• 0 Lượt chia sẻ
  • 290 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các c/e!

Các chị em ơi cho m hỏi chút đi cà sẹo là họ làm j nhỉ? M ko hiểu cái này mấy. Có mấy cái sẹo đỏ mới lem da non m muốn đi mà nhưng ko bít ở đâu làm sẹo tốt và uy tín các mẹ nhỉ? Có ai đi làm rùi hoặc có ng quen đi làm rùi thấy hiệu quả và tốt chỉ cho m vơi. Cho m xin địa chỉ, giá cả với nhé!

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều nha@

Thân!

Ps: M ở Hà Nội cả nhà nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm Chỗ Làm Mũi Đẹp An Toàn Uy Tín (HN)

Nói thật với các mẹ em nâng mũi của một bác sĩ nhưng bị lệch ở gốc mũi và đầu mũi k được cao,k tiện...

• Hot: Đăng ký miễn phí lớp nhảy Zumba cho bé tại Kids World Đồng Khởi

Hãy tham gia lớp nhảy Zumba miễn phí vào ngày cuối tuần 14 & 15/06/2014 tại KidsWorld Vincom Center...

• Trị nám, trị nụm

Các bạn sau 30 tuổi, sau sinh, tiếp xúc nhiều với nắng hay hóa chất làm làn da bị nám hay xạm hơn,...

• Chất liệu nỉ da cá là như thế nào?

Mình định mua mấy bộ quần áo cho bé gái, mà thấy các shop ghi chất liệu là nỉ da cá, thú thật mình không không hiểu là chất liệu gì và nó như thế nào? Có bố mẹ nào biết thì giải thích cho mình biết với. Mình cảm ơn!

• Máu tụ dưới màng nuôi là như thế nào?

Các mẹ ơi, hãy giúp mình với. Hôm qua mình vừa siêu âm về, thai được 6 tuần mà vẫn chưa có phôi thai, đồng thời lại phát hiện có máu tụ dưới màng nuôi. Mình hay bị đau bụng dưới, đau lưng và rất hay cảm thấy lạnh. Mẹ nào có kinh nghiệm về chuyện này hãy cho mình biết thêm thông tin đi. Máu tụ...

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Help me! Help me