các mẹ giúp em nhé, thẩm mỹ mũi ở bv thu cúc, bác sỹ điền:)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 34.9K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ko có ý quảng cáo cho bênh viện thu cúc, nên các chị có gì giúp em chứ đừng vào đây quảng cáo nhé, em nghe quảng cáo cũng nhiều rồi, thế nên giờ lần nữa mãi mà vẫn chưa đi được
    Thật sự là em đã đọc hết cả 2 tâng nhà nâng mũi ở hà nội rồi, mà vẫn băn khoăn vì lúc đầu em định làm ở bác sỹ dương vì em cảm thấy tư vấn là hợp lí nhất, như một số chị cũng biết là em có gửi tin nhăn ib để hỏi thăm những chị đã nâng mũi ở trên topic rồi, kết quả có người khen bác sỹ dương, có người chê là sau 2 năm thì mũi bóng đỏ và bị tụt xuống nhiều( bóng đỏ là em rất sợ vì da em rất mỏng), sau đó lại có chị giới thiệu bác sỹ thái bảo mấy em xinh xinh làm ở đấy cũng rất đẹp, em vào xem và phải công nhận là rất đẹp, nhưng da em thì ko thể hợp với kiểu nâng như tây của bác sỹ được vì da em mỏng, nét em rất bé webtretho.com/forum/images/smilies/Sad.gif" border="0" alt="" title="Sad" class="inlineimg" />, nên mặc dù thấy bác đẹp và dù nhiều người khen chê bác thai nhưng em vẫn phải công nhận rất đẹp và tây. Bác sỹ tiến thì em ko nghiêng về lắm, ko hiểu sao nữa. ( mong các chị đừng ném đá nhé). Em đã đến tư vấn bác sỹ dương và cả thu cúc, cả bác sỹ tiến , nhưng do có một chị bạn chị làm ở thu cúc, da chị ý mỏng, nét nhỏ, mũi tẹt và nâng rất thấp nên mặt nhìn như không nâng, cái đáng nói là chất liệu chị ý nâng 18 tr , có thể vặn như bảo thy vặn mũi, em ko hiểu em có đến thu cúc tư vấn và được biết chất liệu đó là chất liệu gồm 3 phần, nhìn khác hẳn với các chất liệu khác, nhưng khi em rời thu cúc em đến bác sỹ dương, chất liệu đó bác sỹ lại bảo 1700$ , làm em choáng ( xin nói thêm là bác sỹ có giới thiệu 3 chất liêu 9, 12, 18tr, nhưng do em hỏi còn chất liệu nào tốt hơn không nhé) . NÊN mặc dù thích tay nghê bác sỹ dương mà giờ em băn khoăn đến mức chả biết có nên làm hay không nữa, vì thỉnh thoảng véo mũi lên mà vẫn không tưởng tượng được mình sẽ đẹp hay xấu như nâng mũi nữa, do bình thường nhìn em chả đến nỗi xấu. Mệt quá, còn chồng em thì được cái ưa hình thức nên suốt ngày xui vợ đi làm em nói chuyện là mình phân vân này nọ lại kêu con gái thật lắm chuyện, cứ tìm chỗ uy tín mà làm. chả có cách nào đành hỏi thăm các mẹ đã ai làm thu cúc trong vài năm gần đây xem như thế nào vậy. Một lần nữa em cám ơn các mẹ nhiều
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hjx, Mình cũng đang băn khoăn mý vụ làm đẹp này lắm.Muốn lắm rùi mà chẳng biết chỗ nào làm dc đây. HUHU. Sao ko có chị nào nói j thêm nữa nhỉ. Ai có kinh nghiêm chia sẻ với!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 12 năm
    • 925 Bài viết

• 1,115 Được cảm ơn

Mình biết người bạn làm mũi ở Thu Cúc từ năm 1997 đến giờ vẫn không bị làm sao. Chị này chỉ nâng sống mũi lên thôi chứ không có cắt, gọt tỉa gì cả.
    Thu Cúc nổi tiếng cả 20 năm nay rồi.
    NIYa
    ----------------------------------------------------------------
    ewa5p7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuquoc Xem bài viết
    Mình biết người bạn làm mũi ở Thu Cúc từ năm 1997 đến giờ vẫn không bị làm sao. Chị này chỉ nâng sống mũi lên thôi chứ không có cắt, gọt tỉa gì cả.
    Thu Cúc nổi tiếng cả 20 năm nay rồi.
    \
    thì ngày xưa thẩm mỹ viện thu cúc là anh bs dương lam ở 128 quán thánh chứ đâu. bây giờ anh ấy tách ra không làm chung nữa . còn bs Điền thì mình biết rất rõ nhé. bs này mấy tháng trước còn làm ở bệnh viện Tràng An đấy bạn a. mình làm bs dương thấy rất hài lòng. tự nhiên mêm mại nhưng rất đẹp. không mấy ai biết mình làm mũi mà chỉ nói là dạo này xinh ra thôi nhé.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm ở thu cúc bác sĩ Điền làm được 1 tháng rồi mà sống mũi vẫn bị to quá không hợp vơi mặt. Mình có đến hỏi mấy e tư Vân bảo chờ đến khi được 3 tháng mới hết được sưng hoàn toàn. Có mẹ nào làm rồi mà bị như Minh ko? Mỗi ngày Nhìn thây nản quá
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em lam rồi nhưng lam của anh Dương .trong tờ hướng dẫn sau khi nâng mũi của chỗ bs dương có viết la. mũi sẽ sưng nề 2 đến 3 hôm sau khi làm 4 ngày đến 1 tuần là mọi hoat động trở lại bình thường mà người khac không nhận ra . 10 ngày đến 15 ngày sống mũi đã tạo dáng 80% khoảng 1 tháng là dáng mũi chuẩn nhất . nếu mà chị làm 3 tháng rồi mà mũi vẫn sưng và to thì tưc là bs đặt cái chất liệu đó quá to so với mũi. không thể ngót thêm được. chị nên đến bảo bs ấy gọt bớt đi hoặc qua chỗ khác tư vấn xem sao
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm Bs Dương lâu chưa? Mình buồn quá vì làm bs Điền nhưng ko được như ý. Chắc fair chờ đu 3 tháng để làm lại quá.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi. Cho m địa chỉ hoặc fb bsy Dương với ạ. Bạn lamf mũi hết bnh ạ?
    comment by WTT mobile view