• 0 Lượt chia sẻ
  • 309 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các c/e!

Các chị em ơi cho m hỏi chút đi cà sẹo là họ làm j nhỉ? M ko hiểu cái này mấy. Có mấy cái sẹo đỏ mới lem da non m muốn đi mà nhưng ko bít ở đâu làm sẹo tốt và uy tín các mẹ nhỉ? Có ai đi làm rùi hoặc có ng quen đi làm rùi thấy hiệu quả và tốt chỉ cho m vơi. Cho m xin địa chỉ, giá cả với nhé!

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều nha@

Thân!

Ps: M ở Hà Nội cả nhà nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có thai giả là như thế nào?

hi all, cho e hỏi tí E cứ thấy mấy chị nói về vấn đề có thai giả, thai tưởng tượng là như thế nào? Có các biểu hiện như có thai ở người mẹ? và có hiện tượng trễ kinh không? những người mong có thai nhiều quá dễ mắc phải như vậy đúng không hả các mẹ có kinh nghiêm? :5:

• nên nâng mũi phẫu thuật hay nâng mũi không phẫu thuật

Bạn đã từng nghe những pháp phương pháp nâng mũi khác nhau như: Nâng mũi bọc sụn, nâng mũi S-line,...

• Là dân sành ăn, phải ghé nhà hàng Tư Trì

Sau những giờ phút bận rộn của công việc, lang thang dạo quanh khu quận 1, cơn đói như được đánh...

• Tổng hợp quá trình làm thẩm mỹ toàn diện gương mặt

Đợt trước Minh Yến có đăng bài chia sẽ làm hàm- cắt mắt- mũi sline- cấy mỡ mặt thì có rất nhiều chị...

• Máu tụ dưới màng nuôi là như thế nào?

Các mẹ ơi, hãy giúp mình với. Hôm qua mình vừa siêu âm về, thai được 6 tuần mà vẫn chưa có phôi thai, đồng thời lại phát hiện có máu tụ dưới màng nuôi. Mình hay bị đau bụng dưới, đau lưng và rất hay cảm thấy lạnh. Mẹ nào có kinh nghiệm về chuyện này hãy cho mình biết thêm thông tin đi. Máu tụ...

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Help me! Help me