• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.9K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 1,342 Bài viết

• 735 Được cảm ơn

Em chị ở Vũng Tàu vào có làm ở 1 bác sĩ do bạn chị giới thiệu, nó nâng mũi nhìn tự nhiên lắm, ai cũng khen, cách đây chắc gần 3 năm mà giá 6tr.
    Bác sĩ là Trưởng kho ngoại tổng hợp- Trưởng khu phẫu thuật tạo hình- Thẩm mỹ của bệnh viện 115 Trần Vĩnh Hưng. Không biết có bạn nào làm thẩm mỹ ở đây chưa.
    Nếu em cần thì PM chị cho số phone bác sĩ để hỏi giá cá nha.
    Mod ơi, chỉ giới thiệu, không quảng cáo nha Mod :Rose:
    Thanh lý mỹ phẩm hàng hiệu:http://zaodich.com/forum/f2932/thanh...u-dep-1726739/
    YM:nngduyen
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 823 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Làm chuyến ra HN đi bạn ah, thấy mọi người khen làm ở bs Vũ Thái, 32 Trung Liệt đẹp lắm, mà tớ cũng được chiêm ngưỡng rồi, công nhận là đẹp thật
    • 569 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn xem mũi của bạn ladylove phải ko? Mũi tự nhiên của bạn ý đẹp sẵn rùi, sửa lại rất dễ và đẹp thêm. Mình cũng nghiêng nghiêng về bs Thái nhưng ngoài bạn ladylove ra chưa thấy ai làm mũi ở bs này comment trên diễn đàn cả.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở HN thì xa quá, e sợ kg ra đó được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 227 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Camelia0709 Xem bài viết
    Bạn xem mũi của bạn ladylove phải ko? Mũi tự nhiên của bạn ý đẹp sẵn rùi, sửa lại rất dễ và đẹp thêm. Mình cũng nghiêng nghiêng về bs Thái nhưng ngoài bạn ladylove ra chưa thấy ai làm mũi ở bs này comment trên diễn đàn cả.
    Bạn cũg ko thể nói như vậy được bạn ơi Thực ra nhìn trên ảnh mũi m cũg có make up nên nhìn cũg hơi cao thôi và do chụp nghiêng nữa nên nhìn mũi m thon và đẹp hơn thôi. Chứ ở ngoài trông k make up thì bt lắm. Nhưng đúng là con gái thì ai chẳng mong mình xinh hơn hả bạn. M rất hài lòng với cái mũi sau khi làm của bs Thái và cái ảnh m up bên kia là lần đầu tiên m dám chụp thẳng mặt đấy bạn ơi . Còn m khi đi làm ở đó cũng tới tư vấn tới 2 lần và lần làm và đến cắt chỉ tổng cộng 4 lần bạn ạ. M gặp khá là nhiều người làm ở đấy. Và nhận xét khách quan thì BS Thái thật sự có tài. Còn trên diễn đàn m thì cũng đâu phải là tất cả đâu hả bạn.
    Các kiểu trang điểm mắt, ngôi nhà của eye make up fans
    http://www.webtretho.com/forum/f69/c...p-fans-457258/
    YM: o0o_baby_min_o0o
    • 569 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ừa, vậy mình chờ thêm vài sản phẩm của bs Thái comment tích cực trên này rùi mình mới quyết định, hehe. Comment cả về thái độ phục vụ KH nữa. Dưng mà rõ ràng, 1 cái mũi tàm tạm khi đi sửa sẽ có kết quả ngon lành hơn nhiều so với 1 cái mũi xấu đi sửa, chỉ thành mũi bình thường được thôi.

Bạn chủ topic ơi, tớ nghe trong SG có bác sĩ Thanh Vân sửa đẹp lắm đấy, sao bạn ko đi làm ở bs Thanh Vân (bs đó nghe nói cả nhà tên Vân nha). Hoặc bs Đạt nghe nói ko bằng cấp gì nhưng làm khéo lắm (cái này thì tớ ko dám à nha)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ông Vân thì mình có đến rồi, bà dì mình làm chỗ ổng, làm xong cứ như chưa làm ấy, mũi vẫn như xưa. Còn bác Đạt thì nghe nhiều người nói ổng với ông anh là bs.Vinh thì sửa cũng hên xui, người đẹp người kg, mà hay bị méo lắm. Nghe nói Bs.Nhân Và Chiến làm rất đẹp nhưng mình chưa kiểm nghiệm, có mẹ nào làm ở 2 người này rồi có thể cho e xem được kg, nick yh e là: zaza_star_01. Thanks các mẹ.
    • 569 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Khổ, đúng là thông tin trên mạng, chẳng biết đàng nào mà lần. Tớ thấy trên mạng khen bs Thanh Vân đến độ suýt bay vào SG làm đấy. Thoai, đã thế thì sang Thái hoặc Hàn mà sửa cho an tâm bạn ạ.
    • 218 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Ngày xưa bạn của chị Hai mình là phụ tá cho bs Thanh Vân, nói rằng hai ông bà ấy không có y đức đâu. Họ làm xong thì miễn có yêu cầu chỉnh sửa lại vì sợ mất tiếng tăm.
    Mình cũng đang muốn sữa mũi ở SG mà cũng không biết đi đâu bây giờ
    Nhưng mình tận mắt thấy 1 chị đã làm mũi ở bsĐạt, đẹp lắm mấy mẹ àh nhưng nghe nói ông ấy chẳn phải bs gì hết nên ko dám liều mạng.
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nói chung đã làm mũi thì hên xui và tùy thuộc vào cái mũi nguyên thủy của mình nữa các chị à. Đã là bs rồi thì tất nhiên là họ có tay nghề, đâu có ai muốn làm cho khách xấu để mất uy tín đâu. Nhưng nhiều khi ng khác làm đẹp , đến mình lại xui xẻo sao đó. Hoặc với 1 cái mũi nguyên thủy ko dc đẹp thì tất nhiên sửa lên chỉ làm đẹp hơn, chứ ko thể nào đẹp tuyệt vời dc.
    • DHS
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 45 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bs Thanh Vân. BS Kiệt, BS Thanh Tuấn, BS Bảo Hùng, Bs Căn, BS Nhân, BS CHiến, BS Vũ Thái, BS THọ, BS Hiển Vinh, BS Sơn....Bạn Tham khảo đi nhé.
    • 218 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

hóng theo các mẹ
    • 191 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

cho e hóng vụ này mới
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DHS Xem bài viết
    Bs Thanh Vân. BS Kiệt, BS Thanh Tuấn, BS Bảo Hùng, Bs Căn, BS Nhân, BS CHiến, BS Vũ Thái, BS THọ, BS Hiển Vinh, BS Sơn....Bạn Tham khảo đi nhé.
    Sao không nghe tên BS Bùi Bạch Dương ở thu cúc nhỉ,đang có ý định làm bác này,mà giờ suy nghĩ thêm chút hic,ai đã làm bác này cho ý kiến,thanks
    • 75 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

có ai làm mũi chỗ bác sĩ Tuấn ở BV đa khoa Sài Gòn chưa ?
    • 219 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Bs LÊ Hành mình can nhé, chỉ chạy theo số lượng mà quên chất lượng chẳng tư vấn cho KH thế nào là đẹp mà chỉ biết ra lệnh làm gấp gấp đi tới phiên KH khác đợi nữa.....
    BS Nhân làm mũi thấy dáng đạp và rất tây nhưng dì mình phải lấy ra lắp vào tới 3 lần.... chắc k hạp......
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 159 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

bạn mình làm ở Thanh vân mũi cũng rất tự nhiên và đẹp đó các chi. Nhưng ngặt nỗi đẹp mũi xong thì ng iu nó quen 6nam cũng chia tay rùi. Không biết có liên quan tứong số ko đây. Mũi mình cũng ko cao và hơi bè nữa muốn sửa lắm mà sợ vụ đổi tướng quá.
    • 378 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

em đánh dấu ngồi hóng ạ.không bit ở hà nội có bác sỹ nào làm mà tự nhiên nhìn không phát hiện ra các bác nhỉ.hihi
    • 83 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mọi người đánh giá giúp em các bs này với
    - BS Vũ Thái
    - Bs Hải ( ở Thanh Bình)
    - BS Dương ( Thu Cúc)

Giá thì tương đương nhau 18 -20tr.
    Em đang băn khoăn quá. Vì em tới tư vấn 3 bs rồi
    - Mika Vũ Thái: lễ tân tư vấn
    - Thu Cúc: BS Dương tư vấn, hỏi gì thì bác trả lời, cứ không tự động tư vấn theo cảm quan của bsĩ
    - Thanh Bình: 1 chị nhân viên tư vấn, nhiẹt tình.

Hic hic
    • 1,414 Bài viết

• 917 Được cảm ơn

Bạn nâng mũi ở chỗ bác sĩ Trần Thiết Sơn- trưởng khoa phẫu thuật bệnh viện Xanh Pôn đi. BS tạo khuôn mũi rất tự nhiên nhé, chất liệu sụn cá mập bạn ạ.
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5