Phẫu thuật thẩm mỹ

Địa chỉ bọc răng sứ uy tín và chất lượng (TPHCM)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 397 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

Mình có hai cái răng cần bọc sứ, không biết có mẹ nào ở SG biết trung tâm nha khoa nào làm ok 1 chút chỉ mình với. Nếu được thì cho mình xin giá cả luôn.Thanks
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 33 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cacon mến, sau khi mình khổ sở vì đi làm răng tại những phòng nha nổi tiếng mà BS tay nghề yếu, mình tình cở được giới thiệu lại phòng nha nầy, bác sĩ chuyên môn giỏi, tay nghề cao, rất tận tâm, giá cả rất phải chăng:
    - Bạn đến trường Công nhân kỹ thuật NHÂN ĐẠO Quận 3, địa chỉ 464B/54 CMT8 P. 11 Q. 3 (Vào hẻm đối diện công viên Lê Thị Riêng). Vào trường, hỏi phòng Nha ở lầu 1. Chúc bạn sức khoẻ.
    • 397 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

Cảm ơn jenny-jolie nhiều nhé. Đúng là mệt với mấy cái răng ghê. Mình cũng cẩn thận trong việc giữ gìn răng miệng giữ lắm mà răng cứ hư hoài. Ở VN mình cũng làm răng nhiều chỗ nhưng chỉ làm được 2,3 năm thì nha sĩ khác cạo cao răng liền bị rớt cái chỗ trám ra nên mình chẳng biết làm ở đâu nữa. Hiện 2 cái răng này mình đã lấy tủy rồi nhưng ở bên mình bảo hiểm chỉ trả có 50%. Mình phải trả thêm cả ngàn đô nữa. Thấy phí quá chừng, sẵn dịp tết này về VN mình muốn làm bên đó cho đỡ 1 chút. Nhưng sợ làm được vài năm thì sứ tróc ra nữa thì mệt. May quá có bạn cho địa chỉ nha uy tín mà rẻ nữa. K biết bạn biết nha sĩ này làm sứ bao nhiêu cho 1 răng k?
    • 694 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cacon Xem bài viết
    Cảm ơn jenny-jolie nhiều nhé. Đúng là mệt với mấy cái răng ghê. Mình cũng cẩn thận trong việc giữ gìn răng miệng giữ lắm mà răng cứ hư hoài. Ở VN mình cũng làm răng nhiều chỗ nhưng chỉ làm được 2,3 năm thì nha sĩ khác cạo cao răng liền bị rớt cái chỗ trám ra nên mình chẳng biết làm ở đâu nữa. Hiện 2 cái răng này mình đã lấy tủy rồi nhưng ở bên mình bảo hiểm chỉ trả có 50%. Mình phải trả thêm cả ngàn đô nữa. Thấy phí quá chừng, sẵn dịp tết này về VN mình muốn làm bên đó cho đỡ 1 chút. Nhưng sợ làm được vài năm thì sứ tróc ra nữa thì mệt. May quá có bạn cho địa chỉ nha uy tín mà rẻ nữa. K biết bạn biết nha sĩ này làm sứ bao nhiêu cho 1 răng k?
    Mình có thêm 1 DC nữa cho bạn tham khảo đây, nha sĩ là bạn mình tu nghiệp ở Pháp về, bọc răng sứ là 1.200k, các loại giá cả có báo ở trang web của anh ấy. Bạn có thể phone xin tư vấn trước khi lấy hẹn.
    Địa chỉ: 515 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, ngay góc tiếp nối với Trần Phú, gần An Đông Plaza
    Hồ Chí Minh
    Điện thoại: 08.8335298
    Di động: 0989 299 752
    Email: drthai@hoangledentalclinic.com
    Website: www.hoangledentalclinic.com
    Liên lạc: Nha Sĩ Hoàng Đức Thái
    151 An Dương Vương P8 Q5, Chúc bạn tìm được nơi ưng ý.
    • 397 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Jerryy Xem bài viết
    Mình có thêm 1 DC nữa cho bạn tham khảo đây, nha sĩ là bạn mình tu nghiệp ở Pháp về, bọc răng sứ là 1.200k, các loại giá cả có báo ở trang web của anh ấy. Bạn có thể phone xin tư vấn trước khi lấy hẹn.
    Địa chỉ: 515 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, ngay góc tiếp nối với Trần Phú, gần An Đông Plaza
    Hồ Chí Minh
    Điện thoại: 08.8335298
    Di động: 0989 299 752
    Email: drthai@hoangledentalclinic.com
    Website: www.hoangledentalclinic.com
    Liên lạc: Nha Sĩ Hoàng Đức Thái
    151 An Dương Vương P8 Q5, Chúc bạn tìm được nơi ưng ý.
    Ôi cảm ơn mẹ Jerryy nhé, ở đây thì chính anh nha sĩ bạn chị làm luôn hả? Mình thấy giá cả thì khá phải chăng, lại gần nhà mình ở VN nữa. Mình sẽ tìm hiểu thêm.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhiều bạn bè và các chị facebooker giới thiệu nha khoa Sao Mỹ, trên đường phan đình phùng. Răng mình bị hộ nhẹ và lệch lạc nặng. ui cha quá ư là mất tự tin. thăm dò, tham khảo và mình đã đến điều trị làm răng sứ ở đây. dĩ nhiên là ok lắm. giờ cười nói toe toét ko phải bụm môi bụm miệng nữa.
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bọc răng sứ thì tôi thấy bs Huỳnh Trang bên nha khoa Thuận Kiều làm khá đẹp, nhìn cười đẹp tự nhiên lắm. Răng tôi làm là răng sứ titan, giá 2tr5, làm xong ai cũng khen. Mẹ nào làm bên nha khoa Thuận Kiều rồi giơ tay nhé^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa răng sứ đường võ văn tần q3 đi chi.người quen rang nhiễm mau xau hoac,mới làm răng sứ o đó thay OK ,khen Bs làm đẹp,không đau lại có giảm giá nữa!ghe kham thử xem sao?