Chia sẻ kinh nghiệm đi nâng mũi sline

• 1 Lượt chia sẻ
  • 61.8K Lượt đọc
  • 304 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocTram.Sg Xem bài viết
    Nâng sline thì nâng bên bs Thế đó bạn, bác sĩ làm kĩ và cũng chu đáo với khách hàng lắm.
    NgocTram.sg làm chưa bạn. Mình cũng nghe mn khen bs về thái độ với khách mà còn chất lượng thẩm mỹ thế nào mới quan trọng.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Loandinh33 mũi bạn làm gì vậy bạn loại nào nhiêu tiền?
    • 36 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Làm mũi được bảo hành bao lâu các chế.
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minankhue Xem bài viết
    Làm mũi được bảo hành bao lâu các chế.
    Có nơi 10-15 năm có nơi bảo hành vĩnh viễn. Mà giờ ko biết có được vĩnh viễn thiệt ko hay giờ làm họ nói ngon nói ngọt vậy tới đó khó chịu với mình.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sr add. E k viet dau duoc. Minh moi nang mui ve bua 28 nek. Sung gap doi binh thuong. Thay buon da man luon. Hi vong mai mot no do hon. Ngay nao cung hun thang con may chuc cai. Nhung 3 ngay nay chang hun dc. Ngu k dam nam nghieng, kho ngu. Con an thi thoi cha me oi, co dia loi thit nen an jong y chang ba de lun. So ba noi la nen ta tuc ve ngoai 1 tuan, truoc day ngoai co gay cho bay ga gan 20 con. Them muon chet nhung chang dam an. Noi chung ban nao thich lam dep thi chiu dung gioi chu minh thi khi lam xong chi noi bs thao ra dum e e k doi lai tien dau. Nhung bs k cho thoi e cung mac ke chang thiet tha nua. Lam xong chang quan tam co dep hay k chi thay mot noi so kinh khung xam lan tam hon cua e thoi cac me ah . Co j add zalo minh trao doi nha
    • 42 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Khi đi tư vấn nâng mũi mn hay chuẩn bị sẵn những gì để hỏi bác sĩ?
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyet229 Xem bài viết
    NgocTram.sg làm chưa bạn. Mình cũng nghe mn khen bs về thái độ với khách mà còn chất lượng thẩm mỹ thế nào mới quan trọng.
    Bs Thế nâng mũi bọc sụn thôi cũng đẹp thanh thoát lắm đó, nếu ít tiền thì làm loại này cũng đảm bảo rồi. Nếu mà có ít thì làm loại này rẻ hơn.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay ngày thứ tư mình nâng mũi, xung quanh còn xưng nhiều vì cơ địa mình không tốt. không biết đẹp xấu thế nào chỉ biết đợi thời gian thôi.
    15780952_1159137677538952_5372368363570747061_n
    • 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minstyle Xem bài viết
    Bs Thế nâng mũi bọc sụn thôi cũng đẹp thanh thoát lắm đó, nếu ít tiền thì làm loại này cũng đảm bảo rồi. Nếu mà có ít thì làm loại này rẻ hơn.
    Nâng mũi bọc sụn nhiều người làm nhất hiện nay mà bạn, giá cả vừa túi tiền mà mũi cũng đẹp nữa.
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

KellySang nâng ở đâu mũi loại gì vậy bạn nay cắt chỉ chưa?
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mylephan Xem bài viết
    Nâng mũi bọc sụn nhiều người làm nhất hiện nay mà bạn, giá cả vừa túi tiền mà mũi cũng đẹp nữa.
    Cũng tuỳ người nữa chứ ko hẳn ai cũng làm mũi bọc sụn đẹp đâu.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nâng sline bạn, chi phí 37tr, nâng ở bác Thái Viêt Mỹ nay dc 9 ngày rồi, khoảng 7 ngày mình đi cắt chỉ. Giờ mũi mình cao quá cao mình lại ko thích lắm, sống ở giữa 2 mắt cao làm cho mắt mình sâu và đen nhìn giả giả sao ây. Nhưng mình nghe nói sẽ gom lại và tự nhiên hơn, ko biết có thật vậy ko nữa, đang hoang mang và lo lắng lắm bạn ơi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng sline bên bs Thế cũng đẹp mà nhìn mũi cao nhưng tự nhiên ko biết nâng mũi.
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Còn xẹp nữa đó KellySang ơi mà bạn tới 15 ngày mới cắt chỉ luôn à, lâu vậy tưởng 1 tuần cắt chỉ rồi chứ.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

7 ngày cắt chỉ bạn ơi. giờ mình dc 10 ngày rồi, hi vọng mũi xẹp xuống bớt để mình khỏi chịu cực vô ích
    • 45 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minstyle Xem bài viết
    Bạn làm chưa mistyle? Thỉnh thoảng thấy có giảm giá cũng ưng làm.
    • 45 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KellySang Xem bài viết
    7 ngày cắt chỉ bạn ơi. giờ mình dc 10 ngày rồi, hi vọng mũi xẹp xuống bớt để mình khỏi chịu cực vô ích
    Nâng loại nào mà lâu bớt sưng vậy bạn uống long huyết ph xem mọi người hay chỉ uống loại đó.
    • 35 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình cũng có ý định nâng mũi mà cũng hơi nhát, không biết sau này già có bị gì không nữa, mà cũng không biết có ảnh hưởng phong thủy không, mà nhìn mọi người sửa xong đẹp quá cũng ham hố,
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tomnjerry55 Xem bài viết
    mình cũng có ý định nâng mũi mà cũng hơi nhát, không biết sau này già có bị gì không nữa, mà cũng không biết có ảnh hưởng phong thủy không, mà nhìn mọi người sửa xong đẹp quá cũng ham hố,
    Nếu bạn quan trọng phong thuỷ thì nên nghiên cứu kĩ còn bình thường ko quan tâm thì cứ làm đại thôi. Mũi đừng bị hếch đừng hở là ổn mà.