Nhật ký nâng mũi Sline

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.79K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhien.pham Xem bài viết
    Mình cũng nâng mũi bs Thế nè, làm khoảng 2 năm rồi í.
    Bạn nhienpham nâng mũi loại gì vậy, 2 năm rồi vẫn đẹp chứ? Có biến dạng hay gì ko bạn?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh.kiss Xem bài viết
    Dịp nghỉ 30/4 vừa rồi tranh thủ được nghỉ nhiều ngày mình có đến chỗ bác sỹ Thanh ở thẩm mỹ bsi Hà Thanh ở giảng võ do một người bạn đã từng làm mũi bác sỹ Thanh giới thiệu để làm mũi. Vì bạn mình đã từng làm dáng rất đẹp nên mình khá là yên tâm vì đã có nhân chứng sống bên cạnh.hehe. Mình có qua tư vấn,đặt lịch và làm thủ tục từ trước nên hôm sau đến làm cảm giác rất nhanh. Hôm nay em làm cũng được 3 ngày rồi cũng đã đỡ sưng hơn nhiều mũi cũng bắt đầu xuống dáng và em rất là ưng ý đúng với ý của em hồi hộp quá các mẹ ạ. Chỉ mong cho đến hôm cắt chỉ thôi ý cơ địa em yếu lên bị tím vàng ra da ai có kinh nghiệm gì làm nhanh hết tím chia sẻ cho em với
    Mũi bạn bây giờ chắc đẹp rồi bạn nhỉ 6 tháng rồi tự nhiên rồi. Nếu làm bị thâm tím uống cái long huyết PH có đỡ không bạn nhỉ?
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MayGirl93 Xem bài viết
    Mình tư vấn bs Thế rồi, mà vẫn chưa quyết định làm. Thấy có mấy bạn post hình làm bác sĩ này rồi nhìn ưng với bs cũng tư vấn trực tiếp, tư vấn kĩ cho mình nên mình có cảm tình.
    Bạn làm chưa nhiều bs quá mình phân vân k biết chọn ai.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Mũi mình thuộc dạng quá xấu , vừa tẹt vừa "nhòm mồm" làm nhìn nghiêng bị gẫy cả mặt . Sau bao năm trăn trở vì cái mũi thì hôm nay mình quyết định đi tút tát lại Địa chỉ mình đặt niềm tin là tmv bác sĩ Hà Thanh ( 2 cơ sở Kim Mã và Giảng Võ ) , mình chọn gói cao cấp nhất là nâng mũi Sline dùng hoàn toàn bằng sụn goretex giá 45 triệu . Hôm đầu đến bác sĩ cho chụp hình và dựng 3D cho mình nghiên cứu và chọn kiểu ưng ý nhất , sau đó mình đặt lịch và đến nâng . Mới đầu vào phòng phẫu thuật sẽ có mấy em y tá bôi thuốc tê vào mũi cho mình để sau bác sĩ tiêm tê sẽ bớt đau hơn , được cái các em y tá ở đây rất dễ thương Bác sĩ sau đó vào cân chỉnh và gọt sụn nhân tạo cho hợp với mũi mình , lúc bs tiêm tê mình vẫn thấy đau nhưng có em y tá nắm tay nên thấy ổn hơn , tiêm tê xong mình gần như chả có cảm giác gì cứ để bác sĩ "tự xử" , ko cảm thấy đau chỉ nghe sồn sột Sau khoảng hơn 30 phút tất cả hoàn thiện , mình soi gương thấy xưng to vì do cơ địa , nhưng nói chung đã khá hài lòng , mũi mình thuộc diện quá tẹt nên nhìn ảnh nghiêng các mẹ sẽ thấy ngay sự khác biệt Bác sĩ kê thuốc kháng sinh và chống phù nề cho mình uống nhưng ngoài ra mình có mua thêm mật gấu tươi để uống cho bớt sưng , hy vọng mấy ngày nữa sẽ hết sưng và sớm có chiếc mũi đẹp
    image
    Gói nâng mũi E-gotex với sụn silicon dáng có giống nhau không bạn nhỉ? Làm được gói đấy thì ok quá nhưng mà hơi chát thớt ạ. Mình ít tiền chắc làm silicon thôi.
    • 62 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    vuongvan nghe bạn nói mấy loại nâng mũi gì đó lạ quá có ai làm chưa bạn kết quả sao?
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi snown98 Xem bài viết
    vuongvan nghe bạn nói mấy loại nâng mũi gì đó lạ quá có ai làm chưa bạn kết quả sao?
    Có 2 loại chất liệu là silicon và chất liệu gọi là tấm mạch máu nhân tạo đó bạn. Dáng mũi lên như nhau nhưng chất liệu xịn hơn bác sĩ bảo sau này nó như 1 phần cơ thể của mình b à.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Của các mẹ nhìn như chưa thẩm mỹ ấy nhỉ. E làm bsi Tươi yêu cầu làm cao hẳn lên nhìn như lai tây ấy mới sang. May mắn là thành công

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mecuabinnam
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Làm được bao lâu rồi mecuabinnam?
    • 43 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mecuabinam cho xem hình thử cao như thế nào bạn?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongvan583 Xem bài viết
    Có 2 loại chất liệu là silicon và chất liệu gọi là tấm mạch máu nhân tạo đó bạn. Dáng mũi lên như nhau nhưng chất liệu xịn hơn bác sĩ bảo sau này nó như 1 phần cơ thể của mình b à.
    Mình tàu ngầm web cũng lâu rồi cũng thấy các mẹ bảo có chất liệu kiểu như sau này thuộc 1 phần cơ thể của mình. Hôm trước mình đi làm tóc có anh chủ cắt tóc làm mũi bên Sing được 4 năm rồi mà sờ vào mũi như thật thích lắm bây giờ việt nam có chất này rồi thì nên đầu tư sờ thật lắm ko như sờ mũi silicon đâu thích lắm.
    • 62 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetanh453 Xem bài viết
    Mình tàu ngầm web cũng lâu rồi cũng thấy các mẹ bảo có chất liệu kiểu như sau này thuộc 1 phần cơ thể của mình. Hôm trước mình đi làm tóc có anh chủ cắt tóc làm mũi bên Sing được 4 năm rồi mà sờ vào mũi như thật thích lắm bây giờ việt nam có chất này rồi thì nên đầu tư sờ thật lắm ko như sờ mũi silicon đâu thích lắm.
    Tò mò ghê chất liệu bạn nói đến là gì để mình tìm hiểu thử.
    • 145 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mũi mềm mại, quá đẹp em ah.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người nhé , mình lập topic xong quên bẵng đi mất ko vào update , mũi mình giờ dáng khá đẹp , làm mũi xong mắt cũng đẹp hẳn lên , nhưng khổ nỗi sống mũi hơi đỏ mà giờ lại có bầu 6 tháng nên đành để sinh xong xem thế nào rồi tính . Up tạm cái ảnh sau khi làm mũi dc tầm 2 tháng ạ

image
    comment by WTT mobile view
    MTMzMzQ0MzQ2OQ
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuylip2568 Xem bài viết
    Mũi mềm mại, quá đẹp em ah.
    Đẹp mà đầu mũi hơi chúi xuống mình thấy đầu mũi thẳng hoặc cao lên chút sẽ đẹp hơn.
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng mới nâng mũi, lo lắng quá mn ạ. Sợ ko được đẹp ko biết trốn đâu.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3