Nhật ký nâng mũi Sline

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.55K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dịp nghỉ 30/4 vừa rồi tranh thủ được nghỉ nhiều ngày mình có đến chỗ bác sỹ Thanh ở thẩm mỹ bsi Hà Thanh ở giảng võ do một người bạn đã từng làm mũi bác sỹ Thanh giới thiệu để làm mũi. Vì bạn mình đã từng làm dáng rất đẹp nên mình khá là yên tâm vì đã có nhân chứng sống bên cạnh.hehe. Mình có qua tư vấn,đặt lịch và làm thủ tục từ trước nên hôm sau đến làm cảm giác rất nhanh. Hôm nay em làm cũng được 3 ngày rồi cũng đã đỡ sưng hơn nhiều mũi cũng bắt đầu xuống dáng và em rất là ưng ý đúng với ý của em hồi hộp quá các mẹ ạ. Chỉ mong cho đến hôm cắt chỉ thôi ý cơ địa em yếu lên bị tím vàng ra da ai có kinh nghiệm gì làm nhanh hết tím chia sẻ cho em với
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ban oi, bác sĩ Thanh làm có cẩn thận k bạn, bạn gửi hình lên dc k?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dungtb88
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 47 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranlibra Xem bài viết
    Lúc mới làm nhìn cao hơn lúc này bạn nhỉ, mình cũng bị sau khi làm thấp đi 1 tí nhưng cũng ok lắm bạn.
    Bạn ơi có thể cho mình xem hình được ko bạn?
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nâng mũi sline bao nhiêu vậy bạn Maygirrl93?
    • 97 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người nhé , mình lập topic xong quên bẵng đi mất ko vào update , mũi mình giờ dáng khá đẹp , làm mũi xong mắt cũng đẹp hẳn lên , nhưng khổ nỗi sống mũi hơi đỏ mà giờ lại có bầu 6 tháng nên đành để sinh xong xem thế nào rồi tính . Up tạm cái ảnh sau khi làm mũi dc tầm 2 tháng ạ

image
    comment by WTT mobile view
    Trông cái ảnh lúc chưa làm và cái ảnh này của chủ thớt nhìn như 2 người khác nhau ấy, nếu không có quả đuôi lông mày thưa thưa và cái đôi mắt thì không nghĩ đây là 1 người, đẹp bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hau_google Xem bài viết
    Trông cái ảnh lúc chưa làm và cái ảnh này của chủ thớt nhìn như 2 người khác nhau ấy, nếu không có quả đuôi lông mày thưa thưa và cái đôi mắt thì không nghĩ đây là 1 người, đẹp bạn ạ
    Đôi khi do góc chụp vơi có trau chuốt, make up nhẹ nữa làm thay đổi chút, mà nâng mũi xong ai cũng đẹp ra bạn nhỉ.
    • 49 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình mới nâng được hơn nửa tháng nè, mũi còn hơi to chưa nhỏ gọn. Híc híc.
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MayGirl93 Xem bài viết
    Mình tư vấn bs Thế rồi, mà vẫn chưa quyết định làm. Thấy có mấy bạn post hình làm bác sĩ này rồi nhìn ưng với bs cũng tư vấn trực tiếp, tư vấn kĩ cho mình nên mình có cảm tình.
    Nâng được bao lâu rồi MayGirl93, nâng sline hay nâng mũi bọc sụn vậy.
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang.le2000 Xem bài viết
    Mình mới nâng được hơn nửa tháng nè, mũi còn hơi to chưa nhỏ gọn. Híc híc.
    Bạn trang.le2000 nâng mũi loại gì ở tmv nào vậy nàng?
    • 1 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bạn nâng mũi loại gì bao nhiêu tiền trangle?
    • 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình rất thích dáng mũi của chủ thớt và cũng có tìm hiểu thêm được nhiều khách hàng đã nâng mũi ở chỗ bác sĩ thanh ai cũng có dáng mũi tự nhiên và hợp với gương mặt. Mình có đi tư vấn ở nhiều thẩm mỹ thì thấy bên bác sĩ thanh bác sĩ trực tiếp tư vấn rất nhiệt tình chu đáo mới bước đầu đã thấy hài lòng rồi mình cũng quyết định đặt lịch sang tháng 7 này sắp xếp được công việc là mình làm luôn mọi thủ tục đã hoàn thành chỉ chờ ngày lên bàn mổ thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cứ gọi là đẹp lên bội phần bạn ah, nhìn mặt thon gọn, thanh thoát hơn hẳn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyf0r3v3r Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người nhé , mình lập topic xong quên bẵng đi mất ko vào update , mũi mình giờ dáng khá đẹp , làm mũi xong mắt cũng đẹp hẳn lên , nhưng khổ nỗi sống mũi hơi đỏ mà giờ lại có bầu 6 tháng nên đành để sinh xong xem thế nào rồi tính . Up tạm cái ảnh sau khi làm mũi dc tầm 2 tháng ạ

image
    comment by WTT mobile view
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MayGirl93 Xem bài viết
    Mình tư vấn bs Thế rồi, mà vẫn chưa quyết định làm. Thấy có mấy bạn post hình làm bác sĩ này rồi nhìn ưng với bs cũng tư vấn trực tiếp, tư vấn kĩ cho mình nên mình có cảm tình.
    Mình nâng mũi bs Thế rồi này Maygirl93, làm hôm được khuyến mãi còn 13trieu cho nâng mũi bọc sụn, nay mới ngày thứ 3 thôi nên chưa biết được đẹp xấu như thế nào nhưng bs làm rất kĩ và m cũng thấy bs có trách nhiệm lắm, mình khó chịu nhắn tin hỏi thì lúc sau bs cũng chat trả lời cho mình.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẹp đấy. Dịp 2-9 vừa rồi mình cũng vừa mới đi nâng mũi sline tại thẩm mỹ viện QC xong. Hài lòng lắm các mẹ ak. Mỗi tội bây giờ cái điện thoại đang bị hỏng, mất hết ảnh. Đợi sửa điện thoại xong mình up lên khoe với các mẹ nhé . Mẹ nào muốn nâng sline thì cứ vào đây tìm hiểu nè http://vienthammyqc.vn/tham-my-mui/nang-mui-s-line.html
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 46 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

M thấy nâng mũi bọc sụn tai mũi nhìn hài hoà, tự nhiên nữa, chứ cần gì nâng sline đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boobabie Xem bài viết
    M thấy nâng mũi bọc sụn tai mũi nhìn hài hoà, tự nhiên nữa, chứ cần gì nâng sline đâu.
    Bạn làm chưa? Nếu làm rồi thì bạn làm ở đâu và có hài lòng ko?
    • 48 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tmv của bs Thế nâng mũi sline hay nâng mũi bọc sụn tai đẹp hơn ạ, em muốn làm đơn giản thì nên làm loại nào, thấy nhiều người làm sụn sườn, gây mê e nghe nói đẹp nhưng em sợ lắm.
    • 48 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boobabie Xem bài viết
    Nhưng mà đâu phải ưng loại nào là làm loại đó sẽ đẹp, em nghe có nhiều chị làm còn lót cái này cái kia nhiều thứ vào cơ thể lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 46 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nâng mũi khoảng bao lâu thì sẽ ra đường được vậy ạ?
    • 1 năm
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhien.pham Xem bài viết
    Mình cũng nâng mũi bs Thế nè, làm khoảng 2 năm rồi í.
    Bạn nhienpham nâng mũi loại gì vậy, 2 năm rồi vẫn đẹp chứ? Có biến dạng hay gì ko bạn?