Phẫu thuật thẩm mỹ

Nâng mũi BS. Đạt (SGN) hay BS. Mika Vũ Thái (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 415K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

29 Người đang theo dõi

• 379 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhzinvn Xem bài viết
    thế hả?thế thì phải cắt 2 chỗ , hix sợ đau lắm.thế tai mình nó có ảnh hưởngi d gì ko nhở?nóng lòng xem cái mũi của ấy quá.
    đúng rồi ,cắt 2 chỗ ,nhung đau một lần thôi ,rồi đẹp

• 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mọi người ơi, mũi của mình làm hôm qua đến hôm nay vẫn chưa thấy bầm gì (chỉ hơi sưng tí thôi). Không biết do vết mổ không bầm hay nó chưa kịp bầm. Mình đắp nước đá liên tục, khoảng 2-3 giờ đắp 1 lần 20-30 phút.
    Mình thấy bác sĩ Hải V-H 1 này làm khéo tay và đẹp, tỉ mỉ lắm. Mình không biết cách pót ảnh lên đây, vả lại mình cũng không tiện post ảnh vì tính chất công việc, tuy nhiên mình muốn nói với các bạn là hãy yên tâm vì mình tìm hiểu rất nhiều bác sĩ trước khi đến bác Hải. Bác làm tất cả các dịch vụ về TM nhưng chuyên nhất là mũi và mắt, đa số khách đến làm mũi (nâng sóng bình thường, nâng mũi bọc cân, thu hẹp cánh mũi hoặc chỉnh sửa đầu mũi..., cắt mắt, bấm mắt, treo mày, lấy mỡ mắt,..) ai làm 2 cái này cũng đẹp và ít bầm. Mũi ai nhỏ nhỏ, mỏng thì nên đến Bác hải làm vì làm cân sẽ tự nhiên và đẹp hơn cho loại mũi này. Bạn nào mũi to, dày thì có thể có nhiều lựa chọn hơn, đến đây cũng được hoặc bác Đạt cũng được.
    Vài dòng chia sẻ, hihihi, vì mình hài lòng với cái mũi mới làm nên chia sẻ với những ai đang băn khoăn không biết đi đâu. :Smiling: :Smiling: :Smiling:

• 99 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

e cũng làm mắt ở vh1,tới nay nhìn cũng tự nhiên,nhưng sao trên đường sẹo nó bị lòi lên,e cắt gần dc 1tháng rồi..ko biết nó có mờ đi ko hay là sẽ bị như vậy luôn!!!:Crying:có ai có kinh nghiệm chỉ giúp e dc ko???e hoang mang quá!!!avatar đó là sau khi e làm mắt ở việt hàn 1 và làm mũi ở bs đạt cách đây 1 tháng đó ạh!!!các chị tham khảo nhe!!!:Smiling:

• 114 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi stronggirl89 Xem bài viết
    e cũng làm mắt ở vh1,tới nay nhìn cũng tự nhiên,nhưng sao trên đường sẹo nó bị lòi lên,e cắt gần dc 1tháng rồi..ko biết nó có mờ đi ko hay là sẽ bị như vậy luôn!!!:Crying:có ai có kinh nghiệm chỉ giúp e dc ko???e hoang mang quá!!!avatar đó là sau khi e làm mắt ở việt hàn 1 và làm mũi ở bs đạt cách đây 1 tháng đó ạh!!!các chị tham khảo nhe!!!:Smiling:
    Mình cũng bị giống bạn này lúc 1 2 tháng gì đó , nó như kiểu sẹo lồi luôn, nhưng đến tháng thứ 6 thì ổn định rồi, các đường cắt nó xẹp xuống nhiều, tất nhiên vẫn còn thấy sẹo mờ mờ...
    p/s : bạn nào cắt mí nhớ cắt mí to to 1 tí đến khi ổn định nó đẹp là vừa, mình cắt bé quá giờ lại trông như 1 mí rồi huhu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 114 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Mẹ nào mới làm mũi chỗ bác sĩ Thái cho mình xin rổ giá chính xác được ko ? Nâng , bóp đầu mũi và cắt cánh. Mình làm lần 2 chắc phải mất cả tiền tháo miếng sil cũ ra các mẹ nhi??

• 99 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo1988 Xem bài viết
    Mình cũng bị giống bạn này lúc 1 2 tháng gì đó , nó như kiểu sẹo lồi luôn, nhưng đến tháng thứ 6 thì ổn định rồi, các đường cắt nó xẹp xuống nhiều, tất nhiên vẫn còn thấy sẹo mờ mờ...
    p/s : bạn nào cắt mí nhớ cắt mí to to 1 tí đến khi ổn định nó đẹp là vừa, mình cắt bé quá giờ lại trông như 1 mí rồi huhu
    mình thì có mí sẵn,nhưng mắt mỡ nhìu mình lấy bớt mỡ thôi!!!giữ lại mí cũ,tại thấy đường sẹo nó lòi lên nên sợ quá!!!tới tháng t6 lận àh!!!huhu!bạn cắt ở đâu??có vừa ý ko bạn??:Smiling:

• 167 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

nhìn bạn dẹp lắm rồi đấy ...:d bạn làm mũi bác sĩ đạt bây h cảm thấy thế nào rồi? hài lòng chưa bạn? nhìn ava thì thấy tự nhiên lắm, chẳng biết là làm đâu.. nhưng mà đầu mũi hơi to ha? ko fai mình chê đâu..hi`hi`...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 59 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình thì có mí sẵn,nhưng mắt mỡ nhìu mình lấy bớt mỡ thôi!!!giữ lại mí cũ,tại thấy đường sẹo nó lòi lên nên sợ quá!!!tới tháng t6 lận àh!!!huhu!bạn cắt ở đâu??có vừa ý ko bạn??:Smiling:
    mũi nhìn tự nhiên mà xinh ghê
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 114 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

bạn ơi tùy cơ địa xem có để lại sẹo hay ko , tớ thấy mọi ng recommend là bsi~ Thái cắt mí mắt cũng đẹp lắm đấy.. bạn có thể thử ,,còn chỗ tớ cắt thì tớ ko hài lòng tí nào hì hì

• 114 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

cả nhà ơi có ai mới đi PT về ko cho em xin cái giá huhu..em chuẩn bị tâm lí để lên thớt tuần này đây...run wo'..