• 0 Lượt chia sẻ
  • 33.5K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 266 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Chào các chị. Em đang sở hữu một vòng 2 vĩ đại với những mỡ là mỡ, mà lại lười tập TD quá nên tính đi.. hút mỡ cho nhanh. Thấy bảo giờ kỷ thuật cũng an tòan mà lại hiệu quả . Có mẹ nào có tí kinh nghiệm về vụ này cho em biết với . Nếu giờ hút mà năm sau có baby nữa thì có ổn không ạ (Em đã có một bé rồi. vụ có thêm baby thì chưa fix, nhưng cái bụng mà cứ to thế này e là không có cơ hội có thêm baby nữa, vì em nhìn em còn chán mình nói gì đến chồng ).
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi All In
    Chào các chị. Em đang sở hữu một vòng 2 vĩ đại với những mỡ là mỡ, mà lại lười tập TD quá nên tính đi.. hút mỡ cho nhanh. Thấy bảo giờ kỷ thuật cũng an tòan mà lại hiệu quả . Có mẹ nào có tí kinh nghiệm về vụ này cho em biết với . Nếu giờ hút mà năm sau có baby nữa thì có ổn không ạ (Em đã có một bé rồi. vụ có thêm baby thì chưa fix, nhưng cái bụng mà cứ to thế này e là không có cơ hội có thêm baby nữa, vì em nhìn em còn chán mình nói gì đến chồng ).
    Tớ cũng vòng hai vĩ đại dư mỡ nhưng hút thì chả dám.
    Mẹ nó cứ sinh xong baby nữa rồi làm gì thì làm chứ năm hút gìơ xong năm sau lại byby nữa nghe chừng phí của giời.
    • 266 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Chị ơi em nói rồi đấy, cứ để cái bụng mỡ thì có khi chẳng có đứa nữa đâu ạ.
    Có ai có ý kiến gì khác không ? hix, sao im ắng thế nhỉ???
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, tớ có bà cô ruột cứ thi thoảng lại đi hút mỡ bụng, vài tháng lại trở về như cũ. Mẹ nó đừng dại dột nhé, chịu khó tập luyện và mua 1 cái máy matxa bụng hiệu Maxcom mà dùng thường xuyên. Tớ đang dùng 1 cái thấy khá tốt đấy.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ napoleon
    Tớ cũng vòng hai vĩ đại dư mỡ nhưng hút thì chả dám.
    Mẹ nó cứ sinh xong baby nữa rồi làm gì thì làm chứ năm hút gìơ xong năm sau lại byby nữa nghe chừng phí của giời.
    • 378 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhkt
    Mẹ nó ơi, tớ có bà cô ruột cứ thi thoảng lại đi hút mỡ bụng, vài tháng lại trở về như cũ. Mẹ nó đừng dại dột nhé, chịu khó tập luyện và mua 1 cái máy matxa bụng hiệu Maxcom mà dùng thường xuyên. Tớ đang dùng 1 cái thấy khá tốt đấy.

Mẹ nó ơi máy massge mà mẹ nó nói dùng như thế nào, gía cả ra sao, mẹ nó mách tiếp nhé, cảm ơn nhiều.
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đêmmùađông
    Mẹ nó ơi máy massge mà mẹ nó nói dùng như thế nào, gía cả ra sao, mẹ nó mách tiếp nhé, cảm ơn nhiều.
    Cho mẹ nó xem một mẫu máy mát xa : bụng, đùi,.... giảm mỡ của mình đây, mới dùng được tuần thôi, giá 99 Euros + 6,95 euros(frais de port)= 105,95 euros. (Giá mình mua qua kênh chuyên giới thiệu các sản phẩm: đồ dân dụng, các máy, thuốc làm giảm mỡ.... của truyền hình Bỉ ) Máy này làm nóng tiêu mỡ.
    Dùng tiện lắm, cắm điện 220, mẹ cháu phải quyết tâm tiêu cục mỡ bụng sau đó đến đùi đồng thời kết hợp mua các kem anti-cellulite của NIvea nữa.
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Hình vỏ hộp khi đeo máy nhìn như thế này ! đàn ông phụ nữa dùng được hết.
    • 4,620 Bài viết

• 982 Được cảm ơn

Mẹ Napoleon mua đắt thế, Vn cũng bán cái này mà, có >800K thôi. Kỳ rồi về ko tậu luôn 1 cái nhỉ
    • 2,008 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meximuoi
    Mẹ Napoleon mua đắt thế, Vn cũng bán cái này mà, có >800K thôi. Kỳ rồi về ko tậu luôn 1 cái nhỉ
    ơ vậy hả, đợt rồi về mình ko biết ở VN bán cái đó, biết chắc cũng mua, mọi người VN kêu bụng nhiều mỡ quá, về Bỉ xem ti vi quảng cáo cộng thêm có bà bạn Tây cũng mua qua TV thấy bảo hiệu quả ham mua luôn. An ủi bên đây mua đắt có bảo hành, chứ mua VN mang sang ko bảo hành được vì xa.
    Bạn ở SG hay HN mà biết chỗ bán vậy? Chỉ mình biết với nao về lại VN có người mập mua làm quà mà khỏi khuân vác.
    • 266 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meximuoi
    Chị ơi, chỉ chỗ cho em mua với. Mà nó có hịêu quả không chị? thấy mọi người bảo cái perfect xài không tốt thì phải.
    • 4,620 Bài viết

• 982 Được cảm ơn

Ở VN cũng quảng cáo trên truyền hình đầy ra mà. Ở HN thì xem truyền hình hà Tây, còn ở SG thì xem truyền hình Bình Dương. Em ko biết số đt ngoài Hn, chỉ biết ở SG nếu muốn mua hàng này thì gọi số 408 8888
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ đêm mùa đông ơi, cái máy đó hiệu SLIMMAX của hãng MAXCOM, giá bán 3,4trd có được theo 1 máy massge mắt trị giá 600k.Khi sử dụng, mẹ cháu có cảm giác vùng bụng được vừa co bóp thật chặt vừa được đầm thùm thụp liên tục,rất mạnh mẽ. Các bài tập đấm và co bóp được định dạng sẵn và theo cấp độ từ nhẹ tới mạnh. Mỗi bài tập 10 phút,liên tục trong 50ph thì cho máy nghỉ. Cái mày này mẹ cháu mua ở tầng 2- VINCOM. Loại này mới ra thôi còn một loại nữa giá rẻ hơn 1,99tr dùng cũng rất tốt. Loại này sử dụng bảng điều khiển điện tử, mình cài đặt các thông số cơ thể, sau đó enter, máy sẽ tự lựa chọn bài tập phù hợp. Tối nào mẹ cháu cũng đánh mỡ vùng bụng, vùng đùi 1 tiếng, vừa xem phim vừa massage,không vất vả gì thích ghê lắm...
    Mẹ nó nên mua đi vì mẹ cháu trước đây cũng dùng máy quấn nóng Sauna Bell nhưng không thấy tác dụng gì cả. Chúc mẹ nó sớm có vòng eo 56cm như của Káte moss.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đêmmùađông
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 378 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhkt
    Mẹ đêm mùa đông ơi, cái máy đó hiệu SLIMMAX của hãng MAXCOM, giá bán 3,4trd có được theo 1 máy massge mắt trị giá 600k.Khi sử dụng, mẹ cháu có cảm giác vùng bụng được vừa co bóp thật chặt vừa được đầm thùm thụp liên tục,rất mạnh mẽ. Các bài tập đấm và co bóp được định dạng sẵn và theo cấp độ từ nhẹ tới mạnh. Mỗi bài tập 10 phút,liên tục trong 50ph thì cho máy nghỉ. Cái mày này mẹ cháu mua ở tầng 2- VINCOM. Loại này mới ra thôi còn một loại nữa giá rẻ hơn 1,99tr dùng cũng rất tốt. Loại này sử dụng bảng điều khiển điện tử, mình cài đặt các thông số cơ thể, sau đó enter, máy sẽ tự lựa chọn bài tập phù hợp. Tối nào mẹ cháu cũng đánh mỡ vùng bụng, vùng đùi 1 tiếng, vừa xem phim vừa massage,không vất vả gì thích ghê lắm...
    Mẹ nó nên mua đi vì mẹ cháu trước đây cũng dùng máy quấn nóng Sauna Bell nhưng không thấy tác dụng gì cả. Chúc mẹ nó sớm có vòng eo 56cm như của Káte moss.

Cảm ơn bạn nhé , bạn dùng thấy có hiệu quả không và có dùng kem không.
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã từng hút mỡ bụng chưa? có đau không? có tác dụng phụ không? chỗ nào an toàn nhất? mẹ TrangTuti bất mãn với cái bụng của mình quá rồi, hic.
    • 138 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em bụng cũng to lắm, em đang tập thể dục cật lực nhưng bụng chẳng xuống bao nhiêu, hôm rồi em đọc thấy trên mạng bảo mỡ bụng khó xuống lắm chỉ nên can thiệp = phẩu thuật thẩm mỹ gì đó em cũng không hiểu. nên em cũng tính đi hút mỡ bụng nhưng lại không biết có an toàn không. có mẹ nào có kinh nghiệm thì chỉ em với. à, em định làm ở bệnh viện FV , vì nhưng thẩm mỹ viện ở ngoài em rất sợ.
    • 3,702 Bài viết

• 1,797 Được cảm ơn

Ôi, hôm nay mình cũng vừa bị chê bụng to và xấu thế. Bức xúc quá, tự nhủ phải vào diễn đàn hỏi các mẹ, chưa kịp mở topic thì thấy ngay topic này. Bụng mình nhé: mới có 1 con mà bụng rạn da tùm lum, da bụng chảy xệ, mỡ bụng bèo nhèo. Hôm qua mình đo trời ơi sao bụng vẫn 74cm. Tình hình là mình định làm tập 2 rồi cũng phải đi hút mỡ bụng và ... xẻo bớt ít da bụng bèo nhèo này mới được. Mình cũng chỉ sợ đau và sợ tác dụng phụ. Mẹ nào biết địa chỉ nào ở HN làm uy tín và giá cả thế nào chỉ cho mẹ cháu với nhé. Cảm ơn lắm lắm.
    • 955 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngachir Xem bài viết
    Me Trang tuti nen den FV ma lam. Tu 2/4 de 15/4/2007 co chuyen gia Tham my den do lam viec do. Me den do kham roi tha ho ma hoi han. Than
    FV là chỗ nào vậy bạn ơi, co thể nó rõ ràng dùm mình ko? , thế sau ngày 15-4 thì mình nên đi thanh lí bớt mỡ bụng ở đâu là ok nhất
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã đi tìm hiểu 1 chị đã từng hút mỡ bụng, thông báo cho các mẹ đây: Mất 6 tiếng đồng hồ để cắm ống hút và hút mỡ, nằm viện khoảng 4 ngày, ở nhà khoảng 4 ngày nữa. Đau. Mất 10tr. Bụng nhỏ đi trông thấy nhưng phải mang den bụng trong vòng 2 tháng tiếp theo và kiêng ăn, sẹo nhỏ không đáng kể. Tương lai thì ko biết có to ra ko nhưng hiện tại (khoảng 1 tháng rồi) thì vẫn nhỏ phết.
    Mình cũng có hỏi 1 bác sĩ ở khoa Thẩm mỹ BV VN-Cuba. Ông ấy lại khuyên nếu muốn giảm bụng thì nên làm phẫu thuật (tức mổ giống vết mổ đẻ, bóc tách lớp mỡ rồi khâu lại). Theo ông ấy thì thời gian phẫu thuật và nghỉ ngơi cũng ko lâu hơn hút mỡ là bao và độ thẩm mỹ thì cao hơn.
    Túm lại là nghe 2 bác đấy nói mẹ Tuti hết nhu cấu hút mỡ bụng vì sợ đau và sợ nằm viện. Híc.
    Có mẹ nào đã đến BV Việt Pháp hỏi chưa?? KQ thế nào thông báo nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 138 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangtuti Xem bài viết
    Mình đã đi tìm hiểu 1 chị đã từng hút mỡ bụng, thông báo cho các mẹ đây: Mất 6 tiếng đồng hồ để cắm ống hút và hút mỡ, nằm viện khoảng 4 ngày, ở nhà khoảng 4 ngày nữa. Đau. Mất 10tr. Bụng nhỏ đi trông thấy nhưng phải mang den bụng trong vòng 2 tháng tiếp theo và kiêng ăn, sẹo nhỏ không đáng kể. Tương lai thì ko biết có to ra ko nhưng hiện tại (khoảng 1 tháng rồi) thì vẫn nhỏ phết.
    Mình cũng có hỏi 1 bác sĩ ở khoa Thẩm mỹ BV VN-Cuba. Ông ấy lại khuyên nếu muốn giảm bụng thì nên làm phẫu thuật (tức mổ giống vết mổ đẻ, bóc tách lớp mỡ rồi khâu lại). Theo ông ấy thì thời gian phẫu thuật và nghỉ ngơi cũng ko lâu hơn hút mỡ là bao và độ thẩm mỹ thì cao hơn.
    Túm lại là nghe 2 bác đấy nói mẹ Tuti hết nhu cấu hút mỡ bụng vì sợ đau và sợ nằm viện. Híc.
    Có mẹ nào đã đến BV Việt Pháp hỏi chưa?? KQ thế nào thông báo nhé
    xin loi truoc vi may minh khong danh duoc dau. minh da di FV hoi roi, bac si bao rang hut mo va phau thuat lam gon thanh bung( boc tach mo roi khau lai nhu ban noi do) la khac nhau. hut mo thi don gian hon, time o benh vien chi la 1 den 2 dem, ve nha phai nghi ngoi va gen bung 1 thang. con phau thuat lam gon thanh bung thi se rat dep va cung rat dau( minh nghi the) vi ho se cat mo dong thoi cat luon da thua (cho minh bi ran nut do) roi khau lai, vet seo nhu mo de va hon dai hon 1 ti.bac si se khuyen minh phau thuat nhung tuy minh lua chon hut hoac cat. thuc ra hut se khong dep = cat vi da thua van con . luc moi nghe bac si tu van minh cung hang lam dinh cat luon. sau 2 tuan suy nghi( vi minh co viec ban nen chua co time di lam dep) thi minh lai nhut tri vi so dau. theo cac ban thi sao nhi?
    • 2,389 Bài viết

• 1,062 Được cảm ơn

Mình cũng đang nghĩ đến việc hút mỡ, vào đây mới biết thêm vụ phẫu thuật, đằng nào cũng đau, thôi thì phẫu thuật luôn.
    Có mẹ nào ở tphcm đã từng phẫu thuật làm gọn thành bụng thì kể cho mình và các mẹ ở đây biết quá trình và kết quả làm đẹp với nhé. :Smiling::Smiling::Smiling:
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5