• 79 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uppp...ai giúp em với...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng thích xăm mí lắm.mẹ nào xăm rồi post lên cho e xem với.em cũng có tâm trạng sợ đau giống mấy mẹ dậy đó!!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up lên...các chị vào chia sẽ kinh nghiệm cho tụi em với...mình có cách nào để hạn chế đau không ah?bao nhiêu ngày thì mắt mình trở lại bình thường ak.
    • 290 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

e thik xăm lâu rồi, mà sợ đau, giờ nghe c miaghim nói càng quyết tâm đi làm, e sẽ xăm màu nâu, ở mí trên
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủa? sao bữa giờ ko thấy ai trả lời hết dậy ta.mình vẫn chưa dám thử nữa,mình sợ đau lắm lắm!!
    • 745 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Hơ hơ tình hình là mình mới xăm chân mày và mí dưới(mí trên bụp wa nên dù có xăm cũng hok thấy) :Laughing:
    Thanh lí áo, địu bé, đầm bầu,truyện tranh.....linh tinh ạ!
    http://zaodich.com/forum/f2931/thanh...-100k-1379037/
    :Angel::Angel::Angel::Angel:
    • 546 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình định đi phun mí mắt nhưng lại sợ đau, các mẹ có biết ở sg chỗ nào chích thuốc tê trước khi phun không - chỗ uy tín ý nhé, chỉ cho mình với, chứ HA thì chỉ phun thuốc tê thôi, vẫn đau lắm. Cám ơn các mẹ nhiều
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meNhim06 Xem bài viết
    Mình định đi phun mí mắt nhưng lại sợ đau, các mẹ có biết ở sg chỗ nào chích thuốc tê trước khi phun không - chỗ uy tín ý nhé, chỉ cho mình với, chứ HA thì chỉ phun thuốc tê thôi, vẫn đau lắm. Cám ơn các mẹ nhiều
    ko bết bên chỗ chị trâm làm là có chích thuốc tê ko mà nói chung là bữa trước bà cô mình đi làm về nói nhột chột chớ ko đau, thấy cũng đẹp đó
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lót dép hogs cùng Chị trong phòng đi nỗi mi về cũng đẹ tự nhiên lắm, con cái dụ này thì ko biết thế nào? Chị chủ hiền, dễ thươg nên chắc cũng đc đó, vote
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieumy617 Xem bài viết
    ko bết bên chỗ chị trâm làm là có chích thuốc tê ko mà nói chung là bữa trước bà cô mình đi làm về nói nhột chột chớ ko đau, thấy cũng đẹp đó
    ua, ban di lam chan may chua, co dau ko, ma sao ko hoi luon cai nay ma ve day bon chen nua phai cong nhan la tui tot thiet, len mang tim 1 loat roi up len day cho cac me xem, de coi, ko biet cai video cua ho dau roi, doi ty
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị @huyentruong498 up lên cho e xem với ạ, được thì 2 chị e trong phòng đi luôn, e thấy làm mà tự nhiên thấy mắt mình đẹp lắm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyenphi39 Xem bài viết
    chị @huyentruong498 up lên cho e xem với ạ, được thì 2 chị e trong phòng đi luôn, e thấy làm mà tự nhiên thấy mắt mình đẹp lắm
    tim link ko ra,

day ne,e xem thu duoc ko, vay nha, lam da, sep la

• 34 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em mới đi xăm mí bên Hoài Anh hồi hôm qua, mà xăm viền mí, đang sợ khi nó bong tróc ra hết thấy gì. Xăm như không xong thì cũng như không. Chả biết sao nữa. Đợi bong xong đi dặm lại kêu họ làm lại cho đậm sắc lên được ko mấy chị ơi? Chứ sợ nhạt và quá mảnh thì không đẹp. Đây là ảnh em làm xong về nhà sau nửa tiếng. Bây giờ sang ngày rồi mắt đang sưng nhẹ 1 mí như Hàn :v

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2