nếu cho các bé thì em khuyên là từ từ hẵng, đừng vội, bởi vì bản thân em hồi bé cho đến khi học lớp 2 hở lợi kinh khủng khiếp luôn, toàn bị mọi người trêu thôi, nhưng sau lớn lên tự nhiên hết bị, giờ thì em có cười cỡ nào cũng ko thể hở được lợi :Laughing:. Em có đứa em họ cũng y như thế luôn, hồi bé bị hở lợi nhưng giờ thì cười rất xinh. Thế nên nếu mẹ nào có bé bị hở lợi thì cũng đừng vội, biết đâu lớn lên sẽ hết.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 459 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buoncuoinhi Xem bài viết
    Ko hiểu các mẹ hỏi cho chính các mẹ hay hỏi cho các bé? Nếu hỏi cho các mẹ thì em ko có ý kiến gì, còn nếu cho các bé thì em khuyên là từ từ hẵng, đừng vội, bởi vì bản thân em hồi bé cho đến khi học lớp 2 hở lợi kinh khủng khiếp luôn, toàn bị mọi người trêu thôi, nhưng sau lớn lên tự nhiên hết bị, giờ thì em có cười cỡ nào cũng ko thể hở được lợi :Laughing:. Em có đứa em họ cũng y như thế luôn, hồi bé bị hở lợi nhưng giờ thì cười rất xinh. Thế nên nếu mẹ nào có bé bị hở lợi thì cũng đừng vội, biết đâu lớn lên sẽ hết.
    hì, chị ơi cái này cho các mẹ chị à

• 1,005 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Mình thì ngược lại. Bé ko hở lợi, lớn mới hở. VÔ duyên thế!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Mình đi làm cách đây 1 tuần
    Trước tết hỏi giá 4 triệu
    Sau Tết thì còn 3 triệu
    Nhưng tới khi đi làm thì được tính 2 triệu.
    Mình làm ở thẩm mỹ viện Xuân trường - TP Hồ Chí Minh nằm trên đường Lê Thị Riêng
    Lúc hỏi giá ở BV thẩm mỹ Sài Gòn của bác sỹ Nguyễn Xuân Cương thì giá là 10 triệu

• 266 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Phẫu thuật khoảng 15ph. Chỉ đau lúc tiêm thuốc tê thôi.

• 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Abyss ơi, Tình hình phẫu thuật xong như thế nào rồi? Bây giờ các chức năng, nói cười của bạn có bị ảnh hưởng gì không? Trông vẻ mặt có gì khác không? Tóm lại tình hình như thế nào thì thông tin cho mình biết với. Mình đang rất quan tâm đến vụ này. Cảm ơn bạn nhìu nhìu

AbyssÐề: Phẫu thuật cười hở lợi
    Mình đi làm cách đây 1 tuần