Phẫu thuật thẩm mỹ

Làm thế nào để ngực hai bên to đều nhau???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.16K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Phẫu thuật thẩm mỹ bạn ơi, hoặc rang đợi đến khi lấy chồng, đẻ con, cho con bú bên quả quýt ấy, đến khi thấy to như quả cam bên kia chắc là được híhí
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm Chỗ Làm Mũi Đẹp An Toàn Uy Tín (HN)

Nói thật với các mẹ em nâng mũi của một bác sĩ nhưng bị lệch ở gốc mũi và đầu mũi k được cao,k tiện...

• Làm thế nào để bỏ cái tính tò mò hả các mẹ???

Tình hình là rất tình hình các mẹ ạ, em thuộc dạng hoạn thư và hay suy diễn + thêm cái tính tò mò tọc mạch hay soi mói nên rất hay bắt gặp thư từ tin nhắn riêng tư của bf em, trên mức tình bạn cũng có, tán tỉnh vu vơ cũng có, cả hẹn hò vớ vỉn cũng có. Nhưng bên cạnh, với tình cảm 4 năm sâu nặng +...

• Làm thế nào để đỡ hại mắt

Chào các mẹ, Mình đọc diễn đàn webtretho lâu rồi nhưng hôm nay mới đăng bài (ko biết cách đăng ký - hihi) Dạo gần đây mình mua cho đứa con (gần 8 tuổi) một cái máy vi tính nhưng sau khi dùng khoản 30p là nó than nhìn ngoài đường thấy đỏ đỏ :( ...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Sẹo lồi chữa thế nào nhỉ ??

hic, tình hình rất là tình hình, 2 năm trước can tâm cán qua chú dog, đo đường và còn 1 dấu tích...

• 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Hic, em thì lại muốn ngực nhỏ đi thì hay biết mấy, v1 96 lận. Em thuộc tuýp ng to phần trên và nhỏ phần dưới, :Thinking: có buồn k kia chứ, nhìn vào thấy ngực ko thôi. Như là đô vật ấy, vai to thịt bắp hic hic. Ko biết có cách nào làm nhỏ v1 ko? Ng lúc nào cũng cảm thấy nặng nề, chạy nhảy cũng k thoải mái tự nhiên dc như mọi ng. Đi mua áo thì chật ở ngực nhưng ở eo thì lại rộng, chán ghê gớm luôn
    • 65 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hvp201062 Xem bài viết
    Hic, em thì lại muốn ngực nhỏ đi thì hay biết mấy, v1 96 lận. Em thuộc tuýp ng to phần trên và nhỏ phần dưới, :Thinking: có buồn k kia chứ, nhìn vào thấy ngực ko thôi. Như là đô vật ấy, vai to thịt bắp hic hic. Ko biết có cách nào làm nhỏ v1 ko? Ng lúc nào cũng cảm thấy nặng nề, chạy nhảy cũng k thoải mái tự nhiên dc như mọi ng. Đi mua áo thì chật ở ngực nhưng ở eo thì lại rộng, chán ghê gớm luôn
    em thì là con nít quỷ, nên từ hồi chưa dậy thì, em đã làm các bài tập cho ngực như ưỡn vai, giơ 2 tay lên, nhướn người, mỗi ngày tắm thì massage ngực dưới vòi hoa sen, sau này thì đi bơi mỗi cuối tuần, nên bi giờ trong nhà ai cũng nói ko biết em giống ai, vì trong nhà em ai cũng màn hình phẳng, mà em thì... Chị chủ top thử massage ngực mỗi ngày khi tắm đi ạ, biết đâu có tác dụng, bên nào nhỏ thì làm lâu hơn 1 chút. 2 ngực em cũng ko đều lắm, nhìn kỹ mới thấy, còn lướt wa thì ko thấy đc, nhưng vì nó là của em nên em biết rõ là ko đều. Em ko cách nào làm cho đều đc, nên cuối cùng nhờ bf làm giúp :Silly: giờ thì đều rồi :Smiling: mọi người đừng ném đá em ạ, em chỉ share cách của em, con gái thường đẹp ra khi có chút hơi đàn ông
    • 52 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bettarello Xem bài viết
    Phẫu thuật thẩm mỹ bạn ơi, hoặc rang đợi đến khi lấy chồng, đẻ con, cho con bú bên quả quýt ấy, đến khi thấy to như quả cam bên kia chắc là được híhí
    Hĩ hĩ, cám ơn chị về lời khuyên đó, nhưng mờ e ko mún đụng đến dao kéo T_T. Thía hoá ra, con bú nhiều thì mới to ạ:Thinking:
    • 52 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi joycevn Xem bài viết
    em thì là con nít quỷ, nên từ hồi chưa dậy thì, em đã làm các bài tập cho ngực như ưỡn vai, giơ 2 tay lên, nhướn người, mỗi ngày tắm thì massage ngực dưới vòi hoa sen, sau này thì đi bơi mỗi cuối tuần, nên bi giờ trong nhà ai cũng nói ko biết em giống ai, vì trong nhà em ai cũng màn hình phẳng, mà em thì... Chị chủ top thử massage ngực mỗi ngày khi tắm đi ạ, biết đâu có tác dụng, bên nào nhỏ thì làm lâu hơn 1 chút. 2 ngực em cũng ko đều lắm, nhìn kỹ mới thấy, còn lướt wa thì ko thấy đc, nhưng vì nó là của em nên em biết rõ là ko đều. Em ko cách nào làm cho đều đc, nên cuối cùng nhờ bf làm giúp :Silly: giờ thì đều rồi :Smiling: mọi người đừng ném đá em ạ, em chỉ share cách của em, con gái thường đẹp ra khi có chút hơi đàn ông
    Thanks e! Chị vẫn Massage đoá, nhưng chưa thấy hiệu quả :Sad:
    Còn vụ nhờ bạn jai hở,:Thinking: thía thì phải "chọn mặt gửi vàng" rùi
    • 1,178 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

em với lũ bạn e cũng nghĩ như chị đấy... nhưg mà thật sự là u như kỹ :Silly: buồn chết người đâm ra giận người yêu :Laughing:
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

hehe ko biết có hiệu quả thật ko nhỉ?? hay đợi chừng nào cưới rùi mới ... chứ nhờ bf mấy vụ này thì...... :">
    • 218 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hehe, chị ơi cơ bản là người mình íh ko có cái gì tự nhiên mà đều nhau đầu. Giống như tay thì nhìn kĩ sẽ thấy tay lớn tay nhỏ, mắt to mắt nhỏ, lông mi ngắn lông mi dài nên ngực mình thì cũng thế thôi, sẽ có cái to cái nhỏ.

Chị muốn tăng v1 thì chịu khó massage với lotoin nhé, uống sữa đậu nành và ăn đủ đủ nữa. Bảo đảm sau vài tháng nó tăng vù vù ấy chứ
    • 707 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Thế có ai giống mình không. Trước ngực to đẹp khoảng mấy tháng nay tự dưng nó nhỏ đi là sao hị hị. Nhỏ đi chừng 1-2cm mà mình thấy shock lắm rồi. Có cách nào lấy lại dáng ngực không hic. Trước đây các chị thường trầm trồ nhìn ngực như quảng cáo áo lót mà giờ.............Mình đang uống sữa+ăn trứng gà buổi tối mà ko biết có lại được ko? Ai giống mình giúp với nào (Mình chưa có gia đình nhé)

Yêu tất cả các em mèo con mũm mĩm, béo tròn, mắt lim dim...:LoveStruc::LoveStruc::Battin ey::Battin ey:
    • 218 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tammeo Xem bài viết
    tăng vù vù cơ á rooling: mà "lotoin" là cái gì đóa e?:Thinking:
    hehe em type nhầm chị ạh lotion .

Vù vù cơ đấy :Laughing: