Phẫu thuật thẩm mỹ

Chỗ làm răng giả rẻ, đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 262 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ có biết chỗ nào ở Hà Nội làm răng giả đẹp và rẻ không? Em muốn đưa mẹ e đi làm lại bộ răng giả. Ai biết chỉ dùm em nhé. Cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm Chỗ Làm Mũi Đẹp An Toàn Uy Tín (HN)

Nói thật với các mẹ em nâng mũi của một bác sĩ nhưng bị lệch ở gốc mũi và đầu mũi k được cao,k tiện...

• Tuyệt kỹ của bố: Hết đàm sẽ hết ho

Tuyệt kỹ của bố: Hết đàm sẽ hết ho Khi con cái bị bệnh, người lo lắng nhất là bố mẹ. Nhất là...

• làm răng giả, implant tại TPHCM

có bạn nào biết nơi nào làm răng giả +/- implant tốt mà giá cả phải chăng ở TPHCM kg chỉ mình với. Mình bị tiêu xương luôn 2 hàm răng, coi như sẽ mất gần hết, nha sĩ nào cũng lắc đầu ngán ngẩm. Giá cả thì trên trời mà kg biết tương lai ra sao. Ai có kinh nghiệm tương tự cho mình xin luôn nhé.

• Nâng Mũi Ở Đâu Đẹp - An Toàn Tại Hà Nôi?

Em đang có nhu cầu nâng mũi nhưng vẫn chưa biết nên chọn bác sĩ nào? Nghe 1 số người bạn giới thiệu...

• Cần tìm Nơi làm và cho thuê Backdrop giá rẻ (SG)

Tình hình là đám cưới e chỉ còn cách 20 ngày nữa thôi, mà e đang rất thích backdrop để chụp hình lúc chào khách đầu tiệc tại nhà hàng, nhưng e chưa biết chỗ nào đẹp và rẻ cả. E đã ra ngoài hỏi thăm thì ko có nơi làm, ngoại trừ những nơi chuyên như Lý Thái Tổ... Mà giá thì cũng rất trên trời. ...

• 343 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCoBi Xem bài viết
    Các mẹ có biết chỗ nào ở Hà Nội làm răng giả đẹp và rẻ không? Em muốn đưa mẹ e đi làm lại bộ răng giả. Ai biết chỉ dùm em nhé. Cảm ơn nhiều.
    chị đến nha khoa việt úc ở cuối đường bà triệu, em cũng không nhớ rõ địa chỉ.
    • 262 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Autism Xem bài viết
    chị đến nha khoa việt úc ở cuối đường bà triệu, em cũng không nhớ rõ địa chỉ.
    Cảm ơn bạn đã chỉ giúp. Mình sẽ tới đó xem sao. Có ai biết địa chỉ nào khác và cụ thể thì giúp e với. E đang rất cần.
    • 1,202 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Đây là địa chỉ mình vẫn hay đến chăm sóc răng. Bạn thử tham khảo nhé.

Bác sĩ Luận

Nha Khoa Sài Gòn - 49 Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng - Hà Nộ
    http://www.nhakhoasaigon.com.vn/port...p=viewst&sid=3
    Điều chắc chắn nhất là chẳng có gì chắc chắn cả
    Album do cô Quangyenvi tặng đấy ạ!
    • 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết chỗ bọc răng sứ đẹp và tốt ko ạ?
    Hôm qua đi tham khảo mấy nơi toàn 4tr/chiếc, ko biết giá đó có ok không và độ bền của răng bọc này có lâu không, bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm mẹ cháu, thanks
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
    • 9,369 Bài viết

• 1,905 Được cảm ơn

Nhà tớ hay làm răng ở 36 Hàng Đào
    • 2,773 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huechi_uct Xem bài viết
    Nhà tớ hay làm răng ở 36 Hàng Đào
    Bạn ơi, bạn bọc răng sứ rồi hay chỉ hàn và sửa ở đó thôi?
    Tớ muốn hỏi bọc răng sứ loại nào thì tốt, loại sứ thường có được không? Vì nó rẻ rẻ (1tr/cái thôi)
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
    • 911 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Mình làm răng thấy chẳng bao h có đẹp mà rẻ cả! Răng giả bọc sứ ít nhất là 1tr còn xịn hơn là 2tr! Mình làm ở Quán Thánh thấy ok lắm! Mình ko nhớ địa chỉ chỉ nhớ là từ Hàng Bún rẽ trái xuống Quán Thánh nhìn bên tay trái là thấy ngay!
    • 292 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình đang làm răng giả ở Nha khoa Nguyễn Du, không biết có mẹ nào làm ở đây chưa, mình đựoc giới thiệu
    • 612 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Mình thấy, đẹp rẻ chỉ là yếu tố lựa chọn thứ 2 mà thôi, mình thấy quan trọng nhất làm ở đâu mà k làm hỏng những chiếc răng ở kế bên, ...dẫn đến ảnh hưởng sức khỏe răng của cả hàm đấy. Đắt 1 chút nhg ổn hơn, chứ rẻ hơn mất công làm lại là đi nước vòng hao sức tốn của.
    • 386 Bài viết

• 1,616 Được cảm ơn

Chồng em cách đây 2 năm làm răng sứ lõi thép kim loại. Nghĩa là có chân bằng thép và bọc sứ ở ngoài Nay nó bị vỡ nên cần làm lại mà không biết ở Hà Nội làm ở đâu tốt và giá cả bao nhiêu. Vì trước làm ở TP HCM.

Các chị nào biết mách em với nhé. Cám ơn chị.
    • 802 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

thành thật khuyen bạn nên vào viện răng hàm mặt trunng ương để lmf . mình đã làm răng sứ rồi và k vào đấy nên giờ ôm hận đây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 796 Bài viết

• 1,113 Được cảm ơn

Trước khi đi làm răng giả các bạn nên tham khảo chủ đề này: http://www.webtretho.com/forum/f113/...ang-su-302107/
    Gác kiếm
    • 65 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Theo mình giờ kiếm chỗ làm răng tốt mà rẻ thì cũng khó đấy. Cái quan trọng nhất vẫn cứ phải là bác sĩ nào làm. Ví dụ, đầu vào của 1 khóa đào tạo bs chính quy là khoảng đâu đó hơn trăm. Nhưng trong số ấy chỉ có một vài người giỏi trội hẳn.
    Mình đang làm ở bs Mậu chỗ Hai Bà Trưng. Bác sĩ Mậu làm cũng tốt phết. Nói chung giá răng sứ mình thấy cũng mỗi nơi giá khác nhau. Các bác thử đến đó khám xem sao, ok thì làm mà không thì thôi.
    Bạn mình làm ở đó nên mình cũng đến đó làm. Còn nếu chẳng ưng chỗ nào thì đăng ký làm ở viện. Chỉ có điều ở đó làm thì thủ tục các thứ lâu lắm. Mình thì xin kiếu bệnh viện. Đường cùng thì phải vào thôi. Hic. Nói chúng mình sợ hai chữ bệnh viện. Giá mà chả đau ốm gì bao giờ.
    Mình cho tên cái web mà tham khảo trước nè. http://nhakhoavietduc.com.vn/
    Cái web này rank cao phết.
    • 65 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ah, mình mới tham gia diễn đàn. Đọc nhiều bài của Dr Lee. Mình đang niềng răng mặt trong. Muốn hỏi Dr Lee vài thứ. Có bạn nào có số bác ấy cho mình nhé.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hãy khôn ngoan lựa chọn cho mình bác sỹ chuyên khoa thật sự. nhiều nha khoa hoành tráng,nhưng toàn nha sỹ giả.... đáng báo động đấy các bạn ơi.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mính là bs sài gòn chung khóa với bs Luận. Mình quá thất vọng vì quản lí nhà nước về y tế còn lỏng lẽo, tạo điều kiện cho các nha sỹ giả hoành hành khắp nơi.bệnh nhân dễ bị tiền mất tật mang lắm các bạn ạ! đấy là thực trạng nền nha khoa hiện tại nước nhà...đau lòng ....đau lòng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Địa chỉ khám chữa răng giá rẻ, hiệu quả, uy tín, chất lượng nhất Hà Nội
    Xin chia sẻ đại chỉ khám chữa các bệnh răng hàm mặt uy tín, chất lượng, giá rẻ nhất tại Hà Nội với các Bạn nhé.
    Trước tiên xin khẳng định là giá dịch vụ ở đây rẻ nhất. Đó là khẳng định của TS, Bác Sỹ Chuyên Khoa II, Thầy thuốc Ưu tú Trần Huy Hải, Nguyên Chủ Nhiệm Khoa Răng Hàm Mặt – Viện Quân Y 103, Chủ cơ sở NHA KHOA KHƯƠNG TRUNG. Chứng minh cho khẳng định này, ông xin cam kết giảm giá 20% so với giá của cùng dịch vụ của cơ sở khác. Theo ông, đây không phải là phá giá mà ông có thể chứng minh cho những ai thắc mắc thông qua chất lượng dịch vụ, thái độ tận tinh, chu đáo chăm sóc, tư vấn, hướng dẫn bệnh nhân của các học trò của ông đang làm việc tại phòng khám.
    Khách hàng hoàn toàn yên tâm về thái độ ân cần, tận tinh phục vụ nhân viên khi được khám chữa răng tại đây:
    Quy trình vô trùng dụng cụ, trang thiết bị nghiêm ngặt.
    Thiết bị được đầu tư mới, hiện đại 100%.
    Quy định về trách nhiệm, thái độ, quy trình đón tiếp bệnh nhân nghiêm ngặt.
    Tiếp thu ý kiến phản hồi, thắc mắc kịp thời. Đường dây nóng phản ánh: 0963819122
    Ở đây cung cấp đầy đủ các dịch vụ RĂNG HÀM MẶT như:

• TRỊ SÂU RĂNG, VIÊM LỢI, HÔI MIỆNG
    • LÀM RĂNG GIẢ THÁO LẮP
    • LÀM RĂNG GIẢ GẮN CHẶT-RĂNG SỨ
    • TƯ VẤN CẤY GHÉP IMPLANT NHA KHOA
    • HÀN TRÁM RĂNG BẰNG COMPOSITE SIÊU BỀN
    • TẨY TRẮNG RĂNG
    • CHỈNH NHA-NẮN CHỈNH RĂNG
    • PHẪU THUẬT TRONG MIỆNG-TIỂU PHẪU THUẬT
    • NHA KHOA TRẺ EM

Địa chỉ phòng khám:
    NHA KHOA KHƯƠNG TRUNG
    Số 47 Khương Trung Mới, Q Thanh Xuân, HN
    097 8 510 980; email: nhakhoakieumai@yahoo.com
    http://*********/threads/18/2076593/
    http://zaodich.com/forum/f2490/dia-c.../#post28995894

Tag: Nha khoa Thanh Xuân, Răng hàm mặt Thanh Xuân, nha khoa giá rẻ, răng hàm mặt giá rẻ, răng giả giá rẻ, răng sứ giá rẻ, răng hàm mặt uy tín, nha khoa uy tín, trồng răng giá rẻ, uy tín, Răng sứ Thanh Xuân, Răng giả Thanh Xuân, Răng thẩm mỹ Thanh Xuân, Trồng răng Thanh Xuân, Chỉnh nha Thanh Xuân, Dịch vụ răng hàm mặt Thanh Xuân, nha khoa Thanh Xuân, Implant Thanh Xuân, Khám răng Thanh Xuân, Hàn Răng Thanh Xuân, Hàn răng Thanh Xuân, nhổ răng Thanh Xuân, lấy cao răng Thanh Xuân, Nha khoa thẩm mỹ Thanh Xuân, dịch vụ răng hàm mặt Thanh Xuân, chăm sóc răng miệng Thanh Xuân; Khương Trung, khám răng Thanh Xuân, phòng khám răng Thanh Xuân, nha khoa trẻ em, răng sữa trẻ em, chữa đau răng, chữa bệnh sâu răng Thanh Xuân, chữa viêm lợi Thanh Xuân, trị tủy Thanh Xuân; khám răng hiệu quả, chữa răng uy tín, làm răng giả đẹp, làm răng uy tín, chữa sâu răng hiệu quả, chữa viêm lợi uy tín,
    Răng hàm mặt Khương Trung, Răng sứ Khương Trung, Răng giả Khương Trung, Răng thẩm mỹ Khương Trung, Trồng răng Khương Trung, Chỉnh nha Khương Trung, Dịch vụ răng hàm mặt Khương Trung, nha khoa Khương Trung, Implant khương trung, Khám răng Khương Trung, Hàn Răng Khương Trung, Hàn răng Khương Trung, nhổ răng Khương Trung, lấy cao răng Khương Trung, Nha khoa thẩm mỹ Khương Trung, dịch vụ răng hàm mặt Khương Trung, chăm sóc răng miệng Khương Trung, khám răng Khương Trung, phòng khám răng Khương Trung, chữa sâu răng Khương Trung, chữa viêm lợi Khương Trung, trị tủy Khương Trung;
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Làm răng giả đẹp các bạn nên chú trọng tay nghề người nha sĩ. Nhiều khi tôi vào một nha khoa lớn, nằm ngay trung tâm Q1 nhưng thật rất khó chịu khi cho một nhân viên (không phải nha sĩ) cạo vôi cho tôi, nếu họ xem thường khách hàng như thế thì làm sao làm ra hồn một chiếc răng giả đẹp được ? Tôi cần một nha sĩ làm cho tôi, không phải một người nhân viên ! Để biết tay nghề và y đức các bạn chỉ cần cảm nhận sơ qua về cách cạo vôi, cạo kỉ, cạo sạch, nhẹ nhàng, êm ái, cạo xong nguyên hàm răng như gió lượt qua 2 kẻ răng, rất dễ chịu, mặc dù cạo dưới nướu nhưng không khó chịu vì đơn giản họ là nha sĩ có kinh nghiệm....

Nếu các bạn cần làm 1 răng giả mà đẹp long lanh như răng thật, các bạn nên ghé qua test thử tay nghề bác sĩ Lâm tại nha khoa Thuận Kiều. Các bạn sẽ cảm thấy sự khác biệt rõ rệt từ việc cạo vôi ! Rồi hãy bàn đến việc làm răng giả bạn nhé....! Tôi chắc chắn bạn sẽ hài lòng cũng như tôi đã làm 1 chiếc răng giả bằng sứ 2tr3. Tuy mất thời gian chút nhưng do bác sĩ Lâm vui vẻ, nhẹ nhàng nên thấy rất hài lòng. Làm xong về vợ tôi vẫn không nhận ra là tôi đã làm răng giả đó, rất tự nhiên.
    • 115 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình biết chỗ này làm tốt lắm, cô mình mới làm ở đấy xong mẹ bạn chủ top là cả bộ luôn à cô mình chỉ làm mấy cái thôi. Bạn đưa mẹ qua 25A1 Trần Duy Hưng nhé. Bác sỹ rất nhiệt tình và giá cả lại phải chăng nữa. Tốt nhất bạn cứ đưa mẹ đến để bác sỹ tư vấn cụ thể xem như nào rồi hãy làm, nếu bạn cần số điện thoại thì PM cho mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2