Phẫu thuật thẩm mỹ

Cắt cánh mũi ở đâu đẹp hả các chị SG?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.01K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Sóng mũi e cao, thẳng, đầu mũi và lỗ mũi cũng nhỏ chỉ mỗi tội cánh mũi hơi bè, dày. Có chị nào biết hoặc đã từng làm thành công vui lòng cho e biết địa chỉ và tên BS được không ạ? E cảm ơn rất nhiều......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• SG - Mua áo sơ mi kiểu châu Âu ở đâu đẹp hả các mẹ

Lão chồng em năm nay 29 tuổi, người khá cao to và tròn trịa (cao 1m70, năng 72kg), bụng ông địa. Lão hay mặc áo sơ mi của Blue Exchange. Em thấy mấy mẫu áo sơ mi Hàn Quốc khá lịch lãm, giá lại mềm nhưng có lẽ chỉ mấy anh chàng mảnh mảnh mặc mới hợp. Còn chồng em hợp với style châu Âu hơn. Em tính...

• Có nên trộn thêm phô mai vào bột không

Mình thấy nhiều mẹ có trộn phô mai vào bột để bổ sung thêm dinh dưỡng nhưng làm như vậy thì có tốt...

• Mua đầm dự tiệc ở đâu đẹp hả các mẹ? - HCM

Em muốn mua đầm đi đám cưới, nhg chẳng biết chỗ nào đẹp mà giá cũng vừa phải, cái styles của em là mún nhìn cho nó sang sang tí nhé. Ngoài Nem và Xinh nhe các mẹ, thi thoảng em mới dám tậu 1 em chỗ đó, nhg khổ nỗi là em có đám cưới hoài nên em muốn kiếm chỗ nào đẹp mà đỡ viêm màng túi! Cảm ơn các...

• Trị nám, trị nụm

Các bạn sau 30 tuổi, sau sinh, tiếp xúc nhiều với nắng hay hóa chất làm làn da bị nám hay xạm hơn,...

• Tìm Chỗ Làm Mũi Đẹp An Toàn Uy Tín (HN)

Nói thật với các mẹ em nâng mũi của một bác sĩ nhưng bị lệch ở gốc mũi và đầu mũi k được cao,k tiện...

• 192 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cắt sẽ có sẹo 2 bên đó e. còn ở nc ngoài như Hồ Quỳnh hương thì may ra k co sẹo! kiểu j ít hay nhiều!
    • 245 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

e có nhỏ bạn nó cắt cánh giờ chắc cũng dc gần 1 tháng rùi.lúc nó làm dc 2 tuần e thấy hơi có sẹo nhưng nó nói sẹo sẽ mờ dần.e vừa mới nâng mũi xong,bữa lúc e đi tái khám,có 1 chị cắt cánh và nâng mũi dc 1 năm rùi,e thì thấy chỗ cắt ko mịn màng,nhìn như bị mụn cám thui.e nâng mũi ở Vh1 ^^,e đang đợi mũi ổn định chút,đầu mũi hết sưng rùi cũng coi có nên cắt cánh ko.vì giờ đầu mũi còn sưng nên nhìn cứ to sao đó.
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cũng đang quan tâm...đặt gạch ngồi hóng vậy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chị ơi....chị đã cắt cánh mũi rồi hay người quen với chị cắt vậy??sẹo nhìn thấy rõ lắm kg??em đang định tuần này di cắt nè??chị nói rõ hơn được không ah??em cám ơn nhiều
    • 8 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cắt cánh mũi nhiều nơi làm lắm, trước mình cũng đi cắt ở tmv xuân trường thấy ổn, còn nhỏ bạn mình thì nó lại làm trong bệnh viện nhưng đợt nó làm có quen gì đó nên giá tương đối. chứ thường bv làm mắc hơn.
    • 79 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThiLove Xem bài viết
    Cắt cánh mũi nhiều nơi làm lắm, trước mình cũng đi cắt ở tmv xuân trường thấy ổn, còn nhỏ bạn mình thì nó lại làm trong bệnh viện nhưng đợt nó làm có quen gì đó nên giá tương đối. chứ thường bv làm mắc hơn.
    mình mới cắt cánh mũi được 1 ngày nè...hôm trước định lại Xuân Trương nhưng mình có nhỏ bạn cắt ở Việt Hàn 1 nên mình cũng cắt ở đó luôn....họ làm kỷ làm..đo vẽ rất kỹ và đặc biệt chích thuốc tê không hề đau nhe nhưng đường may thì hình như con rết huhuhu...ban ThiLove lúc mới cắt xong có bị đường may như vậy không?rồi sau khi cắt chỉ chắc nhìn thấy rỏ sẹo lắm phải không bạn?sau bao nhiêu tháng sẹo mờ??bạn nhớ trả lời mình sớm dược khong...thanks
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rất nhiều nơi cắt cánh mũi đẹp bạn à,VD TMV Hoa Lan,Quận Tân Phú,TPHCM,TMV Việt Hàn,TMV BS Nguyễn Thành Nhân,Quận 10....
    Quan trọng là chi phí thế nào thôi,vừa túi tiền bạn thì Ok