Phẫu thuật thẩm mỹ

Muốn làm săn chắc và nở ngực

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 61.9K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 1,384 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,e nghe nói có loại kem làm săn chắc và nở ngực,có mẹ nào biết k chỉ cho e với.Sau khi sinh xong ngực e chảy kinh quá.Cám ơn các mẹ nhiều!!!:LoveStruc: :Kiss: :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong2810 Xem bài viết
    Các mẹ ơi,e nghe nói có loại kem làm săn chắc và nở ngực,có mẹ nào biết k chỉ cho e với.Sau khi sinh xong ngực e chảy kinh quá.Cám ơn các mẹ nhiều!!!:LoveStruc: :Kiss: :Rose:
    Có đấy, tớ dùng Evaro, của Thụy Sĩ. Tuy nhiên phải đến Beauty Saloon họ làm một đợt rồi sau mình tự làm lấy ở nhà. Cái này thấy hiệu quả và an toàn. Tất nhiên là không bằng đặt túi nước biển nhưng tuyệt nhiên không bị ảnh hưởng sức khoẻ.
    • 1,438 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

Tham khảo kem dưỡng nở ngực của Mineral Care bạn nhé. Loại này các thẩm mỹ viện chuyên dùng để massage làm nở ngực cho các khách hàng đấy. Chi tiết sản phẩm tại link http://www.duocmypham.com/duocmypham/view_custome.asp?Js=123456&productid=353

Thêm nữa khi tắm bạn có thể dùng công thức 2 nóng 3 lạnh phun vòi sen mạnh vào vùng ngực rồi sau đó dùng kem massage nhẹ nhàng theo vòng tròn. Mình thấy có kết quả đấy.
    • 1,014 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Vậy còn viên ngậm nở ngực thì sao nhỉ? kg biết có hiệu quả kg nhỉ?

• 1,384 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ToiyeuXU Xem bài viết
    Có đấy, tớ dùng Evaro, của Thụy Sĩ. Tuy nhiên phải đến Beauty Saloon họ làm một đợt rồi sau mình tự làm lấy ở nhà. Cái này thấy hiệu quả và an toàn. Tất nhiên là không bằng đặt túi nước biển nhưng tuyệt nhiên không bị ảnh hưởng sức khoẻ.
    Bạn cho mình hỏi,một đợt làm ở Beauty Salon là khoảng bn xèng?và kem đấy bn 1 hộp?
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi,một đợt làm ở Beauty Salon là khoảng bn xèng?và kem đấy bn 1 hộp?
    Mình làm ở Derma Beauty Center, số 4 Ngõ 24 Đào Tấn, tel: 2730533. Mình làm cách đây 2 năm rồi. Một liệu trình là 24 lần liên tục, ngày nào cũng đến làm hơn 1 tiếng. Không nhớ chính xác là bao nhiêu tiền, nhưng mà tổng cộng mua bao nhiêu sản phẩm dùng ở nhà cả năm nữa cũng chưa hết 10tr đâu. Chắc cuối tuần này mình cũng sẽ mua thêm 1 thẻ để bảo dưỡng cho nó ngon lành. Bạn đến đấy nhân viên họ sẽ kiểm tra xem ngực bạn có làm được không, nếu không làm được thì họ cũng từ chối luôn để khỏi mang tiếng. Ở đấy tớ thấy họ không cố thuyết phục khách để bán lấy tiền đâu. Cái gì chắc chắn làm được họ mới làm, cái gì không là họ bảo khách luôn. Vì tớ cùng đi với bạn mà bạn tớ kiểm tra xong thì bị từ chối luôn. Tớ thấy họ kiểm tra bằng cách nắn tay vào ngực, thấy ngực có một cái cục như miếng bánh mà còn cứng thì được, còn hết cái cục cứng cứng ở ngực thì họ bảo không được. Nhưng mà cậu cứ đến kiểm tra thử đi, chả mất gì đâu.
    • 66 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

minh moi doc bai nay, moi cac ban tham khao link:
    http://vietbao.vn/Suc-khoe/Su-that-v.../30144605/248/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ G-Bach Xem bài viết
    minh moi doc bai nay, moi cac ban tham khao link:
    http://vietbao.vn/Suc-khoe/Su-that-v.../30144605/248/
    Ối giời ơi, đọc bài này mới thấy bây giờ chả biết tin ai. Vừa hôm qua ăn cơm trưa tại cơ quan, mình có một quả trứng luộc. Có hai đồng nghiệp đều là bác sĩ cả (mà học ở Mỹ về nhé), một người thì bảo lòng trắng nhiều colesteron (không biết viết thế có đúng không), một người bảo lòng đỏ nhiều hơn. Cả hai bác đều bảo học ở trường người ta dạy thế. Ngày xưa thì bảo không cho trẻ bú mẹ từ lúc mới sinh, bây giờ thì lại bảo cho trẻ bú mẹ từ lúc mới sinh. Ngày trước thì cho bú bình, giờ lại bắt trẻ con uống sữa bằng thìa (trong bệnh viện lúc mới sinh là bắt uống bằng thìa).

Tuy nhiên chủ quan của mình thì thấy cho con bú sữa bình thì vệ sinh hơn là uống bằng thìa và cốc vì con uống mãi chẳng hết cốc sữa mà cứ mở tơ hơ ra thì khối vi trùng. Vả lại uống bằng bình không bị rớt ra ngoài và nhanh hơn bằng thìa. Vụ ăn trứng thì mình thích lòng đỏ nên cứ ăn, chả quan tâm cái nào lợi hại hơn ./

Quay trở lại vấn đề làm ngực bằng kem và massage, mình đã làm từ cách đây 2 năm sau khi sinh con được 2 năm. Lúc làm xong thì thấy tăng được 1 size, khoảng cách giữa hai đầu ngực gần nhau hơn 3 - 4cm, mình không nhớ chính xác, khoảng cách từ đầu ngực lên xương quai xanh giảm xuống được 2-3cm, tức là ngực gần nhau hơn và không bị xệ xuống. Tất nhiên là làm một liệu trình 24 lần kéo dài khoảng 1 tháng. Đến giờ mình vẫn thấy chẳng có vấn đề gì, ngực vẫn kích thước như lúc mới làm xong. Hơn nữa, từ hồi làm xong, do các cô nhân viên massage hướng dẫn cách thức tự massage ngực ở nhà nên mình cũng vẫn tự làm ở nhà. Lúc thì mình mua sản phẩm, lúc chẳng mua thì massage bằng vòi nước khi tắm. Mình thấy hài lòng thực sự vì trước toàn bị chồng trêu là hai quả mận hậu (không phải mận Mỹ :Laughing: ), mặc áo maximizer mà vét mãi chả thấy gì. Giờ thì mặc áo có tí độn vào là thấy đồi núi trập trùng rồi :Smiling: .

Tóm lại là so với đặt túi nước biển thì phương pháp này mình thấy dễ hơn và không ảnh hưởng tới sức khỏe. Bản thân mình đã lên bàn mổ các loại từ đẻ đến bệnh tật đến 3 lần rồi nên mình sợ phẫu thuật lắm.
    • 1,014 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Hôm trước mình có hỏi ở thẩm mỹ viện BB họ báo giá 1 liệu trình 20 lần mỗi lần 30 phút, giá 7tr500 mình kg biết có đáng tin kg? định đi làm thử, chắc đi đại rồi về báo kết quả với cả nhà nhé:Smiling:

• 984 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Quay trở lại vấn đề làm ngực bằng kem và massage, mình đã làm từ cách đây 2 năm sau khi sinh con được 2 năm. Lúc làm xong thì thấy tăng được 1 size, khoảng cách giữa hai đầu ngực gần nhau hơn 3 - 4cm, mình không nhớ chính xác, khoảng cách từ đầu ngực lên xương quai xanh giảm xuống được 2-3cm, tức là ngực gần nhau hơn và không bị xệ xuống. Tất nhiên là làm một liệu trình 24 lần kéo dài khoảng 1 tháng. Đến giờ mình vẫn thấy chẳng có vấn đề gì, ngực vẫn kích thước như lúc mới làm xong. Hơn nữa, từ hồi làm xong, do các cô nhân viên massage hướng dẫn cách thức tự massage ngực ở nhà nên mình cũng vẫn tự làm ở nhà. Lúc thì mình mua sản phẩm, lúc chẳng mua thì massage bằng vòi nước khi tắm. Mình thấy hài lòng thực sự vì trước toàn bị chồng trêu là hai quả mận hậu (không phải mận Mỹ :Laughing: ), mặc áo maximizer mà vét mãi chả thấy gì. Giờ thì mặc áo có tí độn vào là thấy đồi núi trập trùng rồi :Smiling: .

Tóm lại là so với đặt túi nước biển thì phương pháp này mình thấy dễ hơn và không ảnh hưởng tới sức khỏe. Bản thân mình đã lên bàn mổ các loại từ đẻ đến bệnh tật đến 3 lần rồi nên mình sợ phẫu thuật lắm.
    Thấy chị nói thì em mê quá, nhưng em không có điều kiện đi matxa vì nơi em ở không có nơi nào là uy tín cả......chị ơi matxa bằng vòi nước như thế nào hả chị? Vì em không ở nơi với chị nên không thể làm theo lộ trình, em mua thuốc về matxa thì có hiệu quả không nhỉ?
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maybien Xem bài viết
    Thấy chị nói thì em mê quá, nhưng em không có điều kiện đi matxa vì nơi em ở không có nơi nào là uy tín cả......chị ơi matxa bằng vòi nước như thế nào hả chị? Vì em không ở nơi với chị nên không thể làm theo lộ trình, em mua thuốc về matxa thì có hiệu quả không nhỉ?
    Chắc là được nhưng bạn phải được nhân viên massage chỉ dẫn cách.

Massage bằng vòi nước là mình dùng vòi hoa sen xịt vào ngực từ dưới lên trên, từ ngoài vào trong. Dùng tay massage cũng từ dưới lên và từ ngoài vào trong. Nói thế thôi chứ tập mãi mới được đấy. Chắc bạn đến chỗ mua sản phẩm người ta cũng hướng dẫn cách làm cho đúng.
    • 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTaiYo Xem bài viết
    Hôm trước mình có hỏi ở thẩm mỹ viện BB họ báo giá 1 liệu trình 20 lần mỗi lần 30 phút, giá 7tr500 mình kg biết có đáng tin kg? định đi làm thử, chắc đi đại rồi về báo kết quả với cả nhà nhé:Smiling:
    Đắt nhỉ, ở Derma Đào Tấn Hà Nội tớ làm hồi đó liệu trình 24 lần khoảng loanh quanh 5tr hay sao í, không nhớ rõ nữa nhưng không phải đến 7tr đâu.
    • 1,014 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đắt nhỉ, ở Derma Đào Tấn Hà Nội tớ làm hồi đó liệu trình 24 lần khoảng loanh quanh 5tr hay sao í, không nhớ rõ nữa nhưng không phải đến 7tr đâu.
    Mình ở HCM kg biết có chỗ nào rẻ hơn và an toàn kg các mẹ nhỉ?Mình kg dám phẫu thuật :Sigh:

• 487 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTaiYo Xem bài viết
    Mình ở HCM kg biết có chỗ nào rẻ hơn và an toàn kg các mẹ nhỉ?Mình kg dám phẫu thuật :Sigh:
    Bạn thử tìm xem chỗ nào có dùng sản phẩm Evaro của Thụy Sĩ. Bạn search trên mạng xem sao.
    • 1,014 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Hôm nay mình ghé B&B, trước tiên đã thanh toán hết tiền 1 lần để họ khui thuốc. (mình cố thuyết phục họ cho thanh toán từng đợt, họ kg đồng ý) mình hỏi là thuốc của nước nào sản xuất bảo là của Nhật, nhưng đến khi lên phòng khui thuốc thì mình thấy là thuốc trung Quốc. Nhưng thôi kệ đã lỡ thanh toán rồi. Mình được đo ngực, và massage, xong gắn vào ngực hai cái như là ống giác cỡ to bằng cái chén ăn cơm masage đến khoảng 1 tiếng, hơi đau và khó thở trong suốt quá trình chạy máy. Không biêt sẽ hiệu quả đến đâu và cũng kg biết có ảnh hưởng gì đến sức khỏe kg nhưng mình đã lỡ trả hết tiền rồi kg thay đổi được. Mình sẽ liên tục cập nhật thông tin lên đây cho các mẹ biết để có gì tư vấn cho mình nhé. liệu trình 20 ngày, mỗi ngày 1gio:Smiling:

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,014 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Hôm nay là ngày thứ 2. Lúc gắn máy vào hơi đau và ngực có vẻ to lên hơn hôm đầu tiên nên gắn vô rất dễ, hôm đầu tiên gắn cả 10 phút mới vào,sau 1 giờ masage xong giờ về nhà rồi thấy vòng quanh bầu ngực hơi đỏ bầm kiểu như giác hơi, thấy hơi đau, nhưng kg thành vấn đề, cố vượt qua thôi. Vẫn chưa thấy lớn lên li nào cả, nghe nói là từ ngày thứ 6 trở đi mới thấy lớn hơn. Cố lên thôi!!!

• 984 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Có mẹ nào làm nở ngực ở đây chưa, mình đọc và đưa link cho các mạe thm khảo nè
    http://www.joybeautycenter.com/?idp=...cid2=3&view=51
    • 1,014 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cái này ở Hà Nội vậy ở HCM có ai thử qua chưa?

• 107 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em có search và thấy phản hồi của những người đã sử dụng công nghệ này. Thấy mọi người kêu là bị lừa đó. Mọi người tham khảo nhé.
    link đây; http://www8.ttvnol.com/forum/lamdep/...ipflx2oi9eqtha
    • 164 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các chị ơi,

Em chẳng ham nở ngực.Em mới có chồng,chưa con nhưng sao ngực em bắt đầu chảy xệ xấu quá,không săn chắc như lúc trước?Chị nào có phương pháp làm săn chắc ngực thì hướng dẫn em với>

Em cảm ơn
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7