• 0 Lượt chia sẻ
  • 315 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các c/e!

Các chị em ơi cho m hỏi chút đi cà sẹo là họ làm j nhỉ? M ko hiểu cái này mấy. Có mấy cái sẹo đỏ mới lem da non m muốn đi mà nhưng ko bít ở đâu làm sẹo tốt và uy tín các mẹ nhỉ? Có ai đi làm rùi hoặc có ng quen đi làm rùi thấy hiệu quả và tốt chỉ cho m vơi. Cho m xin địa chỉ, giá cả với nhé!

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều nha@

Thân!

Ps: M ở Hà Nội cả nhà nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nâng Mũi Ở Đâu Đẹp - An Toàn Tại Hà Nôi?

Em đang có nhu cầu nâng mũi nhưng vẫn chưa biết nên chọn bác sĩ nào? Nghe 1 số người bạn giới thiệu...

• Máu tụ dưới màng nuôi là như thế nào?

Các mẹ ơi, hãy giúp mình với. Hôm qua mình vừa siêu âm về, thai được 6 tuần mà vẫn chưa có phôi thai, đồng thời lại phát hiện có máu tụ dưới màng nuôi. Mình hay bị đau bụng dưới, đau lưng và rất hay cảm thấy lạnh. Mẹ nào có kinh nghiệm về chuyện này hãy cho mình biết thêm thông tin đi. Máu tụ...

• Chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp từ ngày xưa

Em thấy có nhiều người bảo kinh nghiệm làm đẹp từ dân gian nhiều lắm, mà đọc trên mạng chẳng có nên...

• Danh sách bs nâng mũi đẹp và uy tín ở HN?

Nâng mũi là tiểu phẩu rất dễ làm, uy tín và đẹp phụ thuộc vào chuyên môn và khả năng thẩm mỹ của...

• Rau bám đáy mặt trước là như thế nào. Gấp!!!!!!!

Em 21 tuần, kq siêu âm là Rau bám đáy mặt trước. Các bác cho em hỏi là vị trí rau bám như vậy có bình thường ko? Có cần kiêng khem gì ko? Lúc siêu âm xong bác sĩ ko dặn dò gì cả, chỉ nói là mọi thứ đều phát triển bình thường và tốt (khám bác sĩ được gọi là quen, nhưng gọi lại thì hơi ngại hihi)....

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Help me! Help me