• 0 Lượt chia sẻ
  • 333 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các c/e!

Các chị em ơi cho m hỏi chút đi cà sẹo là họ làm j nhỉ? M ko hiểu cái này mấy. Có mấy cái sẹo đỏ mới lem da non m muốn đi mà nhưng ko bít ở đâu làm sẹo tốt và uy tín các mẹ nhỉ? Có ai đi làm rùi hoặc có ng quen đi làm rùi thấy hiệu quả và tốt chỉ cho m vơi. Cho m xin địa chỉ, giá cả với nhé!

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều nha@

Thân!

Ps: M ở Hà Nội cả nhà nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• “Phụ nữ ước gì?” – đồng hành cùng ước mơ của phụ nữ Việt

Xuất hiện từ giữa tháng 10 nhân dịp ngày Phụ Nữ Việt Nam với bộ hình đậm chất hiện thực về cuộc...

• Adelaide là như thế nào ạ?

Em đang xin Student Visa vào Flinders Uni nghành Nursing. Lúc đầu em tính học ở Mel cho đông vui nhưng khó quá ạ... Cho em hỏi thăm có mẹ nào ở Adelaide, xin làm ơn tả sơ sơ cảm tưởng cho em với. Em có search rồi nhưng em vẫn muốn nghe ý kiến từ các mẹ ... :Rose: :Rose: :Rose: Xin hết...

• Nâng Mũi Ở Đâu Đẹp - An Toàn Tại Hà Nôi?

Em đang có nhu cầu nâng mũi nhưng vẫn chưa biết nên chọn bác sĩ nào? Nghe 1 số người bạn giới thiệu...

• Có thai giả là như thế nào?

hi all, cho e hỏi tí E cứ thấy mấy chị nói về vấn đề có thai giả, thai tưởng tượng là như thế nào? Có các biểu hiện như có thai ở người mẹ? và có hiện tượng trễ kinh không? những người mong có thai nhiều quá dễ mắc phải như vậy đúng không hả các mẹ có kinh nghiêm? :5:

• Tìm Chỗ Làm Mũi Đẹp An Toàn Uy Tín (HN)

Nói thật với các mẹ em nâng mũi của một bác sĩ nhưng bị lệch ở gốc mũi và đầu mũi k được cao,k tiện...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Help me! Help me