Phẫu thuật thẩm mỹ

Nơi bán Ti giả dành cho người bị ung thư vú cắt bỏ một bên ngực

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.4K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, chị chồng mình bị ung thư vú phải cắt bỏ 1 bên ngực. Chị ý đang muốn mua loại ty giả bằng sillicon để bên trong áo ngực nhưng không biết phải mua ở đâu.
    Mẹ nào biết thông tin thì cho mình hỏi nên mua ở đâu, có những loại nào, loại nào thì tốt và giá cả như thế nào nhé.
    Chị mình mới phẫu thuật được 1 tuần đang chờ kết quả xét nghiệm khối u và chờ vết thương lành. Chị muốn tìm mua từ bây giờ để sắp tới đi làm trở lại còn dùng.
    Mẹ có thông tin cho mình biết với nhé.
    Mình cảm ơn lắm lắm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 842 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Thông cảm và chia sẻ với chị chồng của bạn. Mua ở Chợ Bà Chiểu tầng triệt nha, 1 miếng lót silicon là 180k, áo ngực kèm theo thì 30k.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn Chut0306 nhiều nhé. Mình ở Hà Nội nhưng sẽ nhờ người nhà tới đó mua.
    • 171 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

các chị ơi, có chị nào biết cái đó ở hà nội bán ở đâu ko? E muốn mua cho mẹ chồng, mẹ e cũng còn trẻ th, mới 48, mới phẫu thuật đc vài hôm nhưng buồn lắm, muốn mua cho mẹ để sắp tới đi làm. Chị nào bít thì nt vào hộp thư cho e mới nhé, cảm ơn các chị nhìu lắm ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết 1 cửa hàng ở chỗ Giảng Võ có bán miếng ngực giả bằng silicon cho người phẫu thuật ngực. Giá khoảng 400k/1 bộ 2 chiếc. Mình không nhớ rõ số bao nhiêu giảng võ chỉ tả được là đó là cửa hàng Triump nằm giữa cửa hàng KFC và cửa hàng Pizza Ý.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngoài chợ ba chiểu còn chổ nào bán ti giả nữa không các mẹ. Ở Triumph có bán không nhỉ. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm.
    • 204 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

chị ơi bây giờ ở bệnh viện ung bướu tphcm e nghe có phẫu thuật lấy mỡ bụng lên tạo hình bên ngực bị cắt mất, chị tìm hiểu thử xem ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị!
    Đọc topic này em rất cảm thông và đồng cảm với các chị. Em thấy tại Số 8 Hàng Mắm Hoàn Kiếm Hà Nội có bán ngực giả cho những chị em bị Ung thư đã cắt bỏ ngực. Em biết được cửa hàng này là vì em hay lên đây mua tóc giả thời trang, thấy nhiều người bị ung thư cũng vào đây mua tóc và ngực giả. Em có số cửa hàng đây: 0934265668
    Kính chúc các chị mạnh khỏe và yêu đời.
    • 205 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

oài. cô giáo e cũng bị.nhưng ko đeo chi cả.nhìn thương nhắm
    • 1,607 Bài viết

• 1,530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jolie_phan Xem bài viết
    http://www.thaemert.com/silima/index...nal&k=8856&c=0 ( chi tham khảo trang web nay de biet su uy tin va chat luon cua sản phẩm chi nhe` )
    chao chi !! hiện em đang chuẩn bi phân phối silicone va ti giả cho bệnh nhan ung thu vú ..san pham của pháp THUASNE
    chi co the vao goodge se tim hieu them ve uy tin va chat luong cua san pham
    em se co showroom trong thoi gian toi o sg..
    hien tai chi co the lien he voi em qua sdt 0936559081 ( tuong nhi) de dc huong dan them...
    em sẽ thông bao địa chi của cửa hàng trong thời gian sớm nhất để các chị có thể trực tiếp đến cửa hàng để được nhân viên hướng dẫn rõ ràng hơn
    Minh cũng đang quan tâm sản phẩm này để mua tắng người thân, bạn có thể cho biết giá cả thế nào không? khi nào có showroom ở SG báo minh biết, mình sẽ dẫn người thân đến để tư vấn về chủng loại và kích cỡ.
    Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emiu_gango Xem bài viết
    các chị ơi, có chị nào biết cái đó ở hà nội bán ở đâu ko? E muốn mua cho mẹ chồng, mẹ e cũng còn trẻ th, mới 48, mới phẫu thuật đc vài hôm nhưng buồn lắm, muốn mua cho mẹ để sắp tới đi làm. Chị nào bít thì nt vào hộp thư cho e mới nhé, cảm ơn các chị nhìu lắm ạ.
    Em ơi ra Phố Gia Ngư rất nhiều, trước chị cũng mua cho mẹ, nhưng bằng silicon nặng nên mẹ chị không dùng lại nóng nữa.
    • 37 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình có nhu cầu nhượng lại 1 đôi ti giả, mình mua cho mẹ mà cụ lại ko có nhu cầu nữa, mình mua ở Hàng Bồ, để lại giá 200k nhé, chưa dùng tí nào nhé