• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.7K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 182 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Có thuốc này ạ lần đầu tiên em mới nghe thấy. em sinh xong bây giờ đang cho con bú đầu ti cũng thâm sì lại nếu có cái thuốc này thì hay quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,743 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

mình nói thật nhé,chẳng có thuốc nào làm hồng được đâu.toàn quảng cáo thui,nó thâm do cơ địa rùi,nếu ngực ai hồng,cho con bú 1 thời gian lại hồng ngay,ai thâm thì sau vẫn thâm.

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã có mẹ nào xài qua sản phẩm này chưa?....mẹ nào xài rồi cho mình ý kiến với nhé...cám ơn các mẹ...:Kiss:

• 30 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Một cô bạn nhờ mình tìm mua loại kem làm hồng nhũ hoa với tên Pháp là Active Tetine d'Eclaircissant de crème de PRETTIEAN Tetine. Mình mở cuộc tìm kiếm ráo riết nhưng quả thật chưa thấy ở Paris bán sản phẩm nào như thế.

Tìm hiểu trên mạng chỉ toàn thấy sản phẩm cùng tên made in China hoặc Hongkong thôi. Giá bán khoảng 450.000 vnd/hộp.

http://french.alibaba.com/product-fr...115291963.html

Mình thấy có shop Thiên Băng nào đó bán tận 1.500.000 vnd/hộp, quảng cáo đây là sản phẩm của Pháp, khó tin quá.

• 1,923 Bài viết

• 1,051 Được cảm ơn

Bạn hỏi người bán hàng Nhật xem có không vì ở Nhật có bán đó, mình thấy có bán thôi chứ chưa dùng nên khôn có biết là có kết quả không. Hàng Jp thì còn yên tâm chứ bôi vào đó mà dùng hàng TQ thì mình thấy không được yên tâm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thân!
    Dùng tế bào gốc đi, phương pháp đó rất tốt và hiệu quả, ít tốn kém nữa.
    Không chỉ làm hồng được nhủ hoa mà còn tái tạo được da mặt nữa cơ.
    Rất vui được chia sẽ cùng các chị em phụ nữ!
    số điện thoại giao lưu: 0936 029 105 (anh Hiếu)

• 180 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Topic này chìm lâu quà. Có me nào tìm ra giải pháp chưa

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có ai dùng chưa ạ, up up cho topic này ạ

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nào đã từng sử dụng chưa, vào cho ý kiến chia sẻ với mọi người giùm cái. Tớ cũng rất muốn mua sử dụng nhưng ko biết thực hư sản phẩm ra sao mà giá mắc quá

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có ai có cách j hay ko? Em thì thấy chăm chỉ tắm dầu oliu 1 thời gian, trộm vía nhũ hoa cũng hồng hào lên đấy các mẹ ạ, chỉ hơi chậm thôi! Hơn nữa, thấy bảo bôi mật ong cũng có tác dụng đó đấy, mỗi tội hơi kinh . Các mẹ có cao kiến j khác k?

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4