Phẫu thuật thẩm mỹ

Điều trị sẹo thâm ở thẩm mỹ viện nào an toàn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.99K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 168 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là em vừa đi đến Thẩm mỹ viện để laser sẹo lồi và sẹo thâm. Sau khi xem bác sĩ phán, đối với những vết thâm do bị dị ứng thì phải điều trị tứ 4-6 lần, dùng cái thuốc gì đó bôi, mỗi 1 lần là 1tr5, chưa kể phải mua thước hết 600K. Em tưởng họ cà da hay dùng phương pháp gì, nhưng khi em vào ngồi chờ 1lúc sau họ dùng thuốc gì đó giống như cồn, dùng bông gòn lau lau cái chân em 1 lượt chưa đến 30s, là xong....ra đi về. Em làm hôm qua, hôm nay là ngày thứ 2 bôi thuốc mà chẳng ép phê gì, chân tay lại ngứa ngáy. Không biết đó là loại gì, hỏi thì họ nói tên chuyên môn mình ko nhớ...có mẹ nào đã điều trị sẹo thâm này chỉ giáo em với...chia sẻ dùm em xem cách đó có okie không? Thanks các mẹ
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...

• 279 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Bạn điều trị ở TMV nào??? Ở HN hay SG. và sẹo cụ thể như thế nào bạn??

• 168 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình điều trị ở SG, thẩm mỹ viện Sài Gòn Đẹp. Sẹo của mình là sẹo thâm, cứ bị thâm do gãi xứt í....khắp chân...và 2 đốt sẹo lồi thâm đen thì được đi tia laser ruby gi do.

• 168 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Tinh hình là sau 3 ngày laser nó đã nhạt bơt nhưng vẫn còn đậm...em tiếp tục sống trong hy vọng...

• 1,535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Thỏ còi Xem bài viết
    Tinh hình là sau 3 ngày laser nó đã nhạt bơt nhưng vẫn còn đậm...em tiếp tục sống trong hy vọng...
    chị ơi 1 lần chiếu là 1tr5 ạ?

• 279 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Bên mình cũng có bán 1 loại trị thâm rất tốt...thuốc của Mỹ. Theo dõi mẹ này xem chữa có được ko để bán. KAKA
    đây ạ..: http://www.webtretho.com/forum/f69/s...56/index5.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Datme038; 16/03/2010 vào lúc 07:14 PM.

• 1,535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Datme038 Xem bài viết
    Bên mình cũng có bán 1 loại trị thâm rất tốt...thuốc của Mỹ. Theo dõi mẹ này xem chữa có được ko để bán. KAKA
    đây ạ..: http://www.webtretho.com/forum/f69/s...56/index5.html
    chị í đang hỏi sẹo thâm muh có phải sẹo lồi đâu anh

• 279 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi only_love_393 Xem bài viết
    chị í đang hỏi sẹo thâm muh có phải sẹo lồi đâu anh
    Có 1 loại trị thâm và 1 loại trị lồi em ạ...tức là 2 loại. trong top có nói đến rùi.

• 1,059 Bài viết

• 1,139 Được cảm ơn

ôi bôi bôi 1 tí đi về = 1tr5:Silly: nó hết cũng k fải là mắc, nhưg nếu k hết... :Sick: e sợ mất cai TMV lắm r c, lúc nói thì ok chứ mìh đồng ý làm là nó kéo dàiiiiiiiiiiiiiiii chúc c nhanh khỏi^^
    Tập nhìn đời bằng con mắt rưng rưng
    Dấu kín mãi tình yêu thời nông nỗi…
    Gởi theo gió theo dòng sông vẫn chảy
    Để đôi bờ dào dạt lúa non thôi…

• 168 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Ối giời, tình hình là sau 4 ngày thì ...100% thì mờ được 10% còn lại 90% vẫn nguyên xi các mẹ ah, hic hic, laser ruby đó, mất oi 1tr8. Còn chân thì được họ bôi bôi cái gì giống như alcon đó, về thì bôi thốc, quất của em hết 2tr1, mà gờ chân nhìn như ghẻ ngứa...do nó đang lột da non, đợt nó tróc hết ra, xem có tiến triển tí nào không rồi em báo cáo các mẹ nhé.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2