Phẫu thuật thẩm mỹ

Có ai chữa sẹo lõm bằng công nghệ tế bào gốc kết hợp lăn kim Demaroller chưa ? (phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 235K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 4,001 Bài viết

• 4,088 Được cảm ơn

Topic cũ đã đủ 1500 bài, Smod2 mở topic mới để các bạn tiếp tục thảo luận.

Link topic cũ: http://www.webtretho.com/forum/f69/c...-voi-a-515162/

Thân mến,

Smod2.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình mới ngã xe để lại sẹo thâm ở mặt, đi khám bs Da liễu thấy tư vấn nên lăn kim kết hợp sản phẩm tế bào gốc Juvi gì đó, trị nám luôn, thử 1 lần thấy đau nên lại bỏ. Mẹ nào có kinh nghiệm điều trị rồi thì tư vấn cho mình với.
    Đọc qua topic trước thấy các mẹ còn tự mua kim về nhà lăn, liệu có đỡ đau hơn khi tự làm không nhỉ :Thinking:

• 69 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Up chào mừng nhà mới cái nhỉ !

• 136 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

chị rainbow0211, và anh laxanh86 cho em xin nick yh của anh chị đi ! em đọc gần như hết hơn 160 trang ở diễn đàn này, da mặt em bị sẹo ice pink, hix hix, em đọc hết các bài trên đây nên em có một ít kinh nghiệm rồi, em muốn xin nick yh để có gì không rõ sẽ hỏi thêm ! cám ơn anh chị và nhiều thành viên khác đã cho những kiến thức rất tốt về phương pháp lăn !

• 3,042 Bài viết

• 3,361 Được cảm ơn

Ở Hà nội có chỗ nào chữa bằng cách này không các chị nhỉ? em bị sẹo lõm lâu năm rồi, không biết có hy vọng được không
    Cách tạo chữ ký

--31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*

• 285 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

Hic, hic em xí đc mặt tiền rùi, hy vọng các chị, các em cho em xin mấy triệu kinh nghiệm để em có dc cái mẹt hết sẹo. Em bị sẹo trứng cá gần chục năm rùi hic, hic... Sống chung với lũ từng đấy năm, giờ chỉ mong mẹt hết sẹo để tự tin hơn chứ đang gần đến tuổi lên bà, lên cụ rùi nên ko thể tự tin như trc đc nữa. Cứu em với các chị, các em ui
    "EM MUỐN MÌNH MỈM CƯỜI- Vượt qua những xót xa, những hờn, giận, những hối tiếc, em muốn mình tha thứ và mỉm cười. Bởi vì: sống không phải là cứ bước đi không nhìn lại. Nhưng nhìn lại không phải để oán trách hay dằn vặt. SỐNG LÀ KHÔNG HỐI TIẾC NHỮNG ĐIỀU ĐÃ QUA"

• 155 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo_Em Xem bài viết
    Ở Hà nội có chỗ nào chữa bằng cách này không các chị nhỉ? em bị sẹo lõm lâu năm rồi, không biết có hy vọng được không
    Ở Hn bạn Gakhi đang điều trị ở nhà bác sỹ Hưng đó bạn, còn tớ cũng ở hn nhưng lại tự lăn...Muốn tự lăn thì phải tìm hiểu kỹ thuật lăn và mua cây kim ngon ngon bạn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 93 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Menhimxu2004 Xem bài viết
    Hic, hic em xí đc mặt tiền rùi, hy vọng các chị, các em cho em xin mấy triệu kinh nghiệm để em có dc cái mẹt hết sẹo. Em bị sẹo trứng cá gần chục năm rùi hic, hic... Sống chung với lũ từng đấy năm, giờ chỉ mong mẹt hết sẹo để tự tin hơn chứ đang gần đến tuổi lên bà, lên cụ rùi nên ko thể tự tin như trc đc nữa. Cứu em với các chị, các em ui
    Ôi, mình cũng chung cảnh ngộ sống chung với "trứng cá" đây, nhưng mà sẹo thì chưa đến chục năm, chỉ một vài năm gần đây cái mặt như bánh đa thôi. Mình khuyên chân thành là nên đọc topic tìm hiểu, rồi đến bác sỹ khám để nhận tư vấn rồi quyết định cách nào hợp lý nhất bạn nhé

• 93 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Đốp Xem bài viết
    Ở Hn bạn Gakhi đang điều trị ở nhà bác sỹ Hưng đó bạn, còn tớ cũng ở hn nhưng lại tự lăn...Muốn tự lăn thì phải tìm hiểu kỹ thuật lăn và mua cây kim ngon ngon bạn nhé
    Bạn à, tình hình thế nào, mình lăn quả thứ hai rồi, giờ bong kinh lắm bạn ạ, trắng cả hai bên má rồi...bạn thì sao, vẫn chăm chỉ chăm sóc chứ? Hôm nào rảnh buôn với tớ về vụ tự lăn xem thế nào nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 285 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gakhi Xem bài viết
    Ôi, mình cũng chung cảnh ngộ sống chung với "trứng cá" đây, nhưng mà sẹo thì chưa đến chục năm, chỉ một vài năm gần đây cái mặt như bánh đa thôi. Mình khuyên chân thành là nên đọc topic tìm hiểu, rồi đến bác sỹ khám để nhận tư vấn rồi quyết định cách nào hợp lý nhất bạn nhé
    Cảm ơn bạn, mình bức xúc với da mẹt mình lém nhưng vẫn chưa tìm đc địa chỉ nào uy tín để đến chữa. Bạn đang khám bác sĩ Hưng phải ko? Cho mình xin 1 chút kinh nghiệm bạn nhé. Cảm ơn bạn nhiều
    "EM MUỐN MÌNH MỈM CƯỜI- Vượt qua những xót xa, những hờn, giận, những hối tiếc, em muốn mình tha thứ và mỉm cười. Bởi vì: sống không phải là cứ bước đi không nhìn lại. Nhưng nhìn lại không phải để oán trách hay dằn vặt. SỐNG LÀ KHÔNG HỐI TIẾC NHỮNG ĐIỀU ĐÃ QUA"