Cần tìm địa chỉ thẩm mỹ nâng mũi tại Sài Gòn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.58K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như tiêu đề, do hiện tại, mình có nhu cầu đi chỉnh sửa mũi, mình muốn tìm một cơ sở uy tín, có chất lượng với lại giá cả phù hợp, mọi người chỉ giúp mình nhé.
    Cảm ơn mọi người
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn đã tìm được cơ sở chưa, nếu chưa thì tham khảo chỗ mình sửa đi, mình sửa tại bác Huy Sài Gòn Venus quận 5 đó bạn. Mình làm không thấy đau gì hết. Giờ làm xong bạn bè ai cũng khen mũi đẹp tự nhiên hết á.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duytrannguyen Xem bài viết
    Như tiêu đề, do hiện tại, mình có nhu cầu đi chỉnh sửa mũi, mình muốn tìm một cơ sở uy tín, có chất lượng với lại giá cả phù hợp, mọi người chỉ giúp mình nhé.
    Cảm ơn mọi người
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hóng cùng mẹ chủ top ạ, e cũng đang tính đi nâng mũie đang băn khoăn ko biết có nên nâng mũi ở bs Cương bên bệnh viện TMSG không. E tàu ngầm ở 1 số topic về nâng mũi thấy nhiều mẹ khen bs Cương làm đẹp và chuận lắm, search trên mạng thấy cơ sở vật chất cũng hoành tráng mà ko biết thực tế thế nào. Mũi của e đã tẹt lại còn to, e đang tính đi sửa sang cái mũi của mình nhưng còn lăn tăn quá. Mẹ nào có kinh nghiệm thì review giúp e, để e tranh thủ đợt nghỉ phép này triển luôn.
    • 228 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn tính đi nâng mũi s line hay gì?
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe noi bác sĩ Thế tm mũi cũng rất đẹp. Mình cũng tinh đi nâng mũi, mà cũng phân vân k bk nên nâng ở đâu. Vào đây hóng cùng vậy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khoi838
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bichanh123 Xem bài viết
    Bạn đã tìm được cơ sở chưa, nếu chưa thì tham khảo chỗ mình sửa đi, mình sửa tại bác Huy Sài Gòn Venus quận 5 đó bạn. Mình làm không thấy đau gì hết. Giờ làm xong bạn bè ai cũng khen mũi đẹp tự nhiên hết á.
    bạn có website của chỗ này không, có gì share cho mình nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khoanguyen1111; 12/08/2016 vào lúc 02:19 PM.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangau2010 Xem bài viết
    Hóng cùng mẹ chủ top ạ, e cũng đang tính đi nâng mũie đang băn khoăn ko biết có nên nâng mũi ở bs Cương bên bệnh viện TMSG không. E tàu ngầm ở 1 số topic về nâng mũi thấy nhiều mẹ khen bs Cương làm đẹp và chuận lắm, search trên mạng thấy cơ sở vật chất cũng hoành tráng mà ko biết thực tế thế nào. Mũi của e đã tẹt lại còn to, e đang tính đi sửa sang cái mũi của mình nhưng còn lăn tăn quá. Mẹ nào có kinh nghiệm thì review giúp e, để e tranh thủ đợt nghỉ phép này triển luôn.
    Bác giống em thế, mũi em cũng tẹt, đầu mũi lại to nữa, nên cũng muốn đi chỉnh sửa lại cái mũi này. E đi coi phim ở galaxy Nguyễn Du, đi ngang thấy cơ sở Thẩm mỹ viện Sài Gòn hoành tráng lắm, ngó sơ thấy cũng đông khách đến làm lắm mà không biết thế nào. Hóng kinh nghiệm của mọi người để em với bác còn tranh thủ đi làm đẹp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang tính nâng mũi Sline đó bạn
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoi838 Xem bài viết
    Nghe noi bác sĩ Thế tm mũi cũng rất đẹp. Mình cũng tinh đi nâng mũi, mà cũng phân vân k bk nên nâng ở đâu. Vào đây hóng cùng vậy.

Hóng chung với bác luôn hì hì
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hóng chung với bác luôn, em cũng có nghiên cứu, thấy nhiều người khen về bs Cương bên Thẩm mỹ Sài Gòn lắm mà không biết thế nào, đang đợi mọi người chia sẻ kinh nghiệm rồi em sẽ đi đến đó làm luôn. Mà bác định làm mũi S-line hay ntn?????
    • 54 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bên bs Thế ấy bạn, đang có chương trình khuyến mãi đó.
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoi838 Xem bài viết

Bên bs Thế làm dáng mũi tự nhiên cao vừa phải bạn, với đc khen nhiều là do có tâm với trách nhiệm sau hậu phẫu tốt. Chứ dáng mũi cũng được ko xuất sắc lắm đâu.
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn làm chưa hay có quen ai nâng mũi rồi hả KimNga56?
    • 34 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoanguyen1111 Xem bài viết
    Bác giống em thế, mũi em cũng tẹt, đầu mũi lại to nữa, nên cũng muốn đi chỉnh sửa lại cái mũi này. E đi coi phim ở galaxy Nguyễn Du, đi ngang thấy cơ sở Thẩm mỹ viện Sài Gòn hoành tráng lắm, ngó sơ thấy cũng đông khách đến làm lắm mà không biết thế nào. Hóng kinh nghiệm của mọi người để em với bác còn tranh thủ đi làm đẹp
    Mn ở đâu, cơ sở ngon chắc cũng uy tín mà tìm hiểu thấy bên này hoạt động lâu lắm rồi, chả chục năm rồi thì càng yên tâm hơn, chắc cũng mắc nhỉ nhưng ko sao miễn là đẹp . Mn lên kế hoạc ta cùng triển nào
    • 34 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duytrannguyen Xem bài viết
    Hóng chung với bác luôn, em cũng có nghiên cứu, thấy nhiều người khen về bs Cương bên Thẩm mỹ Sài Gòn lắm mà không biết thế nào, đang đợi mọi người chia sẻ kinh nghiệm rồi em sẽ đi đến đó làm luôn. Mà bác định làm mũi S-line hay ntn?????
    Em định Sline đây cho nó truyền thoongd nhung cũng mún đến trực tiếp tham quan cụ thể rồi nghe nó tư vấn như nào nữa, mà mn ở HN hay SG lun thế, e ở HN cơ nên mún tìm hiểu kỹ rồi vào làm luôn, mn mà ở SG tới tham quan lun rồi review cho em với
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KimNga56 Xem bài viết
    Bên bs Thế làm dáng mũi tự nhiên cao vừa phải bạn, với đc khen nhiều là do có tâm với trách nhiệm sau hậu phẫu tốt. Chứ dáng mũi cũng được ko xuất sắc lắm đâu.
    Có hình ai làm rồi ko nhỉ, cũng có mấy bạn post mà bữa chưa xem kĩ giờ đâu mất tiêu rồi.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ có ai sửa mũi bên bác sĩ Lê Hành chưa ạ ???
    Chỉnh sửa lần cuối bởi DollarBillionaires; 16/08/2016 vào lúc 09:07 PM.
    • 12 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em cũng hóng bên TMV Sài Gòn chỗ bác Cương ạ, nhiều người khen tay nghề bác ý quá
    • 12 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em định Sline đây cho nó truyền thoongd nhung cũng mún đến trực tiếp tham quan cụ thể rồi nghe nó tư vấn như nào nữa, mà mn ở HN hay SG lun thế, e ở HN cơ nên mún tìm hiểu kỹ rồi vào làm luôn, mn mà ở SG tới tham quan lun rồi review cho em với
    Đã đi làm chưa mn ơi
    • 54 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KimNga56 Xem bài viết
    Mình xem vài bạn thấy cũng có mũi cao mà bạn, với mỗi người ưng mỗi kiểu nên ko thể nói như bạn được. Nếu bạn ưng mũi cao thon nhỏ thì sẽ thấy khác ý kiến với những người ưng mũi tự nhiên vừa phải.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
');