Phẫu thuật thẩm mỹ

Chỗ làm răng giả rẻ, đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.8K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 261 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ có biết chỗ nào ở Hà Nội làm răng giả đẹp và rẻ không? Em muốn đưa mẹ e đi làm lại bộ răng giả. Ai biết chỉ dùm em nhé. Cảm ơn nhiều.

• 343 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCoBi Xem bài viết
    Các mẹ có biết chỗ nào ở Hà Nội làm răng giả đẹp và rẻ không? Em muốn đưa mẹ e đi làm lại bộ răng giả. Ai biết chỉ dùm em nhé. Cảm ơn nhiều.
    chị đến nha khoa việt úc ở cuối đường bà triệu, em cũng không nhớ rõ địa chỉ.

• 261 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Autism Xem bài viết
    chị đến nha khoa việt úc ở cuối đường bà triệu, em cũng không nhớ rõ địa chỉ.
    Cảm ơn bạn đã chỉ giúp. Mình sẽ tới đó xem sao. Có ai biết địa chỉ nào khác và cụ thể thì giúp e với. E đang rất cần.

• 1,202 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Đây là địa chỉ mình vẫn hay đến chăm sóc răng. Bạn thử tham khảo nhé.

Bác sĩ Luận

Nha Khoa Sài Gòn - 49 Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng - Hà Nộ
    http://www.nhakhoasaigon.com.vn/port...p=viewst&sid=3
    Điều chắc chắn nhất là chẳng có gì chắc chắn cả
    Album do cô Quangyenvi tặng đấy ạ!

• 2,774 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết chỗ bọc răng sứ đẹp và tốt ko ạ?
    Hôm qua đi tham khảo mấy nơi toàn 4tr/chiếc, ko biết giá đó có ok không và độ bền của răng bọc này có lâu không, bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm mẹ cháu, thanks
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:

• 9,368 Bài viết

• 1,905 Được cảm ơn

Nhà tớ hay làm răng ở 36 Hàng Đào

• 2,774 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huechi_uct Xem bài viết
    Nhà tớ hay làm răng ở 36 Hàng Đào
    Bạn ơi, bạn bọc răng sứ rồi hay chỉ hàn và sửa ở đó thôi?
    Tớ muốn hỏi bọc răng sứ loại nào thì tốt, loại sứ thường có được không? Vì nó rẻ rẻ (1tr/cái thôi)
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:

• 893 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Mình làm răng thấy chẳng bao h có đẹp mà rẻ cả! Răng giả bọc sứ ít nhất là 1tr còn xịn hơn là 2tr! Mình làm ở Quán Thánh thấy ok lắm! Mình ko nhớ địa chỉ chỉ nhớ là từ Hàng Bún rẽ trái xuống Quán Thánh nhìn bên tay trái là thấy ngay!

• 292 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình đang làm răng giả ở Nha khoa Nguyễn Du, không biết có mẹ nào làm ở đây chưa, mình đựoc giới thiệu

• 612 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Mình thấy, đẹp rẻ chỉ là yếu tố lựa chọn thứ 2 mà thôi, mình thấy quan trọng nhất làm ở đâu mà k làm hỏng những chiếc răng ở kế bên, ...dẫn đến ảnh hưởng sức khỏe răng của cả hàm đấy. Đắt 1 chút nhg ổn hơn, chứ rẻ hơn mất công làm lại là đi nước vòng hao sức tốn của.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3