• 0 Lượt chia sẻ
  • 328 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các c/e!

Các chị em ơi cho m hỏi chút đi cà sẹo là họ làm j nhỉ? M ko hiểu cái này mấy. Có mấy cái sẹo đỏ mới lem da non m muốn đi mà nhưng ko bít ở đâu làm sẹo tốt và uy tín các mẹ nhỉ? Có ai đi làm rùi hoặc có ng quen đi làm rùi thấy hiệu quả và tốt chỉ cho m vơi. Cho m xin địa chỉ, giá cả với nhé!

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều nha@

Thân!

Ps: M ở Hà Nội cả nhà nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Máu tụ dưới màng nuôi là như thế nào?

Các mẹ ơi, hãy giúp mình với. Hôm qua mình vừa siêu âm về, thai được 6 tuần mà vẫn chưa có phôi thai, đồng thời lại phát hiện có máu tụ dưới màng nuôi. Mình hay bị đau bụng dưới, đau lưng và rất hay cảm thấy lạnh. Mẹ nào có kinh nghiệm về chuyện này hãy cho mình biết thêm thông tin đi. Máu tụ...

• Có thai giả là như thế nào?

hi all, cho e hỏi tí E cứ thấy mấy chị nói về vấn đề có thai giả, thai tưởng tượng là như thế nào? Có các biểu hiện như có thai ở người mẹ? và có hiện tượng trễ kinh không? những người mong có thai nhiều quá dễ mắc phải như vậy đúng không hả các mẹ có kinh nghiêm? :5:

• Phương Pháp Phẫu Thuật Thu Gọn Ngực Sa Trễ!!!!????

Các mẹ ơi! Em hỏi các mẹ chút! Chả là ngực em nuôi 2 đứa con toàn bú năm rưỡi 2...

• Món ngon ngày Tết - thêm vị , trọn vui

Nấu ăn là một nghệ thuật và người đầu bếp là một nghệ sỹ. Đặc biệt đối với chị em phụ nữ việc nấu...

• Phẫu thuật nâng ngực nội soi ở đâu đẹp?

Em thấy bảo nâng ngực nội soi đang rất an toàn, sau khi phẫu thuật không bị mất cảm giác và ngực...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Help me! Help me