Chia sẻ kinh nghiệm đi nâng mũi sline

• 1 Lượt chia sẻ
  • 55.9K Lượt đọc
  • 299 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

oa nhifn dep va cung tu nhien day c aj ....c lam o dau the c??
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 411 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

hơi buồn vì mình gửi tin nhắn cho bạn nhưng không thấy bạn trả lời mình
    • 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị sửa ở đâu thế ạ???
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình mới sửa xong ngày hôm nay luôn, y chang thuốc và đau sưng như chị kia đã trình bày

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nghe bạn nói có phải bạn làm ở TMV Xuân Hương không :ssss Tình hình thế nào rồi bạn ơi
    • 211 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Sorry các mẹ. Các mẹ đợi em mà phát ngáp. Hì hì
    Hôm nay em đi cắt chỉ sau 7 ngày phẫu thuật. 5 mũi khâu. Cắt chỉ nhẹ nhàng và không đau. Tiện em cũng phải hỏi luôn băn khoăn của em sao em trả tiền 25tr nâng sline mà nó làm các công đoạn như mũi thường mà không có nâng vách ngăn hay lỗ mũi hạt chanh, bla bla. Em tư vấn bảo nâng mũi bọc sụn 15tr là sụn silicon loại bình thường. Còn nâng mũi sline 25tr như em là silicon nhập từ mỹ, độ an toàn cao, bền. Có độ võng tự nhiên. Nếu các mẹ có nhu cầu các mẹ có thể lấy thêm sụn tai để nâng. Còn em không lấy sụn tai. Em lót mỗi miếng lót alloderm đầu mũi thôi. Mũi không cao chót vót đâu mà em cảm tưởng tự nhiên. Không ai biết em nâng. Nhưng mũi bắt đầu da bong tróc. Em phải bôi dưỡng ẩm buổi tối. Mà chắc taị em ngồi điều hòa 24/24.
    Em nâng ở tmv Xuân Hương triệu việt vương. 25tr nhá.
    Con bạn em nâng ở Mika vũ thái cũng đẹp lắm. Trước em định nâng ở đấy nhưng ghét cái thái độ chảnh. Từ hôm nay em make up thoải mái luôn. Tối về lấy bông lau với dầu massage johnson baby. Vừa bổ vừa rẻ.Lau phát đi luôn. Mặt em hết nâu rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 483 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhphuongtran Xem bài viết
    Sorry các mẹ. Các mẹ đợi em mà phát ngáp. Hì hì
    Hôm nay em đi cắt chỉ sau 7 ngày phẫu thuật. 5 mũi khâu. Cắt chỉ nhẹ nhàng và không đau. Tiện em cũng phải hỏi luôn băn khoăn của em sao em trả tiền 25tr nâng sline mà nó làm các công đoạn như mũi thường mà không có nâng vách ngăn hay lỗ mũi hạt chanh, bla bla. Em tư vấn bảo nâng mũi bọc sụn 15tr là sụn silicon loại bình thường. Còn nâng mũi sline 25tr như em là silicon nhập từ mỹ, độ an toàn cao, bền. Có độ võng tự nhiên. Nếu các mẹ có nhu cầu các mẹ có thể lấy thêm sụn tai để nâng. Còn em không lấy sụn tai. Em lót mỗi miếng lót alloderm đầu mũi thôi. Mũi không cao chót vót đâu mà em cảm tưởng tự nhiên. Không ai biết em nâng. Nhưng mũi bắt đầu da bong tróc. Em phải bôi dưỡng ẩm buổi tối. Mà chắc taị em ngồi điều hòa 24/24.
    Em nâng ở tmv Xuân Hương triệu việt vương. 25tr nhá.
    Con bạn em nâng ở Mika vũ thái cũng đẹp lắm. Trước em định nâng ở đấy nhưng ghét cái thái độ chảnh. Từ hôm nay em make up thoải mái luôn. Tối về lấy bông lau với dầu massage johnson baby. Vừa bổ vừa rẻ.Lau phát đi luôn. Mặt em hết nâu rồi.
    Đúng rồi ở Hn sline đc hiểu toàn là sil nhân tạo mà chị. chứ họ k cắt hay nâng vách ngăn jj j đâu chị ạ. mà bs ở Xuân Hương do ai làm hả chị.
    công nhận chị làm cao đẹp l.k kiểu bị võng đâu
    • 609 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nghe xong thấy sợ hơn , hu hu đang lấy quyết tâm 3 ngày hôm nay.
    • 211 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Mọi người nâng thì nên hỏi kỹ và tham khảo nhiều nơi xem sao. Sợ nhất treo đầu dê bán thịt chó. Cứ đi 1 vòng cho chắc, đi qua , thu cúc, mika vu thai, bla bla. Xong nhớ hỏi rõ sline mới bọc sụn nó khác gì nhá. Cứ như em đúng là ngu. Chả hỏi rõ gì cả đã nằm phơi ra cho người ta làm rồi vê cứ phân vân, suy đoán.
    • 211 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Vào phòng mổ chả biết ai đâu em. Thấy ghi trên là bác sĩ cái gì Bé ấy nhưng ông mổ cho mình đâu phải tên Bé. Tên Hiếu, trẻ trẻ. Hỏi anh học ở đâu vê? Anh giai ấy trả lời anh học ở đây. Nhưng bọn anh chuyển giao công nghệ hàn quốc, này nọ kia. Cũng lo sún vó.
    • 483 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

nghe chị tả thỳ cug lo thật

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

) Mình nghe bạn Linh nói phải thay bộ quần áo màu hồng và có mấy em xinh tươi tiêm thuốc tê là biết ngay TMV Xuân Hương vì mình cũng vừa nhấn bí ở đó về- BS Hiếu. Ở đó chỉ có 2 bác sĩ thẩm mỹ là BS Hiếu và BS Bé. Mình cũng đang muốn làm mũi quá, ở đó mấy cô nhân viên làm đẹp mê ly luôn Sống mũi vừa phải, có độ lượn tự nhiên, điệu chứ ko cao vổng lên đâu. Nhưng sợ nhất là biến chứng sau này, ko biết như thế nào, Bạn nói aa bong tróc là sao vậy mà nếu đã gọi là Sline là phải có sụng tự thân chứ huhu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huongcustoms; 15/05/2014 vào lúc 11:06 AM.
    • 211 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongcustoms Xem bài viết
    ) Mình nghe bạn Linh nói phải thay bộ quần áo màu hồng và có mấy em xinh tươi tiêm thuốc tê là biết ngay TMV Xuân Hương vì mình cũng vừa nhấn bí ở đó về- BS Hiếu. Ở đó chỉ có 2 bác sĩ thẩm mỹ là BS Hiếu và BS Bé. Mình cũng đang muốn làm mũi quá, ở đó mấy cô nhân viên làm đẹp mê ly luôn Sống mũi vừa phải, có độ lượn tự nhiên, điệu chứ ko cao vổng lên đâu. Nhưng sợ nhất là biến chứng sau này, ko biết như thế nào, Bạn nói aa bong tróc là sao vậy mà nếu đã gọi là Sline là phải có sụng tự thân chứ huhu
    Bong tróc là cái da ở mũi em ý.Nó bong bong như vẩy khô da. Sụn tự thân đâu ra. Nhân tạo chị ạ. Cũng vì bọn nó xinh quá mà lúc đầu định xong lại quyết luôn ở xuân hương
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thế nhưng quan trọng bạn có hài lòng không, dáng mũi như hình là mình thấy OK rồi, giống mũi của mấy chị nhân viên ở đó đấy. Mỗi tội nếu không phải sụn tự thân thì không phải là nâng S-Line, thấy bảo sụn tự thân thì đẹp hơn, nhưng cũng còn tùy thôi BS nữa. Mình định nâng ở Thu Cúc hoặc Hồng Ngọc, Vin Mec j đó nhưng quả thật ko biết ở đâu mới là đẹp và an toàn (((((((((((((
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mà bạn ơi. Tớ thấy ở Thu Cúc làm dáng ko đẹp, bạn tớ làm ở đó rồi. Hồng Ngọc thì toàn lăng xê mấy BS Hàn, BS Việt Nam thấy ko được nói đến nhiều mà mình chỉ đủ tiền làm BS VN, Vinmec thì ko biết. Mình thấy dáng mũi ở Xuân Hương khá Ok, Bạn thấy thế nào, có biến chứng gì không ??? Nếu đc mình làm luôn ở Xuân Hương cho xong =.=
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Banj ơi, bạn làm đẹp không vậy. Bạn làm mũi ở đâu đó?
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi ^^ chị cho e biết địa chỉ TMV chị nâng mũi S-line đc ko ? tại hè này e cũng háo hức muốn đi TMV để nang mũi s-line mà phân vân nhìu địa chỉ quá
    • 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

BS.Thái TMV Việt Mỹ và BS.Nhân Chợ Rẫy ai làm đẹp và chất lượng hơn ạ??? Em đọc review thấy mọi người khen 2 BS này lắm nhưng em chả biết chọn ai để làm mũi cả. Em tính tháng 6 này em làm...
    • 37 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình mới làm mũi sáng sớm nay nè... mới tỉnh thôi, hiện tại là ko nhìn thấy cái mũi mình nó như nào hết vì đang băng lại.
    • 105 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ko biets mũi mẹ nó bj ntn rồi nhỉ, giờ chắc sống mũi bình thường rồi bạn nhỉ