Phẫu thuật thẩm mỹ

Làm mũi tại thẩm mỹ viện Úc Châu ? mọi người chia sẻ kinh nghiệm về khoản làm đẹp này giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 8.01K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người , em đang có ý định đi chỉnh sửa chiếc mũi của mình... sau khi tìm hiểu trên web thì em thấy hiện nay có thẩm mỹ viện Úc Châu ( 25 nguyễn thị minh khai P.bến nghé Q.1 tphcm ) họ giới thiệu về việc làm mũi tại trung tâm họ rất chi tiết và rõ ràng cũng như hợp tác của họ vs bệnh viện thẩm mỹ nổi tiếng Jungwon tại Hàn Quốc. Em thấy giới thiệu là bv Jungwon này đã thẩm mỹ cho nhiều ngôi sao của HQ, thật sự thì đọc web của TMV Úc Châu em thấy rất đáng để lựa chọn nhưng dẫu vậy em vẫn thấy chưa an tâm vì quảng cáo vẫn chỉ là quảng cáo ko gì = trải nghiệm thực tế. Ko biết là có mẹ nào đã trực tiếp làm ở TMV Úc Châu chưa hoặc người thân quen của các mẹ đã làm ở đó hay là mẹ nào biết những thông tin gì về TMV Úc Châu hãy chia sẻ vs em nhé. CẢM ƠN MỌI NGƯỜI :LoveStruc::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trời bạn ơi đâu phải chổ nào có bs quảng cáo nhiều tiệm lớn thì ok đâu bạn. Bạn nên tìm hiểu kỹ, thử vào tư vấn xem sao coi BS nói như thế nào có hợp lý không chứ không tiền mất tật mang đó. Mình có con bạn ở quê thấy quảng cáo mê quá cũng nghĩ tiệm to là uy tín nhưng bạn bị nhầm to. Làm dáng rất thô mà còn to nữa, nhìn xấu lắm, cuối cùng đi nơi khác làm lại đó. lần đó gặp cô bạn cùng nhà làm ở Thẩm mỹ viên Việt - Hàn 1 ở Q5 rất đẹp dáng mũi có đường cong rất liền lạc mà hợp với khuôn mặt, nhìn rất đẹp nên lên làm lại rất đẹp mà còn được BS giải thích vì sao mũi cũ không đẹp vì BS nơi đó chỉ có đưa sụn mũi vào chứ không hề gọt sụn theo khuôn mặtnên dáng mũi rất thô BS Hải đưa sụn cũ cho mình thấy luôn, đúng thật . Còn nơi BS Hải thì gọt sụn rất kỹ đưa vô ko hợp thì rút ra gọt tiếp nên mũi mới làm xong nhìn rất đẹp. Mình khuyên bạn nên đến nơi này tư vấn đi hoàn toàn miễn phí đó, BS sẽ cho bạn thấy những người đã làm và mới làm bạn thấy sẽ yên tâm. Nơi đó là Thẩm mỹ viện Việt - Hàn 1 ở Q 5 do BS Nguyễn Thanh Hải làm là trưởng khoa thẩm mỹ ở Bệnh viện Phú Nhuận đó, nổi tiếng làm mũi đẹp lắm, bạn dzô web chổ này tham khảo trước đi vienthammyviethan . com
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dì út mình làm mũi tại thẩm mỹ úc châu về thấy đẹp lắm, dì mình nâng mũi s-line.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi seleene; 07/05/2012 vào lúc 04:53 PM.