Phẫu thuật thẩm mỹ

Khám răng ở Hà Nội ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 17.9K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 288 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang bị đau răng quá (chắc là mọc răng cấm trong cùng) . Không biết ở HN có chỗ nào khám răng tốt không các mẹ? Khu vực Ba đình càng tốtKhẩn cấp, cảm ơn nhiều
    Yêu anh và các con hơn mỗi ngày!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 191 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em biết chỗ khám rang rat tốt, chỉ tội hoi dat thoi, nhung minh uy tin vi cua nuoc ngoai ma.
    Maple Heathcare, 51 Xuan Dieu, Toa nha Syrena nhe.
    Mot lan kham la $28- $40 doi voi bac sy viet nam, $35- $50 doi voi bac sy nuoc ngoai nhe.:Angel:. Con tuy vao so tien , neu ma it hon thi chi co the qua Dao Tan gan Ngan hang VietCombank, ho dang co chuong trinh giam gia, nhung em ko biet la bao nhieu cho 1 lan kham ca
    Chuc chi tim duoc dia chi kham tot nhe,
    • 303 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Bạn có gần Láng Hạ không? M thấy Răng Hà Nội ở ngay đầu Láng Hạ í ( số 1-3 gì đó) dịch vụ cũng được đấy. M bị sâu mấy cái răng liến, ông xã thì rất giữ gìn răng ( ổng có mấy cái răng,,,vàng) nên hay đi nha khoa. Qua n nơi, nhưng gần đây khi vào đó, m và OX đều hài lòng.nhẹ nhàng, ng hướng dẫn tận tình, giá cả k trên trời như 1 số nơi, hóa đơn chứng từ, tiền nong rõ ràng ( khoản này hơn đứt Viện RHM, m đã từng điều trị ở đó, toàn là Bs tự ra giá, ông í cứ chần chừ 1 lúc kiểu nghĩ ngợi...bóp nó bnhieu thì được nhỉ??? rồi quát giá, ra viết hóa đơn, mấy cô thu ngân toàn hỏi: thế BS bảo bn tiền? rồi ghi số tiền vào HĐ. mập mờ k thể chịu!!!). Cơ sở cũng còn mới, nên có vẻ sạch sẽ ( hơn 1 vài nơi m đã tới). Nha khoa ở HN nhiều, mẹ nó thử qua chỗ đó tham khảo xem. có bảng giá to đuỳnh ngay phòng chờ. Hoặc hỏi nv lễ tân. Nếu thấy k ưng, dắt xe về vẫn được. M cũng từng làm thế nếu gặp TH xấu. hahha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,511 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Bạn đến chỗ Tô Hiệu ấy, có bs Khang mở cửa hàng ở đấy. Em thề, em hứa em đảm bảo là có hiệu quả : vì em lắp răng giả + rạch đường mở răng khôn ở đấy rồi. CỤ nhà em còn làm 13 cái răng giả ở đấy cơ. Bs trưởng khoa răng hàm mặt của BV E mà.:Battin ey:
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 871 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm đc làm răng giả tốt mà giá cả hợp lý nhưng khó quá,các mẹ đã làm rồi chỉ em với,AX nhà em bị sâu mấy cái liền,chả ăn uống đc gì,giờ chỉ còn cách nhổ rồi trồng răng khác thui.
    • 5,983 Bài viết

• 10,944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi june20may Xem bài viết
    Mình đang bị đau răng quá (chắc là mọc răng cấm trong cùng) . Không biết ở HN có chỗ nào khám răng tốt không các mẹ? Khu vực Ba đình càng tốtKhẩn cấp, cảm ơn nhiều
    Ở ngay Ba Đình thì bạn đến Nha Khoa Minh Anh ở 60 Hoàng Diệu mà làm, nhiều diễn đàn cũng có nhắc tới phòng răng này đấy, bạn search google còn ra web của họ nữa.
    • 102 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBill Xem bài viết
    Em cũng đang tìm đc làm răng giả tốt mà giá cả hợp lý nhưng khó quá,các mẹ đã làm rồi chỉ em với,AX nhà em bị sâu mấy cái liền,chả ăn uống đc gì,giờ chỉ còn cách nhổ rồi trồng răng khác thui.
    Bạn có thể đên nha khoa Ba Đình ở 57 Linh Lang í, mình đã từng điều trị ở đó, tay nghề BS rất ổn, sạch sẽ, và thái độ rất tốt. Phòng Nha khoa của BS- Ths Hằng Nga í, ĐT của BS Nga: 0913.068.228 bạn nhé!
    Nắng lên!!!
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 60 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi. Mẹ nó đên phòng khám của anh Toàn ở số 25 ngõ 252 Phố Tây sơn - Đống đa.
    Ngõ đó nó đối diện ĐH Thủy Lợi nhé.
    http://wwwnhakhoaductoan.com
    • 565 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Bạn bị đau răng do răng khôn mọc lệch thì đến bác sỹ Dỹ - Trưởng khoa tiểu phẫu của viện Răng Hàm Mặt nhé, bác sỹ nhẹ nhàng, tận tình mà làm cẩn thận lắm. Mình đã từng nhổ răng khôn ở đó rồi. Bác sỹ còn mở phòng khám tại nhà ở ngay ngõ Hội Vũ ý.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhnguyen304 Xem bài viết
    Bạn có thể đên nha khoa Ba Đình ở 57 Linh Lang í, mình đã từng điều trị ở đó, tay nghề BS rất ổn, sạch sẽ, và thái độ rất tốt. Phòng Nha khoa của BS- Ths Hằng Nga í, ĐT của BS Nga: 0913.068.228 bạn nhé!
    Mình cũng đồng ý với bạn binhnguyen. Mình đã khám ở nhiều nơi nhưng phòng khám Nha Khoa Ba Đình ở 57 Linh Lang là mình thấy ưng ý nhất. Bác sỹ rất tận tình. Trang thiết bị hiện đại và vệ sinh. Giá cả hợp lý. Mẹ nào có nhu cầu có thể đến đó. ĐT: 37667542
    • 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bsngoc Xem bài viết
    Ở ngay Ba Đình thì bạn đến Nha Khoa Minh Anh ở 60 Hoàng Diệu mà làm, nhiều diễn đàn cũng có nhắc tới phòng răng này đấy, bạn search google còn ra web của họ nữa.

Mình cũng vote cho phòng khám này 1 phiếu :Smiling:
    • 189 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Anh xã nhà mình là nha sỹ nên mẹ nào cần tư vấn miễn phí về răng miệng thì pm cho mình nhé.
    • 673 Bài viết

• 684 Được cảm ơn

mình chọn Nha khoa Phương Anh chỗ Nguyễn Trãi nhé hihi
    • 24 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

up lên nào, mình đang cần khám răng, bố mẹ nào cho mình địa chỉ phòng khám tốt với, các mẹ thông thái ơi :LoveStruc:
    • 223 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình hay khám bs Sơn của bv đại học y. Nhà ở Trần Duy Hưng. Làm nhiệt tình cẩn thận, giá phải chăng. Giảm giá cho người nghèo nữa
    • 1,014 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Chị đừng ra Răng hà Nội nhé, ở đó bị kêu nhiều lắm đó. E thấy mng nhổ răng khôn thường vào Viện Răng hàm mặt ở Tràng Thi đấy, mấy đứa bạn em trước nhổ răng khôn toàn vào viện. Nhưng em thì nhát nên e chọn phòng khám tư, em nhổ răng ở phòng khám anh Phương chỗ gần đại sứ quán Nhật Bản, phố Vạn Phúc. Bác sĩ nhẹ nhàng mà chuyên môn cao.
    • 417 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muaxuan09 Xem bài viết
    Bạn bị đau răng do răng khôn mọc lệch thì đến bác sỹ Dỹ - Trưởng khoa tiểu phẫu của viện Răng Hàm Mặt nhé, bác sỹ nhẹ nhàng, tận tình mà làm cẩn thận lắm. Mình đã từng nhổ răng khôn ở đó rồi. Bác sỹ còn mở phòng khám tại nhà ở ngay ngõ Hội Vũ ý.
    mình cũng vote cho bác sĩ này 1 phiếu, bác í giờ lên viện phó r hay sao í, cô mình giới thiệu đến đây nhổ răng khôn, nhà bác í ở Hội Vũ í, nhẹ nhàng, cẩn thận lại vui tính, ngồi chờ toàn ngồi buôn với bác í )
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi đi khám viêm nha chu ở đâu thì tốt ạ?
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh_Bong2007 Xem bài viết
    Bạn đến chỗ Tô Hiệu ấy, có bs Khang mở cửa hàng ở đấy. Em thề, em hứa em đảm bảo là có hiệu quả : vì em lắp răng giả + rạch đường mở răng khôn ở đấy rồi. CỤ nhà em còn làm 13 cái răng giả ở đấy cơ. Bs trưởng khoa răng hàm mặt của BV E mà.:Battin ey:
    . Quang cáo thô qua. Bs khang về huu rồi. dụng cu không duoc vo trùng lám\
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà mình ở tam trinh, có cái răng bị đau đi khám mấy nha khoa gần nhà họ bảo nhổ mình sợ sợ, sau bạn bè mách lên nha khoa trang dung gần viện 108 khám vì bác sỹ ở đó khám tốt. cuối cùng, nhờ mấy bác sỹ tận tình nên điều trị giữ lại được không phải nhổ
    giờ nhà mình con nhỏ, ông bà ngoại đều lên đó chữa răng yên tâm lắm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2